P2.5 Màn hình hiển thị áp phích LED trong nhà có thể di chuyển dễ dàng Thực đơn LED Placard
Chi tiết sản phẩm
| Vật lý sân: | 2,5mm | Đèn led: | Nationstar |
|---|---|---|---|
| Cân nặng: | 28kg | Chất liệu Pannel: | Nhôm |
| Phục vụ: | Trở lại | Góc nhìn: | 160 ° / 140 ° |
| Tốc độ làm tươi: | ≥2880Hz | Độ tương phản: | 4000: 1 |
| độ sáng: | > 1000nits | Kích thước toàn bộ: | 568 x 1898 x 32mm |
| Làm nổi bật |
Màn hình áp phích LED trong nhà P2.5,Áp phích LED trong nhà 160000 pixel,Màn hình LED áp phích 160000 pixel |
||
Mô tả sản phẩm
P2.5 Màn hình hiển thị LED Poster có thể di chuyển trong nhà dễ dàng di chuyển Menu LED Placard
Các tính năng của áp phích LED:
1. Siêu mỏng và nhẹ.Chỉ có 28kg cho cả một bộ.Thậm chí bạn có thể mang nó với túi.
2. Các mô-đun để truy cập lại.Thật dễ dàng để bảo trì và tránh trầy xước từ phía trước.
3. Lắp đặt nhiều chi tiết.Bạn có thể thêm chân đế và bánh xe để di chuyển dễ dàng áp phích.Hoặc treo trên ceilling, Gắn trên tường.
4. Góc nhìn có thể điều chỉnh.Bạn có thể điều chỉnh góc bằng cách thay đổi giá đỡ ở mặt sau của áp phích.
5. Các hoạt động tín hiệu khác nhau.Bạn có thể kiểm soát dấu hiệu bằng Mạng, Wifi thậm chí là điện thoại di động.
6. Chơi một mình hoặc xếp tầng nhiều màn hình.Sẽ có tỷ lệ vàng khi bạn sử dụng 6 bộ áp phích với nhau.
7. Tốc độ làm tươi cao ≥2880Hz, thời gian phục vụ lâu dài.Tuổi thọ của nó là hơn 100000 giờ.Bạn có thể nhìn thấy màu sắc sống động và sử dụng nó trong thời gian dài.
Ứng dụng sản phẩm BP: nhà hàng, trung tâm mua sắm & cửa hàng, quán bar & quán rượu, rạp chiếu phim, sòng bạc, trường học, nhà thờ, v.v.
Đặc điểm kỹ thuật áp phích LED có thể di chuyển:
| Quảng cáo chiêu hàng | 2,5mm |
| Cấu hình Pixel | SMD2020 |
| Mật độ điểm ảnh | 160.000 pixel / m2 |
| Kích thước mô-đun (W x H) (mm) | 280 X 210 |
| Kích thước nguyên bộ (Rộng x Cao) (mm) | 572 X 1920 X 35 |
| Độ phân giải vật lý của cả bộ (W x H) | 228 x 768 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Nhôm |
| Trọng lượng tủ đơn | 32 kg |
| Chế biến | 16 bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 4.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 200 W / bộ |
| Tiêu thụ điện tối đa | 600 W / Bộ |
| Phương pháp lái xe | 1/28 Quét động |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -10ºC - 60ºC / 10ºC - 60ºC |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -30ºC - 60ºC / 10ºC - 60ºC |
| độ sáng | > 1.000 nits |
| Tốc độ làm tươi | ≥2,880 Hz |
| Góc nhìn dọc | 160 ° |
| Góc nhìn ngang | 140 ° |
| Xếp hạng IP (Mặt trước / Mặt sau) | IP40 |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100.000 giờ |
Hộp đựng áp phích LED

Câu hỏi thường gặp:
Q1.Bạn là công ty thương mại hoặc nhà sản xuất?
A: Chúng tôi là một nhà sản xuất màn hình dẫn chuyên nghiệp đặt tại Thâm Quyến từ năm 2005.
Quý 2.Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: T / T 30% dưới dạng tiền gửi, và 70% trước khi giao hàng.Chúng tôi sẽ cho bạn xem ảnh của các sản phẩm và gói trước khi bạn thanh toán số dư.
Q3.Bạn có cung cấp mẫu không?nó là miễn phí hay bổ sung?
A: Chúng tôi có thể cung cấp mẫu nếu chúng tôi có sẵn các bộ phận trong kho, nhưng khách hàng phải trả chi phí mẫu và chi phí chuyển phát nhanh.
Q4.Làm thế nào về thời gian giao hàng của bạn?
A: Nói chung, mẫu cần 5-7 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 2-3 tuần cho số lượng đặt hàng nhiều hơn.
Q5.Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT.Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi.Đường hàng không và vận chuyển đường biển cũng không bắt buộc.
Q6.Bạn có cung cấp đảm bảo cho các sản phẩm?
A: Có, chúng tôi cung cấp 2 năm bảo hành miễn phí cho các sản phẩm của chúng tôi.
Q7: Làm thế nào để bạn làm cho mối quan hệ kinh doanh của chúng ta lâu dài và tốt đẹp?
A: 1.Chúng tôi giữ chất lượng tốt và giá cả cạnh tranh để đảm bảo lợi ích của khách hàng;
2. Chúng tôi tôn trọng mọi khách hàng như bạn của chúng tôi và chúng tôi chân thành kinh doanh và kết bạn với họ, bất kể họ đến từ đâu.
Điểm nổi bật của sản phẩm
P2.5 Màn hình hiển thị LED Poster có thể di chuyển trong nhà dễ dàng di chuyển Menu LED Placard Các tính năng của áp phích LED: 1. Siêu mỏng và nhẹ.Chỉ có 28kg cho cả một bộ.Thậm chí bạn có thể mang nó với túi. 2. Các mô-đun để truy cập lại.Thật dễ dàng để bảo trì và tránh trầy xước từ phía trước. 3...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.