Màn hình cho thuê Pixel Pitch 15,6mm, Màn hình hiển thị video ngoài trời Long Life Span
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 15,6 mm | Bảo vệ Ingress (trước / sau): | IP65 / IP54 |
|---|---|---|---|
| Tốc độ làm mới dữ liệu: | > 1500Hz | Công suất tiêu thụ (avg.): | 320w / m2 |
| Góc nhìn (H / V): | 140 ° / 140 ° | MTBF: | ≥1000 giờ |
| Làm nổi bật |
thuê màn hình led ngoài trời,màn hình cho thuê led |
||
Mô tả sản phẩm
Ưu điểm sản phẩm
- Thiết kế siêu mỏng và nhẹ: trọng lượng 13kg mỗi tủ (500 * 1000mm), Tiết kiệm chi phí vận chuyển và chi phí lắp đặt.
- Được trang bị với một loạt các hộp không khí, nó là thuận tiện cho việc lưu trữ và vận chuyển nội các, và nó có một bảo vệ tốt cho màn hình LED.
- Độ trong suốt cao.
- Tản nhiệt tuyệt vời: ngăn nhiệt độ quá cao khi màn hình hoạt động.
- Độ sáng cao:> 5500nits, hình ảnh cũng rõ ràng trong thời gian dưới ánh sáng mặt trời trực tiếp.
- Góc nhìn rộng: Góc nhìn dọc và góc nhìn ngang đều là 140 độ, đối tượng rộng.
- Hiệu ứng chống thấm nước, IP65 chống thấm nước, có thể thích nghi với khí hậu ngoài trời.
- Vỏ nhôm đúc, cường độ cao, không bị biến dạng dễ dàng.
- Thiết kế liền mạch thực sự: trải nghiệm xem tốt hơn.
- ghép đa góc: có thể ghép vào bất kỳ kích thước nào theo nhu cầu của bạn.
- Tốc độ làm tươi cao và tỷ lệ màu xám: làm cho màn hình LED trở nên thực tế hơn.
- Độ phân giải cao và mật độ pixel cao để tái tạo đúng các hình ảnh có độ phân giải cao.
- Tiêu thụ điện năng thấp hơn: tiêu thụ điện năng trung bình là 320w / m², tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường.
- MTBF (thời gian trung bình giữa thất bại) ≥1000hrs.
- Dễ dàng cài đặt và dễ bảo trì.
Hồ sơ công ty
- Chúng tôi là nhà sản xuất và nhà cung cấp giải pháp hiển thị LED toàn diện và các hệ thống phụ trợ toàn cầu từ năm 2005, có trụ sở tại Thâm Quyến với cơ sở sản xuất 6.000m2 để đáp ứng nhu cầu quốc tế. Chúng tôi cung cấp dịch vụ mua sắm một lần trong thiết kế, sản xuất và phân phối màn hình LED và giải pháp cho khách hàng trong nước và trên toàn cầu.
- Sản phẩm của chúng tôi bao gồm các giải pháp LED trong nhà, ngoài trời, cố định, cho thuê và sáng tạo cho các ứng dụng khác nhau bao gồm thể thao, quảng cáo, hòa nhạc, trung tâm mua sắm, sân vận động, triển lãm hoặc bất kỳ sự kiện trong nhà và ngoài trời nào khác.
- Chúng tôi nghiêm chỉnh sau ISO9001: 2008 hệ thống quản lý chất lượng và thông qua CE, FCC, UL, ROHS, CCC vv. Tất cả các yếu tố này đảm bảo chất lượng cao LED sản phẩm và dịch vụ hiệu quả.
- Chúng tôi giữ cho văn hóa công ty '' Chuyên nghiệp, Tập trung, Tập trung '' nhằm vào LED. Với sự phát triển của công nghệ dẫn đầu và sự cạnh tranh perfervid trong lĩnh vực LED.
Thông số công nghệ
| Mô hình | ORD-15.6 |
| Pixel Pitch | 15,625mm |
| Kích thước tủ | 500 * 1000mm |
| Độ phân giải tủ | 32 * 64px |
| Trọng lượng tủ | 10kg |
| Chất liệu tủ | nhôm |
| Bảo vệ Ingress (trước / sau) | IP65 / IP54 |
| độ sáng | > 5500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 320w / m² |
| Điện áp đầu vào | AC110 / 220 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | 000100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |



Điểm nổi bật của sản phẩm
P15.6 Màn hình LED cho thuê ngoài trời Độ phân giải cao Góc nhìn rộng có tuổi thọ dài IP65 / IP54 Ưu điểm sản phẩm Thiết kế siêu mỏng và nhẹ: trọng lượng 13kg mỗi tủ (500 * 1000mm), Tiết kiệm chi phí vận chuyển và chi phí lắp đặt. Được trang bị với một loạt các hộp không khí, nó là thuận tiện cho vi...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.