Cố định bảng quảng cáo P8 Màn hình Led Quảng cáo ngoài trời Màn hình treo tường
Chi tiết sản phẩm
| Vật lý sân: | 8 mm | Chất liệu Pannel: | Thép / Nhôm |
|---|---|---|---|
| Phục vụ: | Trước sau | Góc nhìn: | 160 ° / 140 ° |
| Tốc độ làm tươi: | > 1920Hz | Độ tương phản: | 2000: 1 |
| độ sáng: | > 6500nits | Xếp hạng IP (Trước / Sau): | IPV / IP54 |
| Làm nổi bật |
Bảng quảng cáo P8 Màn hình Led,Màn hình Led IP54 Quảng cáo ngoài trời,Bảng quảng cáo kỹ thuật số SMD3535 |
||
Mô tả sản phẩm
P8 SMD2727 Tiêu thụ điện năng thấp Bảng quảng cáo kỹ thuật số Màn hình LED ngoài trời
Đặc trưng
* Một khung tiêu chuẩn 1024 * 768, có độ cao từ 2,6 mm đến 10,6 mm
* Mức độ đen sâu, tỷ lệ tương phản 4000: 1
* Nhôm đúc khuôn, 27-32 mỗi tủ
* Mỏng, độ dày khoảng 100 mm
* Độ sáng thích hợp, có thể điều chỉnh cho ngoài trời cả ngày lẫn đêm
* Thiết kế hệ thống khóa nhanh đảm bảo lắp đặt dễ dàng nhanh chóng
* Tiếp cận phía trước và phía sau
* Thiết kế không quạt
* Đánh giá ngoài trời, IP65 mặt trước và mặt sau
Bảng quảng cáo LED tiết kiệm năng lượng Sự chỉ rõ:
| Quảng cáo chiêu hàng | 8mm |
| Cấu hình Pixel | SMD3535 |
| Mật độ điểm ảnh | 15,625 điểm ảnh / mét vuông |
| Kích thước mô-đun (W x H) (mm) | 320 x 320 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 960 x 960 x 150 |
| KHÔNG.mô-đun trên mỗi bảng điều khiển (W x H) | 3 x 3 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W x H) | 40 x 40 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W x H) | 120 x 120 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Trộm / nhôm |
| Trọng lượng (kg / m2) | 40 |
| Chế biến | 16bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 2.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 360 W / Sqm |
| Tiêu thụ điện tối đa | 900 W / Sqm |
| Công suất trung bình sau khi tiết kiệm năng lượng | 90 W / Sqm |
| Công suất tối đa sau khi tiết kiệm năng lượng | 230 W / Sqm |
| độ sáng | > 6.500 nits |
| Tốc độ làm tươi | > 1.920 Hz |
| Góc nhìn dọc | 160 ° |
| Góc nhìn ngang | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100.000 giờ |
| Phục vụ | Phần phía sau |
| Xếp hạng IP (Mặt trước / Sau) | IP 65 |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -20ºC - 50ºC / 10% - 90% |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -20ºC - 50ºC / 10% - 90% |
| Phương pháp quét | Quét 1/10 |
Bảng quảng cáo LED tiết kiệm năng lượng Trường hợp

Dịch vụ của chúng tôi
Tiền sản xuất
- Nhận đầy đủ các yêu cầu của khách hàng.
- Để làm một phân tích kỹ lưỡng.
- Đưa ra một giải pháp hợp lý và khoa học nhất.
- Thiết kế tùy chỉnh.
Trong sản xuất
- Cập nhật tiến độ sản xuất cho khách hàng.
- CAD cài đặt riêng và sơ đồ thiết kế cho khách hàng.
Sau dịch vụ
- 2 năm bảo trì miễn phí.
- 7 ngày một tuần, 24 giờ một ngày trong 5 năm phục vụ trực tuyến để hỗ trợ kỹ thuật cho bất kỳ khách hàng nào.
- Đào tạo miễn phí cho khách hàng tại xưởng.
- Kỹ sư của chúng tôi hướng dẫn tại chỗ nếu cần.
Điểm nổi bật của sản phẩm
P8 SMD2727 Tiêu thụ điện năng thấp Bảng quảng cáo kỹ thuật số Màn hình LED ngoài trời Đặc trưng * Một khung tiêu chuẩn 1024 * 768, có độ cao từ 2,6 mm đến 10,6 mm * Mức độ đen sâu, tỷ lệ tương phản 4000: 1 * Nhôm đúc khuôn, 27-32 mỗi tủ * Mỏng, độ dày khoảng 100 mm * Độ sáng thích hợp, có thể điều ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.