Màn hình LED Video Wall Nội thất Màn hình LED UHD 1R1G1B SMD0909 Tốc độ làm mới cao 1/30 Quét IP40 / IP21
Chi tiết sản phẩm
| Pixel sân: | 1,25mm | mật độ điểm ảnh: | 640000px / m2 |
|---|---|---|---|
| Loại đèn LED: | SMD0909 | cấu hình led: | 1R1G1B |
| Vật liệu tủ: | Đúc chết | Trọng lượng tủ: | 4,6kg |
| Tuổi thọ: | 0050000 giờ | Lỗi pixel: | <0,0003 |
| Làm nổi bật |
hd dẫn bức tường video,modular led hiển thị |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED Video Wall Nội thất Màn hình LED UHD 1R1G1B SMD0909 Tốc độ làm mới cao 1/30 Quét IP40 / IP21
Đặc trưng&Ưu điểm
1. Nó là tủ nhôm đúc, với độ chính xác cao và mạnh mẽ, vì vậy nó siêu nhẹ, giảm chi phí lắp đặt và vận chuyển.
2. Tốc độ làm tươi cao đảm bảo hình ảnh sống động và rõ ràng với độ phân giải cao. Tính đồng nhất tuyệt vời với hiệu ứng hiển thị tốt, giải quyết tốt vấn đề khảm.
3. Bề mặt rất mịn và video sống động không gợn và hình ảnh trống, rõ ràng được khôi phục một cách chính xác mang đến cho khán giả thưởng thức hình ảnh tuyệt vời nhất.
4. Thiết kế mô-đun giúp thuận tiện trong việc lắp ráp và cũng đảm bảo rằng tủ đẹp.
5. Với góc nhìn rộng góc nhìn ngang và dọc lên đến 140 °, mang đến cho bạn nhiều vùng quan sát tùy chọn.
6. Nó có thể được phát với Video, flash, hoạt ảnh, đồ họa, văn bản, v.v.
7. Tùy chọn màn hình Hình lồi, Hình lõm và Hình sóng
8. CE, FCC, RoHS, C-Tick đã được phê duyệt
9.2 năm bảo hành, dịch vụ sau bán hàng tốt nhất
Đặc điểm kỹ thuật tường video LED2-BHD-Tia.pdf
| Pixel Pitch | 1,25mm |
| Mật độ điểm ảnh | 640000px / m2 |
| Loại đèn LED | SMD0909 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 430 * 430mm |
| Độ phân giải nội các | 320 * 240px |
| Trọng lượng tủ | 4,6kg |
| Chất liệu tủ | đúc chết |
| Bảo vệ sự xâm nhập (trước sau) |
IP40 / IP21 |
| độ sáng | > 800nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | 1/30 Quét |
| Mức tiêu thụ nguồn (trung bình) | 220w / m2 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | ≥ 1500Hz |
| Thang màu xám | 16bit |
| Nguồn cấp | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ) |
-20 ~ 50 ° C -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Hình ảnh


Câu hỏi thường gặp
Cách chọn màn hình Led
1. Vị trí-trong nhà, ngoài trời hoặc bán ngoài trời
Vị trí là yếu tố quan trọng nhất để lựa chọn màn hình LED chính xác. Các loại vị trí khác nhau như sân thượng, biển quảng cáo lớn và phông nền sân khấu hoặc yêu cầu tiếp cận phía trước để bảo dưỡng sẽ yêu cầu các tủ và mô-đun led khác nhau.
2. Kích thước, hình dạng và quảng cáo chiêu hàng
Kích thước: Khi bạn đã đo chiều cao, chiều rộng và chiều sâu của không gian và tình trạng sẵn có, khi đó bạn muốn đảm bảo kích thước đèn LED đã chọn (và số lượng tủ, chiều cao, chiều rộng và chiều sâu) có thể chứa được.
Hình dạng: xác định xem đường cong hoặc cột hoặc màn hình phẳng được yêu cầu.
Pitch: xác định nội dung của màn hình và phạm vi xem. Bạn cần dự đoán khoảng cách người xem của mình so với màn hình hiển thị.
3. Hướng đối diện với đèn LED
Đèn LED ngoài trời đối diện với ánh sáng mặt trời trực tiếp hướng đông hoặc hướng tây sẽ yêu cầu độ phủ cao hơn so với đèn LED hướng về phía bắc hoặc nam.Các bảng quảng cáo ngoài trời lớn hơn và cấu hình phải được trang bị cảm biến ánh sáng tự động để tự động điều chỉnh độ sáng theo phản ứng với ánh sáng mặt trời và đám mây bìa.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED Video Wall Nội thất Màn hình LED UHD 1R1G1B SMD0909 Tốc độ làm mới cao 1/30 Quét IP40 / IP21 Đặc trưng&Ưu điểm 1. Nó là tủ nhôm đúc, với độ chính xác cao và mạnh mẽ, vì vậy nó siêu nhẹ, giảm chi phí lắp đặt và vận chuyển. 2. Tốc độ làm tươi cao đảm bảo hình ảnh sống động và rõ ràng với ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.