Màn hình biển quảng cáo LED ngoài trời chống nước chống bụi IP65
Chi tiết sản phẩm
| Bảng điều khiển vật liệu: | Thép / Nhôm | độ sáng: | > 6.000 nits |
|---|---|---|---|
| Phục vụ: | Phần phía sau | Xếp hạng IP (Trước / Sau): | IPV / IP54 |
| Tốc độ làm tươi: | > 1.920 Hz | Chế biến: | 16 bit |
| Làm nổi bật |
Màn hình LED cố định ngoài trời IP65,Màn hình LED cố định ngoài trời IP54,Màn hình biển quảng cáo LED IP54 |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình biển quảng cáo LED ngoài trời chống nước chống bụi IP65
Bảng hiển thị biển quảng cáo cố định ngoài trời P4 Sự chỉ rõ
| BOF-B-4 | |
| Quảng cáo chiêu hàng | 4 mm |
| Cấu hình Pixel | SMD1818 |
| Mật độ điểm ảnh | 62.500 pixel / m² |
| Kích thước mô-đun (W × H) (mm) | 320 × 160 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 960 × 960 × 150 |
| KHÔNG. Của mô-đun trên mỗi bảng điều khiển (W × H) | 3 × 6 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W × H) | 80 × 40 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W × H) | 240 × 240 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Thép / nhôm |
| Trọng lượng (m²) | 65/45 |
| Xử lý | 16 bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 2.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 360W / m² |
| Tiêu thụ điện tối đa | 900 W / m² |
| độ sáng | ≥5500 nits |
| Tốc độ làm tươi | > 1.920 Hz |
| Góc nhìn ngang | 160 ° |
| Góc nhìn dọc | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100, 000 giờ |
| Phục vụ | Phần phía sau |
| Đánh giá IP | IP 65 |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -20 ℃ -50 ℃ / 10% -90% |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -20 ℃ -50 ℃ / 10% -90% |
| Phương pháp quét | Quét 1/8 |
Giới thiệu công ty:
Thâm Quyến BAKO VISION Technology Co., Ltd, thành lập tại Thâm Quyến vào năm 2005, là nhà sản xuất màn hình LED công nghệ tiên tiến đẳng cấp thế giới, tập trung vào khách hàng chuyên nghiệp cao cấp giữa các thị trường trong nước và nước ngoài.BAKOVISION hoàn toàn có khả năng cung cấp công việc thiết kế riêng cho OEM, ODM, các mẫu đèn LED sáng tạo bên cạnh màn hình LED tiêu chuẩn.
Những lợi thế của Thâm Quyến Bako Vision Technology Co., Ltd:
1. Chúng tôi đang tham gia vào ngành công nghiệp màn hình dẫn trong hơn 12 năm;
2. Xưởng rộng hơn 20.000m2 với 500 công nhân lành nghề và 100 kỹ sư tài năng;
3. Xuất khẩu sang 200 quốc gia, và 98% nhận được phản hồi tích cực từ khách hàng của chúng tôi;
4. Một số sản phẩm đạt giải thưởng reddot;
5. Chúng tôi không chỉ cung cấp các sản phẩm chất lượng cao mà còn cung cấp giải pháp trọn gói như cung cấp giải pháp chuyên nghiệp, kiểm tra tại chỗ, vẽ khung, hướng dẫn trong quá trình cài đặt, đào tạo, dịch vụ hậu mãi trực tuyến 24 giờ, v.v.
Các tính năng của sản phẩm của chúng tôi:
1. Tỷ lệ IP khác nhau

2. Ở khu vực rất nóng, chúng tôi làm tủ màu trắng thay vì tủ màu đen, vì vậy tủ màu trắng hấp thụ ít nhiệt từ mặt trời hơn;
3. Bên trong tủ, lưới chống bụi được nhúng, đặc biệt cho vị trí lắp đặt như gần đường cao tốc, khu vực tráng miệng, v.v.;
4. Quạt thông gió được gắn vào bên trong hộp tủ để tản nhiệt, vì nhiệt độ cao là kẻ giết chết màn hình led;
5. Đối với các vị trí như biển đảo hoặc đường cao tốc, chúng tôi cung cấp tủ hai tầng, và quét thêm lớp sơn dày hơn để chống ẩm;
6. Đối với hiển thị quảng cáo ngoài trời, chúng tôi chỉ giới thiệu khách hàng sử dụng đèn led Nationstar, vì độ tin cậy và hiệu suất tuyệt vời;
7. Sau khi đơn đặt hàng được cố định, chúng tôi sẽ thiết kế khung cho khách hàng của chúng tôi để tham khảo, dựa trên vị trí lắp đặt thực tế;

số 8. Trong quá trình cài đặt, chúng tôi cử kỹ sư hướng dẫn khách hàng cách cài đặt;



Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình biển quảng cáo LED ngoài trời chống nước chống bụi IP65 Bảng hiển thị biển quảng cáo cố định ngoài trời P4 Sự chỉ rõ BOF-B-4 Quảng cáo chiêu hàng 4 mm Cấu hình Pixel SMD1818 Mật độ điểm ảnh 62.500 pixel / m² Kích thước mô-đun (W × H) (mm) 320 × 160 Kích thước bảng điều khiển (mm) 960 × ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.