Màn hình LED bảng quảng cáo đèn Nationstar đầy đủ màu sắc P8
Chi tiết sản phẩm
| Vật lý sân: | 8 mm | Chất liệu Pannel: | Thép / Nhôm |
|---|---|---|---|
| Phục vụ: | Trước sau | Góc nhìn: | 160 ° / 140 ° |
| Tốc độ làm tươi: | > 1920Hz | Độ tương phản: | 2000: 1 |
| độ sáng: | > 6500nits | Xếp hạng IP (Trước / Sau): | IPV / IP54 |
| Làm nổi bật |
Màn hình LED biển quảng cáo đèn Nationstar,Màn hình LED biển quảng cáo 15625pixels / Sqm,Màn hình LED đầy đủ 6500nits |
||
Mô tả sản phẩm
P8 Ngoài trời chống thấm nước cao Tốc độ làm mới đầy đủ màu sắc Đèn Nationstar Bảng quảng cáo Màn hình LED
Màn hình LED cố định ngoài trời Chi tiết nhanh:
1, Pixel Pitch: 8mm
2, Đèn LED SMD, Góc nhìn rộng: 160 ° / 140 °.
3, Quy trình kỹ thuật số: 16bits.
4, Kích thước tủ tiêu chuẩn: Tùy chỉnh
5, Bảo hành: 2 năm.
6, Khoảng cách xem tối thiểu được đề xuất: 10m.
Màn hình LED cố định ngoài trời Đặc trưng
1. Chống thấm ngoài trời với IP65 cho các điều kiện thời tiết khác nhau.

2. Độ nét cao và tốc độ làm tươi cao, độ sáng phù hợp có thể điều chỉnh cho ngoài trời cả ngày lẫn đêm.
3. Cài đặt nhanh chóng và bảo trì dễ dàng. Dịch vụ trước mặt tiết kiệm không gian.Có thể cung cấp tệp CAD để sản xuất khung trong martket cục bộ
4. Tản nhiệt tốt.Tủ nào cũng được trang bị quạt để gió nóng thổi ra và gió lạnh thổi vào.
5. Hệ thống điều khiển và trình phát thông minh bằng công nghệ đám mây, quản lý thời gian và giám sát thời gian thực.
Màn hình LED cố định ngoài trời Sự chỉ rõ
| Quảng cáo chiêu hàng | 8mm |
| Cấu hình Pixel | SMD3535 |
| Mật độ điểm ảnh | 15625pixels / mét vuông |
| Kích thước mô-đun (W x H) (mm) | 256 x 256 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 1280 x 768 x 150 |
| KHÔNG.mô-đun trên mỗi bảng điều khiển (W x H) | 5 x 3 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W x H) | 32 x 32 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W x H) | 160 x 96 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Trộm / nhôm |
| Trọng lượng (kg / m2) | 40 |
| Chế biến | 16bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 2.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 360 W / bảng điều khiển |
| Tiêu thụ điện tối đa | 900 W / bảng điều khiển |
| Công suất trung bình sau khi tiết kiệm năng lượng | 90 W / Sqm |
| Công suất tối đa sau khi tiết kiệm năng lượng | 230 W / Sqm |
| độ sáng | > 6.500 nits |
| Tốc độ làm tươi | > 1.920 Hz |
| Góc nhìn dọc | 160 ° |
| Góc nhìn ngang | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100.000 giờ |
| Phục vụ | Phần phía sau |
| Xếp hạng IP (Mặt trước / Mặt sau) | IP 65 |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -20 ℃ - 50 ℃ / 10% - 90% |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -20 ℃ - 50 ℃ / 10% - 90% |
| Phương pháp quét | Quét 1/10 |
Màn hình LED cố định ngoài trời Trường hợp
Tại sao chọn chúng tôi?
1. chất lượng cao
Chúng tôi là nhà sản xuất chuyên nghiệp của màn hình dẫn.Tất cả các sản phẩm của chúng tôi được đảm bảo chất lượng.Tất cả các sản phẩm của chúng tôi được làm bằng bấc có thương hiệu và đã trải qua quá trình kiểm tra chất lượng nghiêm ngặt.Chúng tôi hy vọng chúng tôi có thể thiết lập quan hệ kinh doanh lâu dài với khách hàng của chúng tôi.
2. Thiết kế hấp dẫn
Công ty chúng tôi được trang bị với bộ phận R & D chuyên nghiệp.Chúng tôi có thể cung cấp thiết kế tùy chỉnh cho khách hàng của chúng tôi.Chúng tôi cũng sẽ đưa ra một giải pháp hợp lý và khoa học nhất cho khách hàng.
3. Pdịch vụ tư vấn chuyên nghiệp
Công ty chúng tôi có nhân viên kỹ thuật chịu trách nhiệm đặc biệt về dịch vụ khách hàng, họ sẽ bảo trì sản phẩm, sử dụng sản phẩm và tư vấn kỹ thuật cho bạn bất cứ lúc nào.
4. Pdịch vụ sau bán hàng sai lầm
- 2 năm bảo trì miễn phí.
- 7 ngày một tuần, 24 giờ một ngày trong 5 năm dịch vụ trực tuyến để hỗ trợ kỹ thuật cho bất kỳ khách hàng nào.
- Đào tạo miễn phí cho khách hàng trong nhà máy.
- Có thể sắp xếp kỹ sư đến tận nơi để hỗ trợ lắp đặt.
Điểm nổi bật của sản phẩm
P8 Ngoài trời chống thấm nước cao Tốc độ làm mới đầy đủ màu sắc Đèn Nationstar Bảng quảng cáo Màn hình LED Màn hình LED cố định ngoài trời Chi tiết nhanh: 1, Pixel Pitch: 8mm 2, Đèn LED SMD, Góc nhìn rộng: 160 ° / 140 °. 3, Quy trình kỹ thuật số: 16bits. 4, Kích thước tủ tiêu chuẩn: Tùy chỉnh 5, Bảo ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.