Màn hình LED ngoài trời Dấu hiệu LOGO tròn P4.68mm cho thanh cửa hàng Điều khiển WiFi USB 4G
Chi tiết sản phẩm
| Pixel sân: | 4,68mm | Bảng điều khiển hình: | Mặt tròn / hình bầu dục |
|---|---|---|---|
| Bảng điều khiển đường kính: | 600x600mm (bên trong), 680x680mm (bên ngoài) | Bảng điều khiển vật liệu: | Thép |
| Bảng điều khiển trọng lượng: | 16/18 kg / chiếc | Đánh giá IP: | IP65 |
| độ sáng: | 4.600 nits | Tốc độ làm tươi: | 1920HZ |
| Làm nổi bật |
màn hình led bên đường,màn hình led đường phố |
||
Mô tả sản phẩm
Kỹ thuật số P4.68mm LED tròn LOGO Dấu hiệu hiển thị video Điều khiển WiFi cho quảng cáo cửa hàng quán barhttp://www.ledrentaldisplays.com
Dòng BR-AI (BR- AI.pdf)
Dấu hiệu LED LOGO
Các tính năng chính
1. Thiết kế hai mặt cho quảng cáo - làm cho cửa hàng của bạn hấp dẫn hơn từ khoảng cách xa và thu hút sự chú ý của mọi người từ các hướng khác nhau.

2. Bảo trì và lắp đặt nhanh chóng -Lấy mô-đun ra từ phía trước bằng trình điều khiển vít trực tiếp.

3. Hoạt động dễ dàng - Plug and play, phần mềm sử dụng thân thiện, USB / WiFi / 4G / 3G để cập nhật chương trình dễ dàng.
4. Kiểm soát cá nhân / tầng - Thay đổi văn bản theo vị trí.

Các thông số cơ bản của màn hình LOGO kỹ thuật số
| Quảng cáo chiêu hàng | 4,68mm |
| Cấu hình Pixel | SMD 1921 |
| Mật độ điểm ảnh | 45.511 pixel / m² |
| Kích thước mô-đun (W × H) (mm) | 300 x 300 |
| Đường kính bảng điều khiển (mm) | 600x600 (bên trong) 680x680 (bên ngoài) |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W × H) | 64 x 64 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W × H) | 128 x 128 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Thép |
| Cân nặng | 18kg / bộ |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 2.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 220 W / m² |
| Tiêu thụ điện tối đa | 400 W / m² |
| độ sáng | > 4.600 nits |
| Tốc độ làm tươi | > 1.920 Hz |
| Góc nhìn | 120 ° (V) 120 ° (H) |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100.000 giờ |
| Phục vụ | Trước mặt |
| Đánh giá IP | IP65 |
| Phương pháp quét | Quét 1/8 |
Nghiên cứu điển hình về màn hình LED cố định ngoài trời


Về Bako Vision

- Công ty niêm yết của Trung Quốc.
- Hơn 10 năm kinh nghiệm về sản xuất màn hình hiển thị LED tại Trung Quốc.
- Tiêu chuẩn chất lượng toàn cầu với CE, EMC, ROHS, ETL, UL, FCC, ISO9001 được chứng nhận.
- Khách hàng ở nước ngoài tại hơn 120 quốc gia trên thế giới.
- Đầy đủ năng lực để cung cấp công việc may của OEM, ODM.
Câu hỏi thường gặp:
Q1. Pixel pitch là gì?
A1: Khoảng cách trung tâm giữa hai điểm ảnh liền kề, khoảng cách càng nhỏ thì khoảng cách nhìn thấy càng ngắn.Ngành thường được gọi là P để chỉ khoảng cách điểm.
Quý 2. Mật độ điểm ảnh là gì?
A2: Còn được gọi là mật độ ma trận điểm, nó thường đề cập đến số lượng pixel trên một mét vuông màn hình.

Q3. Những gì là Tủ đèn LED?
A3: Một đơn vị nhỏ bao gồm một số pixel hiển thị độc lập về cấu trúc và có thể tạo thành màn hình LED.Điển hình là 8 * 8, 8 * 7, v.v.
Q4. Những gì là Mô-đun LED?
A4: Nó có một đơn vị cơ bản với cấu trúc mạch và cài đặt, chức năng hiển thị và chức năng hiển thị bằng cách lắp ráp đơn giản.

A5: Màn hình hiển thị bao gồm một loạt các thiết bị LED theo một phương pháp điều khiển nhất định.
Q6: Tốc độ làm mới là gì?
A6: Số lần màn hình hiển thị được hiển thị lặp lại theo đơn vị thời gian.
Bako Vision, trợ lý màn hình led tốt nhất của bạn ở Trung Quốc
Điểm nổi bật của sản phẩm
Kỹ thuật số P4.68mm LED tròn LOGO Dấu hiệu hiển thị video Điều khiển WiFi cho quảng cáo cửa hàng quán barhttp://www.ledrentaldisplays.com Dòng BR-AI (BR- AI.pdf) Dấu hiệu LED LOGO Các tính năng chính 1. Thiết kế hai mặt cho quảng cáo - làm cho cửa hàng của bạn hấp dẫn hơn từ khoảng cách xa và thu h...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.