Die Casting Nhôm 6500 Nits P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà
Chi tiết sản phẩm
| Pixel sân: | 3,9mm | mật độ điểm ảnh: | 65536 pixel / m2 |
|---|---|---|---|
| Loại đèn LED: | SM252525 | Kích thước tủ: | 500x500mm / 500x1000mm |
| độ sáng: | > 6500nits | ||
| Làm nổi bật |
Tường video Led 6500 Nits,Màn hình Led Smd trong nhà P3.91 |
||
Mô tả sản phẩm
Tính năng chính
• Siêu mỏng và nhẹ
• Cho thuê cấu trúc nhôm đúc
• Nối liền mạch
• Hệ thống khóa nhanh, lắp đặt dễ dàng
• Tốc độ làm mới cao và độ tương phản cao
• Góc nhìn rộng
• Chỉ báo trạng thái làm việc có sẵn
Dịch vụ của chúng tôi
1). Yêu cầu của bạn liên quan đến sản phẩm hoặc giá của chúng tôi sẽ được trả lời trong 24 giờ.
2). Nhân viên được đào tạo và có kinh nghiệm để trả lời tất cả các câu hỏi của bạn bằng tiếng Anh trôi chảy.
3) .OEM & ODM, bất kỳ màn hình tùy chỉnh nào của bạn, chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế và đưa vào sản phẩm.
4) .Distributoer ship được cung cấp cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mô hình hiện tại của chúng tôi.
5). Bảo vệ khu vực bán hàng của bạn, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin cá nhân của bạn.
Sự chỉ rõ
| Mô hình | BIR-3.9 |
| Pixel sân | 3,9mm |
| Mật độ điểm ảnh | 65536 pixel / m2 |
| Loại đèn LED | SMD2121 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 500x500mm / 500x1000mm |
| Nghị quyết nội các | 128 * 128px / 128 * 256px |
| Trọng lượng tủ | 8kg / 14kg |
| Vật liệu tủ | đúc nhôm |
| Bảo vệ chống xâm nhập (trước / sau) | IP40 |
| độ sáng | > 1200nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/16 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1920Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Tiêu thụ điện năng (avg.) | 420w / m2 |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% rh / 10% ~ 85% rh |
| MTBF | 1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Lỗi pixel | <0,0002 |
Tại sao chọn chúng tôi?
1.A Division I với một số bằng sáng chế quốc gia, cung cấp cho khách hàng dịch vụ một cửa DIY.Hãy tin tưởng chúng tôi: "Bạn có thể nghĩ ra, hãy để chúng tôi giúp bạn đạt được."
2. Trong ngành công nghiệp LED có thể giúp doanh nghiệp quản lý doanh nghiệp của mình bất bại, Corrente triết lý kinh doanh đa dạng của nó, chế độ quản lý nhóm bảo vệ từng mặt hàng hiển thị chất lượng tuyệt vời, dịch vụ chất lượng cao để khách hàng lo lắng về việc nâng.
3. Có số lượng dây chuyền lớn nhất đi đầu trong dây chuyền sản xuất hiện đại, màn hình LED bảo vệ có thể sản xuất hơn 6000 mét vuông, đủ hàng tồn kho để giải quyết các nhu cầu cấp thiết của khách hàng.
4. vượt qua các tỉnh và đội ngũ dịch vụ ở nước ngoài cho phép bạn mua phần còn lại yên tâm rằng với sự thoải mái .ac chấp nhận.
Kiểm tra QC 4.100% trước khi vận chuyển.
Giá hấp dẫn!
Điểm nổi bật của sản phẩm
Tính năng chính • Siêu mỏng và nhẹ • Cho thuê cấu trúc nhôm đúc • Nối liền mạch • Hệ thống khóa nhanh, lắp đặt dễ dàng • Tốc độ làm mới cao và độ tương phản cao • Góc nhìn rộng • Chỉ báo trạng thái làm việc có sẵn Dịch vụ của chúng tôi 1). Yêu cầu của bạn liên quan đến sản phẩm hoặc giá của chúng t...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.