Màn hình LED cho thuê trong nhà SMD2121 Góc nhìn 140 ° để hiển thị cho thuê
Chi tiết sản phẩm
| Pixel sân: | 2,97mm | mật độ điểm ảnh: | 112.896 pixel / m2 |
|---|---|---|---|
| Kích thước tủ: | 500 * 500/500 * 1000mm | Đèn LED: | SMD2121 |
| Cân nặng: | 7 / 14kg / SQM | ||
| Làm nổi bật |
Màn hình LED cho thuê trong nhà SMD2121,cho thuê màn hình LED trong nhà SMD2121,cho thuê màn hình LED trong nhà SMD2121 |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED cho thuê trong nhà SMD2121 Góc nhìn 140 ° để hiển thị cho thuê
Màn hình video P3 đầy đủ màu mới nhất Màn hình LED cho thuê sân khấu trong nhà với độ sáng cao
Tính năng chính cho thuê màn hình LED
• Tùy chọn màn hình có hình dạng Lồi, Hình dạng lõm và Hình dạng sóng
• Siêu mỏng và nhẹ
• Cho thuê Cấu trúc nhôm mỏng
• Nối liền mạch
• Hệ thống khóa nhanh chóng, cài đặt dễ dàng
• Tốc độ làm tươi cao và độ tương phản cao
• Góc nhìn rộng
• Có chỉ báo trạng thái làm việc
Được khác biệt bởi thiết kế của nó, thiết bị âm thanh hình ảnh sự kiện P3 Indoor video wall được coi là sản phẩm sự kiện tốt nhất trên thị trường.Hướng đến thị trường cao cấp, chất lượng, độ tin cậy và hiệu ứng hình ảnh tuyệt vời đóng góp nhiều nhất vào sự thành công của nó. Thiết kế bằng vật liệu nhôm đúc, nó chỉ nặng 8kg mỗi chiếc. Với nhiều khóa nhanh và chốt căn chỉnh, độ phẳng và liền mạch được giảm đáng kể.
Ứng dụng cho thuê màn hình LED
biểu diễn sân khấu, giải trí quán bar, nghi lễ đám cưới, hội nghị, triển lãm, sân khấu ca nhạc và các ứng dụng cho thuê sự kiện khác;
Đặc điểm kỹ thuật cho thuê màn hình LED
| Mô hình | BIR-II-2 |
| Pixel Pitch | 2,97mm |
| Mật độ điểm ảnh | 112.896 điểm ảnh / m2 |
| Loại đèn LED | SMD2121 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 500 * 500mm |
| Độ phân giải nội các | 128 * 128pixels |
| Trọng lượng tủ | 7kg |
| Chất liệu tủ | nhôm |
| Bảo vệ chống xâm nhập (trước / sau) | IP40 / IP21 |
| độ sáng | > 1200nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | 1/16 Quét |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1500Hz |
| Thang màu xám | 16bit |
| Mức tiêu thụ nguồn (trung bình) | 280w / m2 |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10% / 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / bảo quản) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0002 |
Câu hỏi thường gặp
Q1.Làm thế nào để tiến hành một đơn đặt hàng cho màn hình LED?
1. cho chúng tôi biết nhu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
2. Chúng tôi cung cấp cho bạn cung cấp theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
3. Bạn xác nhận đề nghị và các tài liệu sau đó trả tiền đặt cọc cho đơn hàng bắt đầu.
4. Chúng tôi sắp xếp sản xuất và thông báo cho bạn tình trạng sản xuất.
Quý 2.Những gì về thời gian dẫn?
Mô-đun LED và các bộ phận: 1-7 ngày làm việc Bảng hiển thị LED: 5-20 ngày làm việc
Q3.Bạn có bất kỳ giới hạn MOQ nào cho thứ tự đèn led không?
A: Mẫu để kiểm tra có sẵn
Q4.Điều gì về vận chuyển và mất bao lâu để đến nơi?
1. Cảng gần nhất của chúng tôi là Thâm Quyến, Quảng Châu hoặc Hongkong.
2. Bằng Chuyển Phát Nhanh: 5 - 7 Ngày / Bằng Đường Hàng Không: 5 - 10 Ngày / Bằng Đường Biển: 20 - 40 Ngày.
3. Giao hàng đến địa chỉ của bạn trực tiếp, và bạn chỉ cần đợi các mặt hàng tại cửa của bạn và không cần phải làm bất cứ điều gì.
Q5.Bạn có thể in logo của tôi trên màn hình dẫn?
Có thể, Vui lòng gửi cho chúng tôi thiết kế LOGO của bạn và xác nhận với chúng tôi trước khi sản xuất.
Q6.Màn hình nhận được trong các bộ phận? Tôi phải cài đặt từng bộ phận với nhau?
Có, nhưng nó khá dễ dàng.Chúng tôi sẽ gửi cho bạn hướng dẫn và cũng có thể điều khiển từ xa để hỗ trợ bạn vận hành phần mềm, mọi thứ.
Q7: Làm thế nào về đảm bảo và đối phó với các lỗi?
1. 2-5 năm bảo hành.
2. đảm bảo 100% không có vấn đề chất lượng trước khi vận chuyển.
3. Cung cấp miễn phí 1% các bộ phận chính của mô-đun và nguồn điện, đồng thời đề nghị bạn mua thêm các bộ phận để bảo trì lâu dài và hướng dẫn bạn cách sửa chữa.4. đối với các sản phẩm hàng loạt bị lỗi, chúng tôi sẽ sửa chữa chúng và gửi lại cho bạn hoặc gửi cho bạn một màn hình dẫn mới hoặc hoàn lại tiền cho bạn.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED cho thuê trong nhà SMD2121 Góc nhìn 140 ° để hiển thị cho thuê Màn hình video P3 đầy đủ màu mới nhất Màn hình LED cho thuê sân khấu trong nhà với độ sáng cao Tính năng chính cho thuê màn hình LED • Tùy chọn màn hình có hình dạng Lồi, Hình dạng lõm và Hình dạng sóng • Siêu mỏng và nhẹ • ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.