Linh hoạt Movable Led Hiển thị, Tuyên truyền dẫn Trailer màn hình SMD P4 16bit
Chi tiết sản phẩm
| Sử dụng: | Ngoài trời | độ sáng: | > 6500nits |
|---|---|---|---|
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ): | -20 ~ 50 ° C -40 ~ 60 ° C | Độ ẩm (vận hành / lưu trữ): | 10% ~ 90% rh 10% ~ 85% rh |
| Tốc độ làm tươi: | ≥ 1500Hz | Thang màu xám: | 16 bit |
| Cả đời: | 0050000 giờ | Pixel Failur: | <0,0003 |
| Làm nổi bật |
mobile led display truck,truck mounted led screen |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED di động chống thấm nước ngoài trời Màn hình LED di động SMD P4 Bảng LED xe tải
Tính năng & Ưu điểm
1. Là một phần của dòng sản phẩm màn hình LED di động ngoài trời, sản phẩm phải chống thấm nước và chống bụi. Sản phẩm có xếp hạng bảo vệ IP65, cho phép nó vẫn hoạt động bình thường dưới ánh nắng mặt trời hoặc dưới mưa.
2. Khi ở ngoài trời, độ sáng cũng là thước đo chất lượng của màn hình led. Độ sáng cao lên đến 5500nit, đáp ứng đầy đủ nhu cầu xem ngoài trời. Ngay cả dưới ánh nắng trực tiếp, khán giả vẫn có thể xem rõ nội dung đang phát trên màn hình một cách dễ dàng.
3. Sản phẩm có khả năng chống va đập tốt do tính di động của xe tải.Đối với màn hình led xe tải di động, tính năng chính của nó là chống rung ở mức độ cao.
4. Một tính năng khác của màn hình LED di động xe tải là phòng điều khiển nguồn điện có thể di chuyển được, không chỉ tạo điều kiện thuận lợi cho việc điều khiển mà còn giảm tiêu thụ điện năng không cần thiết.
5. Dù là văn bản, hình ảnh, video hay hình ảnh động, màn hình led di động là một góc nhìn tuyệt đẹp dọc theo con đường, cho dù xe tải đi qua ở đâu cũng sẽ thu hút mọi người dừng lại và xem.
6. Góc nhìn rộng 140 ° (cả chiều ngang và chiều dọc), cho phép người xem có độ rõ nét như nhau từ mọi góc độ.
7. Ứng dụng: Lĩnh vực ứng dụng rộng rãi: Màn hình LED quảng cáo thương mại, Màn hình LED chu vi sân vận động, Màn hình LED xe kéo di động cho phương tiện di động, Màn hình LED trung tâm mua sắm để hiển thị logo, Hệ thống màn hình LED viễn thông để hiển thị thông tin và hướng dẫn.
Chi tiết
| Pixel Pitch | 6,67mm |
| Mật độ điểm ảnh | 22500px / m2 |
| Loại đèn LED | SMD2727 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 1280mm * 960mm |
| Độ phân giải nội các | 192 * 144px |
| Trọng lượng tủ | 50kg |
| Chất liệu tủ | Thép |
| Bảo vệ sự xâm nhập (trước sau) |
IP65 / IP54 |
| độ sáng | > 6500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | 1/8Scan |
| Mức tiêu thụ nguồn (trung bình) | 300w / m2 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | ≥ 1500Hz |
| Thang màu xám | 16bit |
| Nguồn cấp | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ) |
-20 ~ 50 ° C -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Hình ảnh
Cấp bảo vệ chống thấm IP 65
Cấu trúc hoàn toàn khép kín với khả năng chống thấm nước và chống bụi


Điều khoản thương mại
1. Đóng gói: Gói gỗ, Hộp đựng chuyến bay.
2. Thanh toán: T / T, tiền gửi 30%, số dư 70% trước khi giao hàng
3. Cảng vận chuyển: Thâm Quyến
4. Thời gian bảo hành: 2 năm
5. Thời gian giao hàng: 20-25 ngày làm việc;
Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED di động chống thấm nước ngoài trời Màn hình LED di động SMD P4 Bảng LED xe tải Tính năng & Ưu điểm 1. Là một phần của dòng sản phẩm màn hình LED di động ngoài trời, sản phẩm phải chống thấm nước và chống bụi. Sản phẩm có xếp hạng bảo vệ IP65, cho phép nó vẫn hoạt động bình thường dưới ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.