Màn hình làm mát bảng quảng cáo LED P3.8mm ngoài trời mà không cần thiết kế quạt
Chi tiết sản phẩm
| Quảng cáo chiêu hàng: | 3,8mm | Chất liệu Pannel: | Nhôm |
|---|---|---|---|
| Phục vụ: | Phần phía sau | Tốc độ làm tươi: | > 1920Hz |
| Độ tương phản: | 2000: 1 | độ sáng: | > 5500nits |
| Làm nổi bật |
Bảng quảng cáo LED P3.8mm,Bảng LED ngoài trời 1920Hz,Bảng quảng cáo LED 5500nits |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình làm mát bảng quảng cáo LED P3.8mm ngoài trời mà không cần thiết kế quạt
Màn hình Led Billboard tiết kiệm năng lượng P3.8 ngoài trời, Màn hình làm mát không có thiết kế quạt
Bảng quảng cáo LED tiết kiệm năng lượng Chi tiết nhanh:
1, Pixel Pitch: 3,8mm
2, Đèn LED SMD, Góc nhìn rộng: 160 ° / 140 °.
3, Quy trình kỹ thuật số: 16bits.
4, Kích thước tủ tiêu chuẩn: 960 x 960mm, trọng lượng tủ: 45kg / m2.
5, Bảo hành: 2 năm.
6, Khoảng cách xem tối thiểu được đề xuất: 5m.
Ứng dụng bảng quảng cáo LED tiết kiệm năng lượng:
Biển quảng cáo điện tử led ngoài trời Bako Vision được lắp đặt rộng rãi trên cột, gắn cột đơn, gắn cột kép, hoặc gắn ba cột, làm quảng cáo hoặc phát sóng cho sân bay, bến xe, đường sắt, chính phủ, trường học, trung tâm mua sắm, nơi công cộng, phương tiện quảng cáo và như vậy.
Các tính năng của biển quảng cáo LED tiết kiệm năng lượng:
1, Xếp hạng IP cao IP65, chống thấm nước và chống bụi tốt, phù hợp với mọi điều kiện.
2, Góc nhìn rộng 160 ° cho phạm vi tiếp cận rộng hơn, liền mạch theo mọi hướng với đầu ra chất lượng hình ảnh như nhau, thích hợp cho các cuộc tụ họp đông người.
3, Độ sáng cao từ 5.000nits đến 6.000nits, có thể nhìn thấy từ mọi hướng ngay cả khi đối mặt với ánh nắng trực tiếp.
4, Tản nhiệt tốt với quạt và sử dụng nguồn điện meanwell, tuổi thọ cao.
5, Tốc độ tươi cao lên đến 2.000Hz, độ tương phản cao đến 2.000: 1, màu sắc sống động.
6, ± 10 ° có thể điều chỉnh, thiết kế sáng tạo để đáp ứng yêu cầu của bạn;
7, Với kỹ thuật Tiết kiệm năng lượng của Bako Vision, mức tiêu thụ điện năng giảm từ 360W / m2 xuống 90W / m2.Nếu bạn lắp màn hình 10 Sqm và chiếu sáng 15 giờ mỗi ngày.Sau đó, sẽ tiêu thụ 19.710 Kw / h một năm nếu bạn sử dụng sản phẩm trước đó, sau đó nếu bạn sử dụng màn hình tiết kiệm năng lượng của chúng tôi, thì chỉ tiêu thụ 4927,5 Kw / h một năm, nó tiết kiệm 14782,5 Kw / h một năm.Điều này có thể tiết kiệm rất nhiều chi phí năng lượng của bạn.
Bảng quảng cáo LED tiết kiệm năng lượng Sự chỉ rõ:
| Quảng cáo chiêu hàng | 3,8mm |
| Cấu hình Pixel | SMD1921 |
| Mật độ điểm ảnh | 63.504 pixel / Sqm |
| Kích thước mô-đun (Rộng x Cao) (mm) | 320 x 320 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 960 x 960 x 150 |
| KHÔNG.mô-đun trên mỗi bảng điều khiển (W x H) | 3 x 3 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W x H) | 84 x 84 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W x H) | 252 x 252 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Nhôm |
| Trọng lượng (kg / m2) | 45 |
| Xử lý | 16bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 2.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 190 W / Sqm |
| Tiêu thụ điện tối đa | 200 W / bảng điều khiển |
| Công suất trung bình sau khi tiết kiệm năng lượng | 600 W / Sqm |
| Công suất tối đa sau khi tiết kiệm năng lượng | 230 W / mét vuông |
| độ sáng | > 6.500 nits |
| Tốc độ làm tươi | > 1.920 Hz |
| Góc nhìn dọc | 160 ° |
| Góc nhìn ngang | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100.000 giờ |
| Phục vụ | Trước sau |
| Xếp hạng IP (Mặt trước / Sau) | IP 65 / IP 54 |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -20ºC - 50ºC / 10% - 90% |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -20ºC - 50ºC / 10% - 90% |
| Phương pháp quét | 1/8 Quét |
Bảng quảng cáo LED tiết kiệm năng lượng Trường hợp:










Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình làm mát bảng quảng cáo LED P3.8mm ngoài trời mà không cần thiết kế quạt Màn hình Led Billboard tiết kiệm năng lượng P3.8 ngoài trời, Màn hình làm mát không có thiết kế quạt Bảng quảng cáo LED tiết kiệm năng lượng Chi tiết nhanh: 1, Pixel Pitch: 3,8mm 2, Đèn LED SMD, Góc nhìn rộng: 160 ° / ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.