Phòng họp Dịch vụ phía trước Mô-đun Pannels LED trong nhà P1.25mm Lắp đặt cố định SMD
Chi tiết sản phẩm
| Vật lý sân: | 1,25mm | Bảng điều khiển vật liệu: | Đúc nhôm |
|---|---|---|---|
| Kích thước mô-đun:: | 320mm * 160mm | LED Chip: | Quốc gia |
| Cung cấp điện: | Năng lượng G | Tuổi thọ: | 100.000 giờ |
| Cấu hình điểm ảnh: | SM1010 | Độ tương phản: | 4000: 1 |
| Làm nổi bật |
bảo trì phía trước màn hình led,ngoài trời đầy đủ màu sắc màn hình led |
||
Mô tả sản phẩm
Những đặc điểm chính
> Cài đặt trước / sau
> Hoàn thành dịch vụ trước / sau cho mô-đun LED và hộp điều khiển mô-đun.
> Hộp điều khiển hiển thị và công cụ miễn phí cho Hộp điều khiển
> Hiệu chỉnh lưu trữ dữ liệu
> Tương thích nối tiếp: 1.25mm, 1.379mm, 1.538mm, 1.667mm và 1.875mm, cao độ 2 mm
1. Độ tương phản độ sáng cao: 4000: 1, là mức rất cao để đảm bảo hình ảnh sống động của hệ thống màn hình hiển thị LED của chúng tôi
2. Chip LED hạng nhất: Được cung cấp bởi chip ánh sáng quốc gia & đèn King được lựa chọn nghiêm ngặt để đảm bảo thời gian nâng và độ sáng cao của hệ thống màn hình hiển thị LED của chúng tôi
3. Xóa chất lượng hình ảnh sống động ngay cả dưới ánh sáng mặt trời trực tiếp, đầy đủ để đảm bảo bạn thu hút nhiều khán giả hơn để nhận được ROIof đầu tư màn hình LED của bạn.
Trường hợp ứng dụng:
Được sử dụng rộng rãi cho các chương trình chiếu sáng, buổi hòa nhạc, đám cưới, sự kiện, trung tâm mua sắm, giải trí và thể thao, trường học, chính phủ, hội chợ thương mại, triển lãm, họp báo, phòng họp, rạp chiếu phim, sân bay, khách sạn, nhà ga, sân vận động, và một loạt các công cộng nơi
Tham số
| BHD-1.25 | |
| Vật lý sân | 1,25mm |
| Cấu hình pixel | SMĐ 1010 |
| Mật độ điểm ảnh | 640.000 pixel / m2 |
| Kích thước mô-đun (W * H) (mm) | 320 × 160 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 640 × 480 |
| KHÔNG. của các mô-đun trên mỗi bảng (W * H) | 2 * 3 |
| Bảng điều khiển vật liệu | Đúc nhôm |
| Màu sắc | 281 tỷ |
| Chế biến | 16 bit |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W * H) (mm) | 256 * 96 |
| Độ phân giải vật lý của bảng (W * H) (mm) | 512 * 384 |
| Trọng lượng tủ đơn | 7 kg / bảng |
| Tiêu thụ điện năng trung bình | 260W / bảng |
| Tiêu thụ điện tối đa | 690W / bảng |
| độ sáng | 600-1000nits |
| Góc nhìn | H: 160 ° / V: 140 ° |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -20ºC-50ºC / 10% -90% |
| Nhiệt độ lưu trữ / Độ ẩm | -40 CC-60 CC / 10% -90% |
| Dự kiến trọn đời | 100.000 giờ |
| Phục vụ | Trước mặt |
| Xếp hạng IP (Trước / Sau) | IP 40 |
| Xếp chồng tối đa | 20/10 |
| Tối đa treo | 20/10 |
| Tốc độ làm tươi | > 2.880 Hz |
| Phương pháp quét | Quét 1/64 |
Chi tiết thận trọng
1. Thiết kế tiên tiến, kết hợp liền mạch
Tủ được thiết kế với cấu trúc alminum đúc, ánh sáng cực và mỏng, gia công CNC, độ chính xác cao, kết hợp liền mạch
Dịch vụ hiệu quả cao-Thuận tiện hơn
Hoàn thành dịch vụ trước & sau cho mô-đun LED và hộp điều khiển mô-đun. Rào cản dịch vụ miễn phí và nhanh chóng khi khách hàng làm dịch vụ trước, hoạt động dễ dàng hơn

Cài đặt
Sẽ có hai loại cài đặt phổ biến, treo tường hoặc xếp chồng trên sàn, vui lòng gửi yêu cầu để có thêm video hướng dẫn.
Điều khoản thương mại:
1. Điều khoản thanh toán: bằng TT, thanh toán nâng cao 30% tại thời điểm đặt hàng và số dư trước khi giao hàng
2. Thời gian chờ: 20 ngày làm việc sau khi nhận 30% tiền gửi và số dư trước khi giao hàng
3. Thời hạn giá: EXW Thâm Quyến hoặc FOB Thâm Quyến
4. Lô hàng: bằng đường biển hoặc đường hàng không, cảng Thâm Quyến, mã HS: 8528591090
5. Đóng gói: bao bì xốp trong thùng gỗ hoặc vỏ máy bay
6. Bảo hành: chúng tôi bảo hành 2 năm, tất cả các sản phẩm đều có kiểm tra độ tuổi, kiểm tra độ rung, kiểm tra chống nước, nói chung, kiểm tra mô-đun là 24h, kiểm tra toàn bộ màn hình là 72h, loạt thử nghiệm trước khi giao hàng có thể đảm bảo vận chuyển và chất lượng sản phẩm.
Về chúng tôi
Thâm Quyến BAKO VISION Technology Co., Ltd, bắt đầu tại Thâm Quyến năm 2005, một nhà sản xuất màn hình LED công nghệ tiên tiến thế giới, tập trung vào các khách hàng chuyên nghiệp cao cấp giữa thị trường trong và ngoài nước. BAKOVISION hoàn toàn có khả năng cung cấp công việc phù hợp của OEM, ODM, các mẫu đèn LED sáng tạo bên cạnh màn hình LED tiêu chuẩn.
Sau dịch vụ
Tiền sản xuất:
- Nhận yêu cầu đầy đủ của khách hàng.
- Để làm một phân tích kỹ lưỡng.
- Đưa ra một giải pháp hợp lý và khoa học nhất.
- Thiết kế tùy biến.
Trong sản xuất:
- Sản xuất cập nhật tiến độ cho khách hàng
- Cài đặt CAD và Sơ đồ thiết kế đặc biệt cho khách hàng.
Sau dịch vụ:
- Bảo trì miễn phí 2 năm
- 7 ngày một tuần, 24 giờ một ngày trong 5 năm dịch vụ trực tuyến cho bất kỳ hỗ trợ kỹ thuật nào cho bất kỳ khách hàng nào
- Đào tạo miễn phí cho khách hàng tại nhà máy
- Dịch vụ cài đặt đối tác địa phương
Điểm nổi bật của sản phẩm
P1.25mm Dịch vụ phía trước Mô-đun LED trong nhà Lắp đặt cố định Phòng họp SMD Những đặc điểm chính > Cài đặt trước / sau > Hoàn thành dịch vụ trước / sau cho mô-đun LED và hộp điều khiển mô-đun. > Hộp điều khiển hiển thị và công cụ miễn phí cho Hộp điều khiển > Hiệu chỉnh lưu trữ dữ liệu > Tương th...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.