Bảng quảng cáo LED ngoài trời 6000 Nits P8 với bảng điều khiển 960x960mm
Chi tiết sản phẩm
| Pixel sân: | 8 mm | Cấu hình pixel: | SM3535 |
|---|---|---|---|
| mật độ điểm ảnh: | 15,625pixels / m² | Tiêu thụ điện năng trung bình: | 75 / 100W -165 W / bảng điều khiển |
| độ sáng: | 6000nits | Phục vụ: | Phần phía sau |
| Tốc độ làm tươi: | > 1,920Hz | Sử dụng: | Ngoài trời |
| Kích thước màn hình: | Kích thước tùy chỉnh | Chức năng hiển thị: | Video, hoạt hình, đồ họa |
| Sự bảo đảm: | 2 năm | ||
| Làm nổi bật |
Biển quảng cáo LED ngoài trời 6000 Nits,Biển quảng cáo LED ngoài trời SMD3535,Bảng quảng cáo LED bảng 960x960mm |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình biển quảng cáo ngoài trời 6000 Nits P8 độ sáng cao với bảng điều khiển 960x960mm
Màn hình Led Billboard ngoài trời P8Sự miêu tả
Chúng tôi tại Bako Vision Outdoor thường thấy rằng các doanh nghiệp vừa và nhỏ nhận thấy việc mua phương tiện quảng cáo khá khó khăn, đặc biệt nếu họ chưa bao giờ sử dụng hình thức quảng cáo này trước đây.
Họ nghĩ rằng việc lặp lại ngay cùng một quảng cáo cũ trên tờ báo địa phương sẽ dễ dàng hơn nhiều.Với lượng độc giả của các phương tiện truyền thông in ấn giảm đáng kể hàng năm, điều này sẽ không thu được kết quả mong muốn và lợi tức đầu tư cho doanh nghiệp của họ.
Thực tế của vấn đề là việc mua phương tiện truyền thông biển quảng cáo là một quá trình diễn ra thẳng thắn và thực sự dễ dàng để đặt trước để đưa doanh nghiệp của bạn đến với hàng triệu khách hàng tiềm năng, những người đang dành phần lớn cuộc sống thức dậy của họ để tương tác với định dạng quảng cáo này .
Thông số kỹ thuật màn hình Led Billboard ngoài trời P8
| BOF-B-8 | |
| Quảng cáo chiêu hàng | 8 mm |
| Cấu hình Pixel | SMD 3535 |
| Mật độ điểm ảnh | 15.625 pixel / m² |
| Kích thước mô-đun (W × H) (mm) | 320 × 160 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 960 × 960 × 150 |
| KHÔNG. Của mô-đun trên mỗi bảng điều khiển (W × H) | 3 × 6 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W × H) | 40 × 20 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W × H) | 120 × 120 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Thép / nhôm |
| Trọng lượng (m²) | 65/45 |
| Chế biến | 16 bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 2.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 360 W / m² |
| Tiêu thụ điện tối đa | 900 W / m² |
| độ sáng | ≥6500 nits |
| Tốc độ làm tươi | > 1.920 Hz |
| Góc nhìn ngang | 160 ° |
| Góc nhìn dọc | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100, 000 giờ |
| Phục vụ | Phần phía sau |
| Đánh giá IP | IP 65 |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -20 ℃ -50 ℃ / 10% -90% |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -20 ℃ -50 ℃ / 10% -90% |
| Phương pháp quét | 1/4 Quét |



Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình biển quảng cáo ngoài trời 6000 Nits P8 độ sáng cao với bảng điều khiển 960x960mm Màn hình Led Billboard ngoài trời P8Sự miêu tả Chúng tôi tại Bako Vision Outdoor thường thấy rằng các doanh nghiệp vừa và nhỏ nhận thấy việc mua phương tiện quảng cáo khá khó khăn, đặc biệt nếu họ chưa bao giờ ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.