USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
Chi tiết sản phẩm
| Cao độ vật lý: | 2,5mm | Vật liệu bảng: | Nhôm |
|---|---|---|---|
| Tốc độ làm mới: | ≥2880 Hz | phục vụ: | Đằng trước |
| Xếp hạng IP: | IP40 | Tốc độ khung hình: | 60 khung hình/giây |
| Làm nổi bật |
Áp phích LED trong nhà P2.5mm,Áp phích LED trong nhà không có viền |
||
Mô tả sản phẩm
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Color High Definition Không có Bezel
Dòng BP
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| BP-2.5 | |
| Độ cao vật lý | 2.5 mm |
| Cấu hình pixel | SMD 2020 |
| Mật độ pixel | 157,464 pixel/m2 |
| Kích thước của mô-đun (W × H) | 280x210mm |
| Kích thước bảng (mm) | 1897*571mm |
| Số lượng mô-đun cho mỗi tấm (W × H) | 2 × 9 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W × H) | 108X81 |
| Vật liệu bảng | Nhôm |
| Trọng lượng tủ đơn | 26kg |
| Xử lý | 16 bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 |
| Chi tiêu điện trung bình | 250 W/ bộ |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 750 W / Set |
| Độ sáng | 1,000 nits |
| Tỷ lệ làm mới | ≥ 3,840 Hz |
| góc nhìn dọc | 160° |
| góc nhìn ngang | 140° |
| Chỉ số IP (trước/sau) | IP40 |
| Tỷ lệ khung hình | 60 fps |
| Tuổi thọ dự kiến | 100,000 Hrs |
| Dịch vụ | Mặt trước / phía sau |
| Mức độ sáng | Hướng tay / Tự động / Có thể lập trình |
Tính năng sản phẩm

Ứng dụng nhiều lần
Ứng dụng trong trung tâm mua sắm, phòng họp, trung tâm điều khiển, sân bay, ga, siêu thị, bếp và nhà hàng.
→ Thông tin khẩn cấp, thông báo tức thời
→Nền tảng quảng cáo, cửa sổ mô hình thương hiệu
→Thông tin hướng dẫn mua sắm, thông tin hỗ trợ dịch vụ
Bảo trì đơn giản và dễ dàng
→Đơn giản là lắp ráp
→Các mô-đun từ tính cho lối vào phía trước

Việc lắp đặt nhiều lần và nhanh chóng
Thích hợp cho việc nâng, lắp tường, đứng trên sàn và lắp đặt sáng tạo như lắp đặt cấu trúc nghiêng.

Bao bì

MÁY THƯƠNG TẠI SÁM
Shenzhen LED Vision Technology Limited, bắt đầu ở Shenzhen vào năm 2005, một nhà sản xuất đẳng cấp thế giới của màn hình LED công nghệ tiên tiến,là SHENZHEN BAKO LTD có khách hàng chuyên nghiệp cuối cùng trong thị trường trong nước và nước ngoài.
Đừng ngần ngại liên hệ với chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi!

Điểm nổi bật của sản phẩm
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Color High Definition Không có Bezel Dòng BP Mỏng, có thể thay đổi hình dạng Bảng quảng cáo kỹ thuật số ●Dáng ngoài mỏng ●Cài đặt nhiều lần và hình thức có thể thay đổi ●Các hoạt động tín hiệu khác nhau Thông số kỹ thuật sản phẩm BP-2.5 Độ cao vật lý 2...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.