Màn hình Led thương mại MD2121 kỹ thuật số 4G, Màn hình Led ODM OEM P3.91
Chi tiết sản phẩm
| Mật độ điểm ảnh: | 65536 pixel / m2 | Góc nhìn: | 140 ° / 140 ° |
|---|---|---|---|
| Công suất tiêu thụ (avg.): | 320w / m² | Làm mới khung: | Quét 1/16 |
| Tốc độ làm mới dữ liệu: | ≥ 60Hz | Thang màu xám: | 16 bit |
| Làm nổi bật |
stage led video wall,indoor led advertising scree |
||
Mô tả sản phẩm
Chức năng và công nghệ nhân vật:
1. Đen LED và ánh sáng mặt nạ hấp thụ ánh sáng tăng hiệu suất của màn hình.
2. cấu trúc nhiệt độc đáo với tấm nhôm làm cho nó ổn định và đáng tin cậy.
3. Thiết kế nhẹ, mỏng và chuyên sâu cung cấp nhiều không gian hơn để sáng tạo
4. chính xác, nhanh chóng và linh hoạt cài đặt định vị phù hợp cho các khu vực khác nhau.
5. độ nét cao đảm bảo hiệu suất tuyệt vời và hình ảnh hấp dẫn.

Màn hình P3.91 đầy đủ màu sắc, cho cả thuê và cố định, chiếm ưu thế trong các khu vực trong nhà, làm nền tảng chính cho các chương trình sân khấu khác nhau, thương mại cho thấy một buổi hòa nhạc, v.v.

Nó có thể hiển thị cho bạn hình ảnh rõ ràng hơn mà không bị nhấp nháy và biến dạng.
Đầy đủ màu sắc với thiết kế SMD 3-trong-1 mang lại góc hiển thị 140 độ và độ sáng cao.

Thiết kế khóa chuyên nghiệp giúp kết nối liền mạch có sẵn.
Nguồn thông tin có thể là camera, video, VCD, DVD, LD, TV và vân vân.

| Pixel Pitch | 3.91mm |
| Mật độ điểm ảnh | 65536 pixel / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD2121 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 500 * 500mm 500 * 1000mm |
| Độ phân giải tủ | 128 * 128px 128 * 256px |
| Trọng lượng tủ | 8kg (13kg) |
| Chất liệu tủ | đúc nhôm |
| Bảo vệ Ingress (trước / sau) | IP40 / IP21 |
| độ sáng | > 1200nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/16 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 320w / m 2 |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED cố định trong nhà ODM OEM P3.91 Đầy đủ màu SMD2121 Nhỏ Pitch Digital 4G Chức năng và công nghệ nhân vật: 1. Đen LED và ánh sáng mặt nạ hấp thụ ánh sáng tăng hiệu suất của màn hình. 2. cấu trúc nhiệt độc đáo với tấm nhôm làm cho nó ổn định và đáng tin cậy. 3. Thiết kế nhẹ, mỏng và chuyên ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.