Cho thuê màn hình lớn P3.91mm Ngoài trời chip LED Epistar Cree Nichia
Chi tiết sản phẩm
| Kích thước tủ: | 500x500mm | Chứng chỉ: | CE RoHS & UL |
|---|---|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ | Hệ thống điều khiển: | Novastar hoặc Linsn |
| Chip led: | Epistar, Cree, Nichia | Nguồn cấp: | Meanwell |
| Chất liệu tủ: | Đúc nhôm | ||
| Làm nổi bật |
Màn hình lớn P3.91mm Cho thuê ngoài trời,Màn hình Led Billboard P3.91mm,Màn hình LED ngoài trời ROHS P3.91 |
||
Mô tả sản phẩm
Cho thuê màn hình lớn P3.91mm Ngoài trời Chip LED Epistar Cree Nichia
Dịch vụ trước màn hình P3.91 ngoài trời với bảng điều khiển 50x50cm ở Frankfurt
Các tính năng của màn hình LED cho thuê ngoài trời P3.91:
1. Moduel từ tính nhưng với tỷ lệ IP65;


2. Bộ bảo vệ góc bảo vệ các Led bị dồn vào góc;

3. Xử lý để buộc chặt module led;

Thông số kỹ thuật màn hình LED cho thuê ngoài trời P3.91
| BOR-I-3 | |
| Quảng cáo chiêu hàng | 3,91mm |
| Cấu hình Pixel | SMD1921 |
| Mật độ điểm ảnh | 65536 pixel / m² |
| Kích thước mô-đun (W × H) (mm) | 250 × 250/250 × 500 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 500 × 500 × 80 |
| 500 × 1000 × 80 | |
| KHÔNG. Của mô-đun trên mỗi bảng điều khiển (W × H) | 2 × 2 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W × H) | 64 × 64/64 × 128 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W × H) | 128 × 128/128 × 256 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Đúc nhôm |
| Trọng lượng tủ đơn | 9/15 kg / bảng |
| Thang màu xám | 14-16 bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 4.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 75/150 W / m² |
| Tiêu thụ điện tối đa | 225/550 W / m² |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -20ºC - 60ºC / 10% - 60% |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -30ºC - 60ºC / 10% - 60% |
| Tốc độ làm tươi | > 1.920 Hz |
| độ sáng | > 5000 nits |
| Góc nhìn ngang | 160 ° |
| Góc nhìn dọc | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100, 000 giờ |
| Xếp chồng tối đa | 10-20 chiếc |
| Treo tối đa | 10-20 chiếc |
| Phục vụ | Trước sau |
| Xếp hạng IP (Mặt trước / Sau) | IP 65 / IP 54 |
| Phương pháp quét | 1/16 Quét |
Điểm nổi bật của sản phẩm
Cho thuê màn hình lớn P3.91mm Ngoài trời Chip LED Epistar Cree Nichia Dịch vụ trước màn hình P3.91 ngoài trời với bảng điều khiển 50x50cm ở Frankfurt Các tính năng của màn hình LED cho thuê ngoài trời P3.91: 1. Moduel từ tính nhưng với tỷ lệ IP65; 2. Bộ bảo vệ góc bảo vệ các Led bị dồn vào góc; 3. X...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.