Màn hình LED cố định ngoài trời Màn hình thép / nhôm P6.67 Truy cập lại đủ màu
Chi tiết sản phẩm
| Vật lý sân: | 6,67mm | Kích thước mô-đun: | 320 * 320mm |
|---|---|---|---|
| Kích thước tủ: | 960 * 960mm | Số mô-đun trên mỗi bảng (W * H): | 3 * 3 |
| Bảng điều khiển vật liệu: | Thép / Nhôm | Trọng lượng (mét vuông): | 65/45 |
| Thang màu xám: | 16 bit | Màu sắc: | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản: | 2.000: 1 | Tiêu thụ năng lượng trung bình: | 360W / m2 |
| Tiêu thụ điện tối đa: | 900W / m2 | độ sáng: | 6500nits |
| Tốc độ làm tươi: | 1920HZ | Góc nhìn dọc: | 160 ° |
| Góc nhìn ngang: | 140 ° | Mong đợi trọn đời: | 100.000 giờ |
| Phục vụ: | Trước mặt | Nhiệt độ hoạt động / Độ ẩm: | -20oC -50oC / 10% -90% |
| Nhiệt độ lưu trữ / Độ ẩm: | -20oC -50oC / 10% -90% | Đánh giá IP: | IP65 |
| Làm nổi bật |
màn hình led bên đường,màn hình led đường phố |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED cố định ngoài trời P6.67 P10 Màn hình hiển thị LED dịch vụ phía trước đầy đủ màu cho quảng cáo
Các tính năng màn hình LED cố định ngoài trời:
1. Độ phân giải cao, hiệu suất hình ảnh tuyệt vời;

2. Khóa mô-đun đa chức năng
Khóa mô-đun đa chức năng đặc biệt được thiết kế để điều chỉnh khoảng cách giữa mô-đun và tủ để đảm bảo sự trơn tru và liên kết

3. Đánh giá ngoài trời
IP65
Độ sáng có thể điều chỉnh cho ngày và đêm
Đèn LED bền cho chế độ làm việc 7/24

4. Cài đặt nhanh chóng và bảo trì dễ dàng
Hệ thống khóa nhanh đảm bảo cài đặt nhanh chóng và dễ dàng
Truy cập mặt trước Mechanica

5. Công nghệ tiết kiệm năng lượng
Công nghệ 'màn hình gập' tiên tiến
Công suất thấp hơn 60% so với danh mục
50% nhiệt độ thấp hơn bình thường

6. Thang màu xám cao

7. Cài đặt khác nhau

Đặc điểm kỹ thuật màn hình LED ngoài trời
| Mô hình | BOF-6 |
| Pixel Pitch | 6,67mm |
| Mật độ điểm ảnh | 22376 điểm ảnh / m2 |
| Loại đèn LED | SMD2727 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 960mm * 960mm |
| Độ phân giải nội các | 144 * 144pixels |
| Cân nặng | 65/45 kg / mét vuông |
| Chất liệu tủ | Thép / nhôm |
| Bảo vệ sự xâm nhập (trước sau) |
IP65 / IP54 |
| độ sáng | > 6500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/6 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1500Hz |
| Thang màu xám | 16bit |
| Mức tiêu thụ nguồn (trung bình) | 300W / m2 |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ) |
-20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |









Lợi thế:
Công ty chúng tôi cũng có thể sắp xếp các kỹ sư của chúng tôi để cung cấp cho bạn hướng dẫn cài đặt chuyên nghiệp và đào tạo miễn phí thông qua điều khiển từ xa, video và điện thoại.
Tất cả các sản phẩm sẽ được kiểm tra nhiều lần và cam kết 100% các sản phẩm là tốt trước khi vận chuyển.
Các sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo dự án của bạn và cung cấp cho bạn bản vẽ CAD miễn phí.
Chúng tôi bảo hành tất cả các màn hình, mô-đun, phụ tùng thay thế trong vòng hai năm.Trong thời gian đó, chúng tôi sẽ thay thế hoặc sửa chữa hàng hóa miễn phí nếu có vấn đề gì xảy ra với chúng.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED cố định ngoài trời P6.67 P10 Màn hình hiển thị LED dịch vụ phía trước đầy đủ màu cho quảng cáo 9-BOF-B.pdf Các tính năng màn hình LED cố định ngoài trời: 1. Độ phân giải cao, hiệu suất hình ảnh tuyệt vời; 2. Khóa mô-đun đa chức năng Khóa mô-đun đa chức năng đặc biệt được thiết kế để đi...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.