Màn hình LED nhỏ phía trước dịch vụ chiếu sáng trong nhà cố định không gian lắp đặt dễ dàng lắp đặt
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 1,87mm | Cấu hình LED: | SMD1010 |
|---|---|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 284866 px / m2 | Vật chất: | Nhôm đúc |
| Màu (xử lý và phía sau): | Tùy chỉnh | Góc nhìn (H / V): | 160 ° / 140 ° |
| Làm nổi bật |
bảo trì phía trước dẫn hiển thị,ngoài trời đầy đủ màu sắc dẫn màn hình |
||
Mô tả sản phẩm
Dịch vụ mặt trước và tháo gỡ:
Cung cấp điện, thẻ trung tâm, nhận thẻ và mô-đun tất cả phía trước lắp ráp hoặc tháo rời. Một lối đi sửa chữa là không cần thiết. Phương pháp cài đặt tích hợp có thể giúp tiết kiệm dung lượng.
Ngoài ra còn có bảo trì trước.
Xử lý lắp đặt nội bộ & mô đun từ tính gắn kết:
2 cái tay cầm và 3 tấm từ trong tủ. Dễ dàng sửa chữa các mô-đun.
Tỷ lệ xám cao, siêu HD:
Tủ cấu hình IC thương hiệu, thang xám đạt 16bit, tốc độ làm tươi dữ liệu đạt 3840Hz, màn hình hiển thị mềm, tinh tế và trung thực.
Trọng lượng nhẹ và mỏng:
Thiết kế nội các nhẹ, sử dụng nhôm đúc được thiết kế và sản xuất. Một tủ đơn chỉ nặng 6kg và dày 60mm.
Độ chính xác cao nhanh chóng khóa lắp ráp và tháo rời:
Các bên của tủ có thể được khóa nhanh chóng và tháo rời nhanh chóng, hoạt động thuận tiện. Tiết kiệm thời gian cũng như manpower.Apply người dùng một cảm giác tốt hơn về kinh nghiệm hoạt động, chỉ cần 10 giây để cài đặt một tủ.
Độ trung thực tuyệt vời HD 16: 9:
Dễ dàng thực hiện ghép nối hình ảnh HD / 4K / 8K liền mạch. Chế độ hiển thị pixel thành pixel phù hợp với nguồn video 16: 9. Phân đoạn hình ảnh có thể được thực hiện, đạt được độ phân giải nguồn đầu vào bằng độ phân giải màn hình hiển thị LED, khôi phục hình ảnh ở mức tối đa có thể, đồng thời tránh biến dạng và làm mờ do phóng to hoặc thu nhỏ.
Thông số kỹ thuật:
| Mô hình | IS-1.8 |
| Pixel Pitch | 1.875mm |
| Mật độ điểm ảnh | 284866 px / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD1010 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 600 * 337.5mm |
| Thứ nguyên mô-đun | 150 * 168,75 mm |
| Trọng lượng tủ | 6kg |
| Chất liệu tủ | đúc chết |
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP43 |
| độ sáng | > 800nits |
| Góc nhìn (H / V) | 160 ° / 140 ° |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 220w / m 2 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | ≥ 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Cung cấp năng lượng | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (hoạt động / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Dịch vụ của chúng tôi :
1. OEM / ODM sản xuất
2. sản xuất hàng mẫu có sẵn
3. Stocking phụ tùng thay thế có sẵn
4. Thanh toán trực tuyến & Giao dịch trực tuyến
5. Hoạt động trực tuyến cho Online sau khi bán
6. Lắp đặt tại chỗ nếu cần.
Điều khoản giao dịch :
1. gói: chống rung gói bằng gỗ, máy bay trường hợp chuyến bay
2. Payment: T / T, tiền gửi 30% trước khi sản xuất, cân bằng 70% để được thanh toán trước khi giao hàng
3. vận chuyển cước vận chuyển được trích dẫn theo yêu cầu của bạn
4. vận chuyển cảng: Thâm Quyến, Trung Quốc đại lục
5. thời gian bảo hành: 2 năm
6. thời gian giao hàng: trong vòng 20-25 ngày làm việc





Điểm nổi bật của sản phẩm
Dịch vụ Mặt trước Nhỏ Sân khấu LED Hiển thị Không gian Tiết kiệm Lắp đặt Dễ dàng Đối với Tường Video LED Cố định Trong nhà Dịch vụ mặt trước và tháo gỡ: Cung cấp điện, thẻ trung tâm, nhận thẻ và mô-đun tất cả phía trước lắp ráp hoặc tháo rời. Một lối đi sửa chữa là không cần thiết. Phương pháp cài đ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.