Màn hình cho thuê qua bảng điều khiển 50x50cm P2.97
Chi tiết sản phẩm
| Bảng điều khiển vật liệu: | Thép / Nhôm | độ sáng: | > 6.000 nits |
|---|---|---|---|
| Phục vụ: | Phần phía sau | Xếp hạng IP (Trước / Sau): | IPV / IP54 |
| Tốc độ làm tươi: | > 1.920 Hz | Chế biến: | 16 bit |
| Làm nổi bật |
Màn hình cho thuê truy cập phía trước P2.97,Màn hình cho thuê truy cập phía trước SMD2121,Bảng LED cố định 112896pixels / Sqm |
||
Mô tả sản phẩm
Truy cập phía trước Màn hình cho thuê trong nhà P2.97 với bảng điều khiển 50x50cm
Màn hình cho thuê trong nhà P2.97 sự miêu tả
Công nghệ "màn hình lạnh" tiên tiến
60% điện năng thấp hơn bình thường
50% nhiệt độ khởi động ít hơn bình thường
Thông số kỹ thuật màn hình cho thuê trong nhà P2.97
| BIR-II-2 | |
| Sân vật lý (mm) | 2,97mm |
| Cấu hình Pixel | SMD2121 |
| Mật độ điểm ảnh | 112.896 điểm ảnh / mét vuông |
| Kích thước mô-đun (W × H) (mm) | 250x250 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 500x500x80 / 500x1000x80 |
| Số mô-đun trên mỗi bảng điều khiển (W × H) | 2x2 / 2x4 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W x H) | 84x84 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W x H) | 168x168 / 168x336 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Nhôm đúc |
| Trọng lượng tủ đơn | 8/14 kg / bảng |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 4.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 400 W / ㎡ |
| Tiêu thụ điện tối đa | 800 W / ㎡ |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -10 ° -60 ℃ / 10% -60% |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -30 ° -60 ℃ / 10% -60% |
| Tốc độ làm tươi | > 1.920 Hz |
| độ sáng | ≥1.200nits |
| Góc nhìn ngang | 160 ° |
| Góc nhìn dọc | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100.000 giờ |






Điểm nổi bật của sản phẩm
Truy cập phía trước Màn hình cho thuê trong nhà P2.97 với bảng điều khiển 50x50cm Màn hình cho thuê trong nhà P2.97 sự miêu tả Công nghệ "màn hình lạnh" tiên tiến 60% điện năng thấp hơn bình thường 50% nhiệt độ khởi động ít hơn bình thường Thông số kỹ thuật màn hình cho thuê trong nhà P2.97 BIR-II...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.