Tường video LED trong nhà đủ màu 1R1G1B P3 1920Hz để lắp đặt cố định
Chi tiết sản phẩm
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh | Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
|---|---|---|---|
| Sử dụng: | Trong nhà | Điểm ảnh: | 3mm |
| Chức năng hiển thị: | Video, văn bản, tin nhắn, hình ảnh, hình ảnh | độ sáng: | 1200cd / mét vuông |
| Sự bảo đảm: | 2 năm | Kích thước mô-đun: | 192x192mm |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ | Ứng dụng: | Quảng cáo trong nhà |
| Màu sắc: | 1R1G1B, Đủ màu | Mật độ điểm ảnh: | 111,111pixels / m2 |
| Tốc độ làm tươi: | ≥1920Hz | ||
| Làm nổi bật |
Tường video LED trong nhà 1920Hz,Màn hình LED P3 1920Hz,Tường video LED trong nhà 1R1G1B |
||
Mô tả sản phẩm
Tường video LED trong nhà đủ màu 1R1G1B P3 1920Hz để lắp đặt cố định
Thông tin cơ bản.
Cố định Led Video Wall Chi tiết nhanh:
1, Pixel Pitch: 3mm.
2, Đủ màu: 281trillions.
3, SMD, Góc nhìn rộng: 160 ° / 140 °.
4, Kích thước tủ tiêu chuẩn: Tùy chỉnh, trọng lượng: 40kg / m2.
5, Khoảng cách xem tối thiểu được đề xuất: 5m.
6, Bảo hành: 2 năm.
Mô tả tường video Led cố định :
Tường LED trong nhà Bako Vision bao gồm màn hình LED điện tử trong nhà lắp đặt cố định, điểm ảnh đa dạng từ 3mm, 4mm, 5mm, 6mm.Bạn có thể sử dụng nó làm bảng quảng cáo hoặc Tường Led trong phòng hòa nhạc hoặc cửa hàng, v.v.
Các tính năng tường video Led cố định:
1, Độ sáng cao từ 900nits đến 1.200nits, có thể nhìn thấy từ mọi hướng trong nhà.
2, Đèn LED SMD đảm bảo góc nhìn lớn, lên đến 160 ° theo chiều ngang và 140 ° theo chiều dọc.
Hình ảnh không bị biến dạng, không bị đổ màu ở bất kỳ góc độ nào trong phạm vi này.
3, Thiết kế tủ nhẹ, tay cầm bên hông dễ dàng mang theo và lắp ráp.
4, Bộ nguồn thương hiệu Meanwell, tiết kiệm năng lượng và hiệu quả cao.
5, Quy trình kỹ thuật số: 16bits, Tỷ lệ tương phản cao 4000: 1, màu sắc sống động.
6, Bạn có thể chọn dịch vụ trước hoặc dịch vụ sau, rất dễ bảo trì
7, Kích thước tủ tùy chỉnh phù hợp với tình trạng khác nhau
Thông số kỹ thuật tường video Led cố định:
| Quảng cáo chiêu hàng | 3mm |
| Cấu hình Pixel | SMD2121 |
| Mật độ điểm ảnh | 111,111pixels / Sqm |
| Kích thước mô-đun (Rộng x Cao) (mm) | 192 x192 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 960 x 960 |
| KHÔNG.mô-đun trên mỗi bảng điều khiển (W x H) | 5 x 5 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W x H) | 64 x 64 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W x H) | 256 x 192 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Thép / nhôm |
| Phương pháp quét | Quét 1/32 |
| Thang màu xám | 16bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 4.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 120 W / Sqm |
| Tiêu thụ điện tối đa | 400 W / Sqm |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -10ºC - 60ºC / 10% - 60% |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -30ºC - 60ºC / 10% - 60% |
| Tốc độ làm tươi | > 1,920Hz |
| độ sáng | 900-1.200nits |
| Góc nhìn ngang | 160 ° |
| Góc nhìn dọc | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100.000 giờ |
| Phục vụ | Trước sau |
| Xếp hạng IP (Mặt trước / Sau) | IP 21 |
Trường hợp treo tường video Led cố định:
Dịch vụ của chúng tôi
Sự bảo đảm
1. Chúng tôi giám sát tất cả các màn hình, mô-đun, phụ tùng thay thế của chúng tôi trong HAI năm.
2. Chúng tôi cung cấp đào tạo công nghệ miễn phí, bao gồm đào tạo vận hành và bảo trì màn hình LED trong nhà máy.
3. Sau khi bảo hành, chúng tôi cũng có thể cung cấp cho bạn các bộ phận để thay thế với mức giá thấp nhất của chúng tôi.
4. Sau khi bán hàng, nếu bạn có bất kỳ vấn đề gì về sản phẩm của chúng tôi, bạn có thể thông báo cho chúng tôi qua E-mail, chúng tôi sẽ trả lời bạn ngay lập tức
khi chúng tôi nhận được nó và cung cấp cho bạn một giải pháp tốt để giải quyết vấn đề.
5. Chúng tôi cũng có thể giải quyết vấn đề cho bạn antil nó phục hồi tốt bằng điều khiển từ xa!
Thời gian giao hàng
1. Thời gian giao hàng, sản xuất kèm theo trong vòng 25 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc.
2. Trước khi Giao hàng, chúng tôi sẽ kiểm tra màn hình và giữ cho màn hình sáng trong 72 giờ, và kiểm tra tất cả các bộ phận của màn hình để xác nhận rằng nó có thể được giao.
Cài đặt
1. Chúng tôi có thể hỗ trợ đào tạo và hỗ trợ kỹ thuật cho khách hàng trong nhà máy, nếu khách hàng yêu cầu.
2. Chúng tôi có thể gửi kỹ sư của chúng tôi để hướng dẫn cài đặt cho bạn.Nhưng chi phí tương đối phải được trả bởi công ty quý của bạn.
3. Các kỹ thuật viên của chúng tôi sẽ cung cấp Bản vẽ CAD để hướng dẫn cách cài đặt Màn hình LED đúng cách và nhanh chóng, tất nhiên, nếu bạn cần.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Tường video LED trong nhà đủ màu 1R1G1B P3 1920Hz để lắp đặt cố định Thông tin cơ bản. Mô hình KHÔNG. BIF Loại màn hình Màn hình LED video Ứng dụng Hiệu suất sân khấu, Quảng cáo, Hướng dẫn mua sắm Đánh giá IP IP21 Chứng nhận CE, RoHS, UL, CCC, ETL Nhãn hiệu Bako Vision Gói vận chuyển Vỏ ván ép Sự ch...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.