Trọng lượng nhẹ Màn hình LED cho thuê sân khấu 2,6mm với tốc độ làm mới 3840Hz
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 2,6mm | Mật độ điểm ảnh: | 147.456pixels / m2 |
|---|---|---|---|
| Kích thước tủ: | 500x500mm | Chất liệu tủ: | chết đúc nhôm |
| Bảo vệ chống xâm nhập (trước / sau): | IP40 | MTBF: | ≥1000 giờ |
| Pixel bị lỗi: | <0,0003 | ||
| Làm nổi bật |
Màn hình LED cho thuê sân khấu 2,6mm,Màn hình LED cho thuê sân khấu 3840Hz |
||
Mô tả sản phẩm
Trọng lượng nhẹ Màn hình LED cho thuê sân khấu 2,6mm với tốc độ làm mới 3840Hz
Bảng điều khiển video trong nhà P2.6 trọng lượng nhẹ với tốc độ làm mới 3840Hz
Thông số kỹ thuật bảng điều khiển video trong nhà P2.6
| BIR-II-2X | |
| Sân vật lý (mm) | 2,6mm |
| Cấu hình Pixel | SMD2121 |
| Mật độ điểm ảnh | 147.456 điểm ảnh / mét vuông |
| Kích thước mô-đun (W × H) (mm) | 250x250 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 500x500x80 / 500x1000x80 |
| Số mô-đun trên mỗi bảng (W × H) | 2x2 / 2x4 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W x H) | 96x96 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W x H) | 192x192 / 192x384 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Nhôm đúc |
| Trọng lượng tủ đơn | 8/14 kg / bảng |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 4.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 400 W / ㎡ |
| Tiêu thụ điện tối đa | 800 W / ㎡ |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -10 ° -60 ℃ / 10% -60% |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -30 ° -60 ℃ / 10% -60% |
| Tốc độ làm tươi | > 1.920 Hz |
| độ sáng | ≥1.200nits |
| Góc nhìn ngang | 160 ° |
| Góc nhìn dọc | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi |
100.000 giờ
|
Tính năng bảng điều khiển video trong nhà P2.6:
1. Cho thuê cấu trúc nhôm đúc khuôn
2. Nhẹ
3. Nối liền mạch
4. Quản lý nhiệt tuyệt vời
5. Hệ thống khóa nhanh chóng, cài đặt dễ dàng
6. Góc nhìn rộng
7. Chỉ báo trạng thái làm việc
8. Màn hình cho thuê đèn led 8mm với khung hợp kim nhôm hiệu suất cao với trọng lượng chỉ
10kg, giúp tiết kiệm chi phí vận chuyển và giảm cường độ lao động hiệu quả.
9. Sử dụng khóa vành nhanh để kết nối tủ trái phải và tủ lên xuống, chỉ cần 10 giây để lắp một tủ,
rất nhanh chóng và dễ dàng để cài đặt
10. Công nghệ nano được áp dụng trong mô-đun, tỷ lệ bảo vệ có thể đạt IP65.
11. Sử dụng thiết kế chốt chốt có thể tháo rời, vì vậy một tủ duy nhất có thể được lấy ra từ toàn bộ màn hình để sửa chữa.
Chi tiết bảng điều khiển video trong nhà P2.6:
1. Mô-đun truy cập phía trước giúp dịch vụ bảo trì dễ dàng;

2. Thiết kế hộp điện Detachabel;

3. Bộ bảo vệ góc bảo vệ đèn led ở tất cả các góc;

Điểm nổi bật của sản phẩm
Trọng lượng nhẹ Màn hình LED cho thuê sân khấu 2,6mm với tốc độ làm mới 3840Hz Bảng điều khiển video trong nhà P2.6 trọng lượng nhẹ với tốc độ làm mới 3840Hz Thông số kỹ thuật bảng điều khiển video trong nhà P2.6 BIR-II-2X Sân vật lý (mm) 2,6mm Cấu hình Pixel SMD2121 Mật độ điểm ảnh 147.456 điểm ảnh ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.