Màn hình LED HD cố định trong nhà P2.5 độ nét cao cho quảng cáo
Chi tiết sản phẩm
| Điểm ảnh: | 2,5mm | Sự bảo đảm: | 2 năm |
|---|---|---|---|
| độ sáng: | 900-1.200 nits | Tuổi thọ: | 100000 giờ |
| Kích thước tủ: | 480 x 480 mm / 640 x 480 mm | Trọng lượng tủ: | 7/13 kg / tủ |
| Tốc độ làm tươi: | > 3,840Hz | ||
| Làm nổi bật |
Màn hình LED HD 3840Hz,Màn hình LED HD 1200nits,Màn hình LED cố định trong nhà 2 |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED HD cố định trong nhà P2.5 độ nét cao cho quảng cáo
Màn hình hiển thị LED cố định trong nhà P2.5 độ nét cao cho quảng cáo và bảo tàng / thư viện
Chi tiết nhanh về màn hình Led:
1, Pixel Pitch: 2,5mm
2, Đủ màu: 281trillions.
3, SMD, Góc nhìn rộng: 160 ° / 140 °.
4, Kích thước tủ tiêu chuẩn: 480 x 480mm / 640 x 480mm
5, Khoảng cách xem tối thiểu được đề xuất: 3m.
6, Bảo hành: 2 năm.
Đặc trưng:
1. Nối liền mạch
Dung sai của tủ được kiểm soát trong vòng 0,05mm, hoàn hảo cho việc ghép nối liền mạch và tủ có trọng lượng nhẹ và dễ lắp đặt.
2. Lắp ráp và tháo rời nhanh chóng
Hệ thống khóa nhanh, không cần công cụ để lắp đặt màn hình.
3. Bảo trì dễ dàng
Bảo trì mặt trước - các mô-đun có thể được lấy ra từ mặt trước và cố định mà không cần vít.
4. Lắp đặt mặt đất dễ dàng
Thiết kế cấu trúc đặc biệt giúp bạn lắp đặt màn hình trên mặt đất một cách dễ dàng.
5. Làm mới cao
Tốc độ làm tươi cao cho phép màn hình LED hiển thị tuyệt vời với các chương trình truyền hình trực tiếp và máy ảnh.
6. Ổ khóa thuận tiện và mạnh mẽ
Khóa hoạt động đủ dễ dàng để cài đặt và tháo dỡ nhanh chóng.Nó có thể chịu lực 10 mét để treo thẳng đứng và đảm bảo mối nối liền mạch.
Đặc điểm kỹ thuật màn hình cho thuê:
| UHD-2.2 | |
| Quảng cáo chiêu hàng | 2,5 MÉT |
| Cấu hình Pixel | SMD1921 |
| Mật độ điểm ảnh | 160.000 pixel / m2 |
| Kích thước mô-đun (Rộng x Cao) (mm) | 240 x 240mm |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 480 x 480mm / 640 x 480mm |
| KHÔNG.mô-đun trên mỗi bảng điều khiển (W x H) | 2 x 2/3 x 2 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W x H) | 96 x 96 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W x H) | 192 x 192/288 x 192 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Đúc chết |
| Trọng lượng tủ đơn | 6 kg / bảng |
| Xử lý | 16 bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 4.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | ≤300 W / ㎡ |
| Tiêu thụ điện tối đa | ≤600 W / ㎡ |
| độ sáng | 600-800 nits |
| Tốc độ làm tươi | ≥3,840 Hz |
| Góc nhìn ngang | 160 ° |
| Góc nhìn dọc | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi | ≥100.000 giờ |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -20 ℃ - 50 ℃ / 10 ℃ - 90 ℃ |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -40 ℃ - 60 ℃ / 10 ℃ - 85 ℃ |
| Xếp hạng IP (Mặt trước / Sau) | IP 40 / IP 21 |
| Phương pháp quét | 1/24 Quét |
| Chứng nhận | CCC, CE, ETL, TUV |
Vỏ màn hình LED

Bưu kiện
Chúng tôi sử dụng thùng carton với tấm xốp và tủ với hộp gỗ / hộp đựng đồ bay.
Chúng tôi sẽ chọn gói thiết thực nhất theo yêu cầu của khách hàng.
1) Thùng carton với tấm xốp / EPE
2) Bao bì trung tính không có logo
3) Gói trường hợp bằng gỗ chống rung cho vận chuyển đường biển.
4) Gói trường hợp chuyến bay với phương tiện di chuyển thuận tiện.
5) Gói tùy chỉnh có thể được thiết kế và thực hiện.
Câu hỏi thường gặp
Q1.Bạn là công ty thương mại hoặc nhà sản xuất?
A: Chúng tôi là một nhà sản xuất màn hình dẫn chuyên nghiệp đặt tại Thâm Quyến từ năm 2005.
Quý 2.Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: T / T 30% như tiền gửi, và 70% trước khi giao hàng.Chúng tôi sẽ cho bạn xem ảnh của các sản phẩm và gói trước khi bạn thanh toán số dư.
Q3.Bạn có cung cấp mẫu không?nó là miễn phí hay bổ sung?
A: Chúng tôi có thể cung cấp mẫu nếu chúng tôi có sẵn các bộ phận trong kho, nhưng khách hàng phải trả chi phí mẫu và chi phí chuyển phát nhanh.
Q4.Làm thế nào về thời gian giao hàng của bạn?
A: Nói chung, mẫu cần 20-25 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 25-30 ngày đối với số lượng đặt hàng nhiều hơn.
Q5.Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng đường biển, nó cần khoảng 30 ngày.bạn cũng có thể sử dụng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT.Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi.
Q6.Bạn có cung cấp đảm bảo cho các sản phẩm?
A: Có, chúng tôi cung cấp 2 năm bảo hành miễn phí cho các sản phẩm của chúng tôi.
Q7: Làm thế nào để bạn làm cho mối quan hệ kinh doanh của chúng ta lâu dài và tốt đẹp?
A: 1.Chúng tôi giữ chất lượng tốt và giá cả cạnh tranh để đảm bảo lợi ích của khách hàng;
2. Chúng tôi tôn trọng mọi khách hàng như một người bạn của chúng tôi và chúng tôi chân thành kinh doanh và kết bạn với họ, bất kể họ đến từ đâu.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED HD cố định trong nhà P2.5 độ nét cao cho quảng cáo Màn hình hiển thị LED cố định trong nhà P2.5 độ nét cao cho quảng cáo và bảo tàng / thư viện Chi tiết nhanh về màn hình Led: 1, Pixel Pitch: 2,5mm 2, Đủ màu: 281trillions. 3, SMD, Góc nhìn rộng: 160 ° / 140 °. 4, Kích thước tủ tiêu chu...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.