Màn hình LED di động Double Sides P5 Màn hình LED được gắn với hệ thống thủy lực
Chi tiết sản phẩm
| Kích thước mô-đun LED: | 320x160mm | Đèn led: | Nationstar |
|---|---|---|---|
| Nguồn cấp: | Nghĩa là | IC điều khiển: | ICN2038S |
| Loại đèn LED: | DIP546 | ||
| Làm nổi bật |
Màn hình LED di động P5,Màn hình LED gắn trên xe đầu kéo P5,Màn hình LED di động DIP546 |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình xe tải dẫn đầu P5 ngoài trời hai bên với hệ thống thủy lực
Màn hình xe tải dẫn đầu P5 ngoài trời Đặc trưng:
1. Giá cạnh tranh: Dưới 10.000usd mỗi chiếc;
2. Di chuyển quảng cáo có sẵn ở mọi ngóc ngách của thành phố;
3. Thao tác dễ dàng, chỉ cần 1 người có thể đảm nhận toàn bộ nhân viên
4. Độ sáng cao, làm mới hình ảnh có sẵn;
Màn hình xe tải dẫn đầu P5 ngoài trời Thông số kỹ thuật
<
| BOF-B-5 | |
| Quảng cáo chiêu hàng | 5 mm |
| Cấu hình Pixel | SMD 2727 |
| Mật độ điểm ảnh | 40.000 pixel / m² |
| Kích thước mô-đun (W × H) (mm) | 320 × 160 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 960 × 960 × 150 |
| KHÔNG. Của mô-đun trên mỗi bảng điều khiển (W × H) | 3 × 6 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W × H) | 64 × 32 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W × H) | 192 × 192 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Thép / nhôm |
| Trọng lượng (m²) | 65/45 |
| Chế biến | 16 bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 2.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 36 W / m² |
| Tiêu thụ điện tối đa | 900 W / m² |
| độ sáng | ≥6500 nits |
| Tốc độ làm tươi | > 1.920 Hz |
| Góc nhìn ngang | 160 ° |
| Góc nhìn dọc | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100, 000 giờ |
| Phục vụ | Phần phía sau |
| Đánh giá IP | IP 65 |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -20 ℃ - 50 ℃ / 10% -90% |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -20 ℃ -50 ℃ / 10% -90% |
| Phương pháp quét | Quét 1/8 |
Tại sao chọn chúng tôi?
A1.1: Thông tin công ty: đội ngũ bakovision đã làm việc trong ngành công nghiệp LED gần 10 năm, tập trung vào màn hình led và đã hoàn thành hơn 2000 dự án trong và ngoài nước,
do đó chúng tôi có đầy đủ kinh nghiệm để cung cấp các giải pháp màn hình led. bakovisiont đang tập trung và chuyên nghiệp!
A1.2: Đội ngũ R&D: bakovision có đội ngũ R&D với hơn 8 năm kinh nghiệm và tung ra các sản phẩm mới theo nhu cầu của khách hàng hàng năm hoặc thậm chí hàng quý.
A1.3: Sản phẩm: có màn hình led cố định trong nhà và ngoài trời, màn hình led cho thuê trong nhà và ngoài trời, màn hình led sáng tạo như poster quảng cáo led, màn hình led mềm và màn led lưới,
chúng được sử dụng rộng rãi cho trung tâm mua sắm, sân khấu, sự kiện, phòng hội nghị, nhà thờ, vv đáp ứng nhu cầu hiển thị và chuyển tải thông điệp.
A1.4: Sản xuất: bakovision có quy trình quản lý sản xuất và kiểm soát QC nghiêm ngặt, giúp sản phẩm của chúng tôi có chất lượng cao và hiệu suất làm việc ổn định.
A1.5: Dịch vụ: bakovision có kỹ thuật viên chuyên môn trước và sau khi bán hàng.Và đội ngũ tiếp thị mạnh mẽ để cung cấp cho bạn các giải pháp 7/24 bất cứ lúc nào.
Q2: Thời hạn thanh toán của bạn là gì?Mất bao lâu để giao hàng?
A3: T / T và L / C, đặt cọc trước 30%, và cân bằng 70% trước khi giao hàng.
Q3: Hệ thống điều khiển là gì?
A3: Chúng tôi sử dụng hệ thống điều khiển Nova và Linsn.
Q4: Làm thế nào bạn có thể đảm bảo chất lượng sản phẩm màn hình dẫn của bạn?
A4: đội ngũ của bakovision đã được đăng ký trong ngành công nghiệp màn hình dẫn gần 10 năm, và đội ngũ R & D chuyên nghiệp và đội ngũ QC lành nghề với quy trình tiêu chuẩn để đảm bảo sản phẩm chất lượng.

Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình xe tải dẫn đầu P5 ngoài trời hai bên với hệ thống thủy lực Màn hình xe tải dẫn đầu P5 ngoài trời Đặc trưng: 1. Giá cạnh tranh: Dưới 10.000usd mỗi chiếc; 2. Di chuyển quảng cáo có sẵn ở mọi ngóc ngách của thành phố; 3. Thao tác dễ dàng, chỉ cần 1 người có thể đảm nhận toàn bộ nhân viên 4. Độ ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.