1. Thiết kế dịch vụ phía trước, dễ bảo trì
Mô-đun từ tính, thiết lập nhanh
3. Tốc độ làm mới cao, ít nhất 2880Hz
4.Die tủ nhôm đúc, nhẹ hơn và mỏng hơn, chỉ 6Kg
5. Tinh chỉnh với thiết kế khóa độc đáo.
| Vật lý sân: | 1,56mm | Bảng điều khiển vật liệu: | Đúc nhôm |
|---|---|---|---|
| Kích thước mô-đun:: | 150mm * 168,5mm | LED Chip: | Quốc gia |
| Cung cấp điện: | Năng lượng G | Tuổi thọ: | 100.000 giờ |
| Cấu hình điểm ảnh: | SM1010 | Độ tương phản: | 4000: 1 |
| Làm nổi bật |
sân khấu led video,led video tường hiển thị |
||
Màn hình LED đủ màu cố định trong nhà P1.56 với 600x337.5mm
1) Màu 16 bit, tốc độ làm mới trên 2500Hz / S, vì vậy video hoặc hình ảnh trên màn hình LED rất sống động và tươi mới, những người nhìn thấy nó sẽ bị sốc bởi trải nghiệm xem tuyệt vời này
2) Ngoại hình rất thanh lịch, ngoại hình rất cao cấp, chất lượng rất ổn định
3) Đó là tủ nhôm đúc, rất chắc chắn và độ chính xác rất cao, dung sai có thể điều khiển trong 0,2mm nên bề mặt rất nhẵn, hầu như không có khe hở giữa các tủ
4) Khóa bên là khóa lò xo , đây là duy nhất trong số tất cả các tủ nhôm đúc, đặc biệt phổ biến ở thị trường châu Âu và thị trường Bắc Mỹ
5) Với đầu nối nguồn và tín hiệu, nhãn hiệu Neutrik hoặc Seetronic, rất dễ lắp đặt và tháo dỡ
6) Tỷ lệ tương phản cao lên tới 4000: 1 bằng cách sử dụng đèn LED màu đen
7) Thiết kế cấu trúc mới cho phép lắp đặt đa dạng để đáp ứng các yêu cầu treo và xếp chồng
8) Do mức tiêu thụ điện nhẹ và thấp, nó có thể giảm chi phí lao động, chi phí vận hành và chi phí vận chuyển
9) Thiết kế nhiệt tốt, tản nhiệt tuyệt vời thậm chí không cần lắp đặt quạt
10) Nó có tiếng ồn thấp, có thể được cài đặt trong văn phòng và phòng họp
Tham số
| UHD-1.56 | |
| Vật lý sân | 1,56mm |
| Cấu hình pixel | SMĐ 1010 |
| Mật độ điểm ảnh | 410.881 pixel / m2 |
| Kích thước mô-đun (W * H) (mm) | 150 × 168,75 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 600 × 337,5 |
| KHÔNG. của các mô-đun trên mỗi bảng (W * H) | 4X2 |
| Bảng điều khiển vật liệu | Đúc nhôm |
| Màu sắc | 281 tỷ |
| Chế biến | 16 bit |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W * H) (mm) | 96X108 |
| Độ phân giải vật lý của bảng (W * H) (mm) | 384X216 |
| Trọng lượng tủ đơn | 6 kg / bảng |
| Tiêu thụ điện năng trung bình | 260W / bảng |
| Tiêu thụ điện tối đa | 690W / bảng |
| độ sáng | 600-1000nits |
| Góc nhìn | H: 160 ° / V: 140 ° |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -20ºC-50ºC / 10% -90% |
| Nhiệt độ lưu trữ / Độ ẩm | -40 CC-60 CC / 10% -90% |
| Dự kiến trọn đời | 100.000 giờ |
| Phục vụ | Trước mặt |
| Xếp hạng IP (Trước / Sau) | IP 40 |
| Xếp chồng tối đa | 20/10 |
| Tối đa treo | 20/10 |
| Tốc độ làm tươi | > 2.880 Hz |
| Phương pháp quét | Quét 1/27 |
Chi tiết thận trọng
1. Thiết kế dịch vụ phía trước, dễ bảo trì
Mô-đun từ tính, thiết lập nhanh
3. Tốc độ làm mới cao, ít nhất 2880Hz
4.Die tủ nhôm đúc, nhẹ hơn và mỏng hơn, chỉ 6Kg
5. Tinh chỉnh với thiết kế khóa độc đáo.

>>> Chọn chất nền bảng PCB hiệu suất cao và hợp tác với quy trình nghiêm ngặt để giảm đáng kể hiện tượng "nhiệt độ màu"
>>> Cấu tạo hộp nhôm đúc, trọng lượng nhẹ, kích thước nhỏ, hộp đơn vị nối liền mạch, thuận tiện hơn cho việc lắp ráp và vận chuyển
>>> Tủ có thể được lắp đặt bảo trì trước / sau và phía trước, có thể đáp ứng các phương pháp lắp đặt khác nhau như lắp đặt và nâng hạ cố định.

Điều khoản thương mại:
1. Điều khoản thanh toán: bằng TT, thanh toán nâng cao 30% tại thời điểm đặt hàng và số dư trước khi giao hàng
2. Thời gian giao hàng: 20 ngày làm việc sau khi nhận 30% tiền gửi và số dư trước khi giao hàng
3. Thời hạn giá: EXW Thâm Quyến hoặc FOB Thâm Quyến
4. Lô hàng: bằng đường biển hoặc đường hàng không, cảng Thâm Quyến, mã HS: 8528591090
5. Đóng gói: bao bì xốp trong thùng gỗ hoặc vỏ máy bay
6. Bảo hành: chúng tôi bảo hành 2 năm, tất cả các sản phẩm đều có kiểm tra độ tuổi, kiểm tra độ rung, kiểm tra chống nước, nói chung, kiểm tra mô-đun là 24h, kiểm tra toàn bộ màn hình là 72h, loạt thử nghiệm trước khi giao hàng có thể đảm bảo vận chuyển và chất lượng sản phẩm.
Về chúng tôi
Thâm Quyến BAKO VISION Technology Co., Ltd, bắt đầu tại Thâm Quyến năm 2005, một nhà sản xuất màn hình LED công nghệ tiên tiến thế giới, tập trung vào các khách hàng chuyên nghiệp cao cấp giữa thị trường trong và ngoài nước. BAKOVISION hoàn toàn có khả năng cung cấp công việc phù hợp của OEM, ODM, các mẫu đèn LED sáng tạo bên cạnh màn hình LED tiêu chuẩn.
Câu hỏi thường gặp:
Trả lời: Có, chúng tôi hoan nghênh đơn hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp được chấp nhận.
A: Mẫu cần 3-5 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần cho số lượng đặt hàng nhiều hơn
A: Thấp moq, 1 cái để kiểm tra mẫu có sẵn
Trả lời: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi. Vận chuyển hàng không và đường biển cũng tùy chọn.
A: Trước tiên hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai, chúng tôi trích dẫn theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc cho đơn đặt hàng chính thức.
Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
Màn hình LED P1.56mm hẹp pixel sân trong nhà diecasting nhôm tủ 600x337.5mm Những đặc điểm chính Màn hình LED đủ màu cố định trong nhà P1.56 với 600x337.5mm 1) Màu 16 bit, tốc độ làm mới trên 2500Hz / S, vì vậy video hoặc hình ảnh trên màn hình LED rất sống động và tươi mới, những người nhìn thấy nó ...
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.