Màn hình LED cho thuê trong nhà P4.81mm SMD2121 Tủ 500 * 1000mm
Chi tiết sản phẩm
| Người mẫu: | BOR-4,8 | Pixel Pitch: | 4,81mm |
|---|---|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 43264 pixel / m² | Loại đèn LED: | SMD2121 |
| Cấu hình LED: | 1R1G1B | Thang màu xám: | 16bit |
| Làm nổi bật |
Màn hình LED cho thuê trong nhà SMD2121,Màn hình LED cho thuê trong nhà P4.81mm,Màn hình LED cho thuê SMD2121 |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED cho thuê trong nhà P4.81mm SMD2121 Tủ 500 * 1000mm
P4.81 Tủ 500 * 1000mm Cho thuê Bảng điều khiển màn hình LED 16bit Hàng tồn kho quy mô xám ở Los Angeles
Sự miêu tả:
Bảng điều khiển màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 hoàn toàn phù hợp cho giải pháp video wall cao cấp.Các mô-đun từ tính của nó có thể dễ dàng truy cập để bảo trì ở cả mặt sau và mặt trước.
Đặc tính:
1. Độ sáng cao và có thể điều chỉnh có thể đáp ứng nhu cầu thay đổi yêu cầu của Khách hàng trong các môi trường khác nhau.
2. Không có khảm do độ phẳng tuyệt vời và độ đồng đều tốt của ánh sáng.
3. Điểm ảnh cao, chất lượng tinh tế và chân thực, màu sắc tinh khiết và dày.
4. Độ phẳng tốt và hình ảnh đồng đều và dễ nhìn.
5. Thang độ xám cao và làm tươi cao, hiệu ứng video studio là chân thực.
6. Cấu trúc hiệu suất an toàn, thiết kế nâng cao không dễ biến dạng.
7. Công nghệ hiển thị hình ảnh góc lớn để đáp ứng phạm vi rộng Góc để xem màu sắc không thiên vị.
8. Nó có thể được thiết kế và bảo trì ở mặt trước và mặt sau, dễ dàng và nhanh chóng và dễ bảo trì.
9. Chống thấm nước có thể phù hợp với mọi điều kiện và thời tiết.
Thông số kỹ thuật:
| BOR-II-4 | |
| Quảng cáo chiêu hàng | 4,81mm |
| Cấu hình Pixel | SMD2525 / 2727 |
| Mật độ điểm ảnh | 43.264 điểm ảnh / Sqm |
| Kích thước mô-đun (Rộng x Cao) (mm) | 250 x 250 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 500 x 500 x 80/500 x 1000 x 80 |
| KHÔNG.mô-đun trên mỗi bảng điều khiển (W x H) | 2 x 2/2 x 4 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W x H) | 52 x 52 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W x H) | 104 x 104/104 x 208 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Đúc nhôm |
| Trọng lượng tủ đơn | 9/15 kg / bảng |
| Xử lý | 16bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 4.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 325 W / Sqm |
| Tiêu thụ điện tối đa | 780 W / Sqm |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -20 ℃ - 60 ℃ / 10 ℃ - 60 ℃ |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -30 ℃ - 60 ℃ / 10 ℃ - 60 ℃ |
| Tốc độ làm tươi | > 1.920 Hz |
| độ sáng | ≥4,000nits |
| Góc nhìn ngang | 160 ° |
| Góc nhìn dọc | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100.000 giờ |
| Xếp chồng tối đa | 20/10 |
| Treo tối đa | 20/10 |
| Phục vụ | Trước sau |
| Xếp hạng IP (Mặt trước / Sau) | IP 65 / IP 54 |
| Phương pháp quét | 1/13 Quét |
Dịch vụ:
1. Trả lời câu hỏi của bạn trong 24 giờ làm việc.
2. Thiết kế tùy chỉnh có sẵn, OEM & ODM được hoan nghênh.
3. Giải pháp độc quyền và duy nhất có thể được cung cấp cho khách hàng bởi các kỹ sư và nhân viên được đào tạo bài bản và chuyên nghiệp của chúng tôi.
4. nhiệt liệt chào đón chuyến thăm của bạn trong công ty của chúng tôi nếu có.
5. Dịch vụ hướng dẫn: Chúng tôi có thể hướng dẫn trực tuyến nếu khách hàng có thắc mắc về cài đặt và sử dụng.
Câu hỏi thường gặp:
Q1.Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu cho Màn hình dẫn đầu không?
A: Vâng, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để thử nghiệm và kiểm tra chất lượng.Mẫu hỗn hợp có thể chấp nhận được.
Quý 2.Những gì về thời gian dẫn?
A: Mẫu cần 3-5 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 10-15 ngày cho số lượng đặt hàng nhiều hơn.
Q3.Bạn có bất kỳ giới hạn MOQ nào cho thứ tự đèn led không?
A: MOQ thấp, 1pc để kiểm tra mẫu có sẵn.
Q4.Làm thế nào để tiến hành một đơn đặt hàng cho Dispaly dẫn đầu?
A: Đầu tiên, hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai, Chúng tôi báo giá theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc để đặt hàng chính thức.
Thứ tư, Chúng tôi sắp xếp sản xuất.


Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED cho thuê trong nhà P4.81mm SMD2121 Tủ 500 * 1000mm P4.81 Tủ 500 * 1000mm Cho thuê Bảng điều khiển màn hình LED 16bit Hàng tồn kho quy mô xám ở Los Angeles Sự miêu tả: Bảng điều khiển màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 hoàn toàn phù hợp cho giải pháp video wall cao cấp.Các mô-đun từ ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.