Màn hình LED gắn ngoài trời 6000 Nits P4 đôi với hệ thống thủy lực
Chi tiết sản phẩm
| Kích thước mô-đun LED: | 320x160mm | Đèn led: | Nationstar |
|---|---|---|---|
| Nguồn cấp: | Nghĩa là | IC điều khiển: | ICN2038S |
| Loại đèn LED: | SM272727 | ||
| Làm nổi bật |
Màn hình Led gắn trên xe tải 360W / M²,Màn hình Led gắn trên xe tải SMD2727,Biển quảng cáo Led di động 6000 Nits |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED gắn ngoài trời 6000 Nits P4 đôi với hệ thống thủy lực
Tính năng xe tải trưng bày xe tải ngoài trời P4:
1) Nhẹ, tiết kiệm không gian và tiết kiệm lao động.
2) Hình thức đẹp và cấu trúc đơn giản.
3) Phương pháp khóa nhanh chóng, không cần cài đặt công cụ.
4) Với đèn báo và cửa sau linh hoạt, dễ kiểm tra và bảo trì.
5) Độ sáng cao hơn 6000 nits, sử dụng vào ban ngày.
6) IP65, chống thấm nước.
7) Tốc độ làm tươi cao, hiệu suất video HD.
8) Giá tốt và dịch vụ hậu mãi.
Ứng dụng:
Màn hình LED cho thuê P6 đầy đủ màu sắc là màn hình sân khấu cho thuê ngoài trời rộng rãi, hoàn hảo làm nền cho nhiều chương trình sân khấu, triển lãm thương mại, buổi hòa nhạc, v.v., với chất lượng video rực rỡ, hình ảnh HD và khoảng cách xem tốt nhất.Nó được trang bị hệ thống khóa nhanh, 100% không cần lắp đặt công cụ, rất dễ lắp ráp, tháo dỡ và bảo trì.
Giá cả rất cạnh tranh, đạt hiệu quả tốt với ngân sách hạn chế.
Thông số kỹ thuật xe tải trưng bày xe tải ngoài trời P4
| BOF-B-4 | |
| Quảng cáo chiêu hàng | 4 mm |
| Cấu hình Pixel | SMD 1818 |
| Mật độ điểm ảnh | 62.500 pixel / m² |
| Kích thước mô-đun (W × H) (mm) | 320 × 160 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 960 × 960 × 150 |
| KHÔNG. Của mô-đun trên mỗi bảng điều khiển (W × H) | 3 × 6 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W × H) | 80 × 40 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W × H) | 240 × 240 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Thép / nhôm |
| Trọng lượng (m²) | 65/45 |
| Chế biến | 16 bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 2.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 360W / m² |
| Tiêu thụ điện tối đa | 900 W / m² |
| độ sáng | ≥6500 nits |
| Tốc độ làm tươi | > 1.920 Hz |
| Góc nhìn ngang | 160 ° |
| Góc nhìn dọc | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100, 000 giờ |
| Phục vụ | Phần phía sau |
| Đánh giá IP | IP 65 |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -20 ℃ -50 ℃ / 10% -90% |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -20 ℃ -50 ℃ / 10% -90% |
| Phương pháp quét | Quét 1/8 |
Câu hỏi thường gặp
Q1: Tại sao chọn chúng tôi:
A1.1: Thông tin công ty: đội ngũ của bakovision đã làm việc trong ngành công nghiệp LED gần 10 năm, tập trung vào màn hình led và đã hoàn thành hơn 2000 dự án trong và ngoài nước,
do đó chúng tôi có đầy đủ kinh nghiệm để cung cấp các giải pháp màn hình led. bakovisiont tập trung và chuyên nghiệp!
A1.2: Đội ngũ R&D: bakovision có đội ngũ R&D với hơn 8 năm kinh nghiệm và tung ra các sản phẩm mới theo nhu cầu của khách hàng hàng năm hoặc thậm chí mỗi quý.
A1.3: Sản phẩm: có màn hình led cố định trong nhà và ngoài trời, màn hình led cho thuê trong nhà và ngoài trời, màn hình led sáng tạo như poster quảng cáo led, màn hình led mềm và màn led lưới,
chúng được sử dụng rộng rãi cho trung tâm mua sắm, sân khấu, sự kiện, phòng hội nghị, nhà thờ, vv đáp ứng nhu cầu hiển thị và chuyển tải thông điệp.
A1.4: Sản xuất: bakovision có quy trình quản lý sản xuất và kiểm soát QC nghiêm ngặt, giúp sản phẩm của chúng tôi có chất lượng cao và hiệu suất làm việc ổn định.
A1.5: Dịch vụ: bakovision có kỹ thuật viên chuyên môn trước và sau khi bán hàng.Và đội ngũ tiếp thị mạnh mẽ để cung cấp cho bạn các giải pháp 7/24 bất cứ lúc nào.
Q2: Thời hạn thanh toán của bạn là gì?Mất bao lâu để giao hàng?
A3: T / T và L / C, đặt cọc trước 30%, và cân bằng 70% trước khi giao hàng.
Q3: Hệ thống điều khiển là gì?
A3: Chúng tôi sử dụng hệ thống điều khiển Nova và Linsn.
Q4: Làm thế nào bạn có thể đảm bảo chất lượng sản phẩm màn hình dẫn của bạn?
A4: đội ngũ của bakovision đã được đăng ký trong ngành công nghiệp màn hình dẫn gần 10 năm, và đội ngũ R & D chuyên nghiệp và đội ngũ QC lành nghề với quy trình tiêu chuẩn để đảm bảo sản phẩm chất lượng.





Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED gắn ngoài trời 6000 Nits P4 đôi với hệ thống thủy lực Tính năng xe tải trưng bày xe tải ngoài trời P4:1) Nhẹ, tiết kiệm không gian và tiết kiệm lao động.2) Hình thức đẹp và cấu trúc đơn giản.3) Phương pháp khóa nhanh chóng, không cần cài đặt công cụ.4) Với đèn báo và cửa sau linh hoạt, ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.