P8 Bảng quảng cáo LED di động ngoài trời Xe tải có hệ thống xoay nâng
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Màn hình LED di động | Vật lý sân: | 3 mm, 4,81mm, 5 mm, 6,67mm, 8 mm, 10 mm |
|---|---|---|---|
| Kích thước mô-đun: | 320 * 160mm / 320 * 320mm | Vật liệu tủ: | Thép / Nhôm |
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh | Đèn led: | Quốc gia / Kinglight |
| Cách bảo trì: | Trước sau | độ sáng: | 5.000 - 7.500 nits |
| Tốc độ làm tươi: | 1920Hz / 2880Hz / 3840Hz | Góc nhìn: | 160 ° / 140 ° |
| Xếp hạng IP (Trước / Sau): | IPV / IP54 | Tiêu thụ điện năng trung bình: | 90/360 W / m2 |
| Tối đa Sự tiêu thụ năng lượng: | 230/900 W / m2 | Độ tương phản: | 2000: 1 |
| Tuổi thọ: | 100.000 giờ | Sự bảo đảm: | 2-5 năm |
| Mã số HS: | 8528591090 | ||
| Làm nổi bật |
P8 Trailer biển quảng cáo LED di động ngoài trời,Trailer biển quảng cáo led di động IP54,Trailer biển quảng cáo led di động 7500 nits |
||
Mô tả sản phẩm
P8 Bảng quảng cáo LED di động ngoài trời Màn hình xe tải LED Màn hình đôi với hệ thống xoay nâng
Dòng BOF (BOF-F.pdf/BOF-B.pdf)
Màn hình LED di động
| Sự chỉ rõ | |
|---|---|
| Pixel Pitch (mm): | 3 / 4,81 / 5 / 6,67 / 8/10 |
| Độ sáng (nits): | 5.000 - 7.500 nits |
| Tốc độ làm mới (Hz): | 1920 / 2880/3840 Hz |
| Điểm quan trọng: | Bảng quảng cáo LED ngoài trời phổ biến nhất |
1. Giá cạnh tranh: 12.000usd một chiếc.
2. Di chuyển quảng cáo có sẵn ở mọi ngóc ngách của thành phố.
3. Thao tác dễ dàng, chỉ cần 1 người đảm nhiệm toàn bộ nhân viên.
4. Độ sáng cao, làm mới hình ảnh có sẵn.
Đặc điểm biển quảng cáo đoạn giới thiệu
- Công nghệ SMD 3in1, góc nhìn rộng 160 ° / 140 °.
- Chống thấm nước với IP65, phù hợp với mọi điều kiện.
- Tiết kiệm năng lượng.
- Độ sáng cao lên đến 8000nits, có thể nhìn thấy từ mọi hướng ngay cả khi đối mặt với ánh nắng trực tiếp.
- Tản nhiệt tốt với 4 quạt trong mỗi ngăn tủ.
- Bộ TV lớn, cung cấp quảng cáo di động / phát sóng trực tiếp cho sự kiện của bạn.

Thông số màn hình LED ngoài trời
| BOF-B-8 | |
| Quảng cáo chiêu hàng | 8 mm |
| Cấu hình Pixel | SMD 3535 |
| Mật độ điểm ảnh | 15.625 pixel / m² |
| Kích thước mô-đun (W × H) (mm) | 320 × 160 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 960 × 960 × 150 |
| KHÔNG. Của mô-đun trên mỗi bảng điều khiển (W × H) | 3 × 6 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W × H) | 40 × 20 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W × H) | 120 × 120 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Thép / nhôm |
| Trọng lượng (m²) | 65/45 |
| Chế biến | 16 bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 2.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 360 W / m² |
| Tiêu thụ điện tối đa | 900 W / m² |
| độ sáng | ≥6500 nits |
| Tốc độ làm tươi | > 1.920 Hz |
| Góc nhìn ngang | 160 ° |
| Góc nhìn dọc | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100, 000 giờ |
| Phục vụ | Phần phía sau |
| Đánh giá IP | IP 65 |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -20 ℃ -50 ℃ / 10% -90% |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -20 ℃ -50 ℃ / 10% -90% |
| Phương pháp quét | Quét 1/4 |
Ưu điểm của bảng điều khiển LED kỹ thuật số
1. Nhiệt độ thấp hơn, thường thấp hơn 10-16 ℃ so với màn hình hội tụ.

2. Nhiệt đồng đều, nhiệt độ màu không đổi, đảm bảo sự đồng nhất của toàn bộ màn hình, không bị biến dạng hiệu ứng hình ảnh.

3. Tản nhiệt tự nhiên không cần điều hòa / quạt, không gây tiếng ồn khi màn hình hoạt động.

4. Tiêu thụ điện năng thấp hơn, IC tiết kiệm năng lượng, giảm tổn thất mạch, tiết kiệm 70% năng lượng.
5. Dịch vụ phía trước và phía sau đều có sẵn, hoạt động dễ dàng và nhanh chóng.
Ứng dụng biển báo gắn trên xe tải

- Quảng cáo & Giải trí.
- Hiển thị tình trạng thiết bị.
- Tin nhắn công khai.
- Thông tin giao thông.
- Bảng tin.
Về Bako Vision

- Hơn 10 năm kinh nghiệm về sản xuất màn hình hiển thị LED tại Trung Quốc.
- Bảo hành chất lượng cao 3 năm được cung cấp.
- Tiêu chuẩn chất lượng toàn cầu với CE, EMC, ROHS, ETL, UL, FCC, ISO9001 được chứng nhận.
- Khách hàng ở nước ngoài tại hơn 120 quốc gia trên thế giới.
- Đầy đủ năng lực để cung cấp công việc may của OEM, ODM.
Dịch vụ của chúng tôi
Tiền sản xuất
- Nhận đầy đủ các yêu cầu của khách hàng.
- Để làm một phân tích kỹ lưỡng.
- Đưa ra một giải pháp hợp lý và khoa học nhất.
- Thiết kế tùy chỉnh.
Trong sản xuất
- Cập nhật tiến độ sản xuất cho khách hàng.
- CAD cài đặt riêng và sơ đồ thiết kế cho khách hàng.
Sau dịch vụ
- 2 năm bảo trì miễn phí.
- 7 ngày một tuần, 24 giờ một ngày trong 5 năm phục vụ trực tuyến để hỗ trợ kỹ thuật cho bất kỳ khách hàng nào.
- Đào tạo miễn phí cho khách hàng tại xưởng.
- Sắp xếp kỹ sư đến tận nơi để hỗ trợ lắp đặt.
Điểm nổi bật của sản phẩm
P8 Bảng quảng cáo LED di động ngoài trời Màn hình xe tải LED Màn hình đôi với hệ thống xoay nâng Dòng BOF (BOF-F.pdf/BOF-B.pdf) Màn hình LED di động Sự chỉ rõ Pixel Pitch (mm): 3 / 4,81 / 5 / 6,67 / 8/10 Độ sáng (nits): 5.000 - 7.500 nits Tốc độ làm mới (Hz): 1920 / 2880/3840 Hz Điểm quan trọng: B...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.