Hiển thị áp phích LED trong nhà có thể uốn cong Mô-đun mềm HD HUB 20 Giao diện pin
Chi tiết sản phẩm
| Ứng dụng: | sự kiện, video, quảng cáo | Giao diện: | HUB 20pin |
|---|---|---|---|
| Góc nhìn (H / V): | 140 ° / 140 ° | mật độ điểm ảnh: | 10000pixels / m2 |
| Phương pháp điều khiển: | Đồng bộ hoặc không đồng bộ | Lỗi độ phẳng: | ≤0,2mm |
| Làm nổi bật |
dẫn áp phích hiển thị,dẫn áp phích màn hình |
||
Mô tả sản phẩm
Đặc tính công nghệ và chức năng mô-đun mềm LED:
- Được thiết kế với hình thức đẹp: Tất cả bộ nguồn và thẻ nhận được tích hợp sẵn trong bảng điều khiển.
- Nó phù hợp cho trung tâm mua sắm, khách sạn, cửa hàng 4S và các dịp khác.
- Chất liệu của mặt nạ là nhôm, áp dụng công nghệ nhôm đúc.
- Các mô-đun, mềm và linh hoạt, có thể được thiết kế thành bất kỳ hình dạng khác nhau như bạn có thể hình dung.
- Nó có thể được làm thành hình trụ, hình chữ S, hình sóng bằng cách kết nối các mô-đun và khung hoặc tủ cố định.
- Được kết nối bằng các đầu nối dữ liệu và nguồn nhanh, mô-đun linh hoạt có thể dễ dàng tiếp cận màn hình LED có hình dạng khác nhau.
- Độ phẳng cao và độ đồng đều màu cao Không cần kiểm tra và kết nối cáp phức tạp.

Màn hình LED linh hoạt
- Với khả năng thích ứng với các kết cấu, module có thể lắp các hệ thống màn hình LED thông minh, sáng tạo rất tiện lợi.
- Màn hình được thiết kế với một mô-đun từ tính linh hoạt dựa trên cao su độc đáo.
- Sử dụng công nghệ màn hình LED uốn dẻo của chúng tôi, chúng tôi có thể tạo ra một màn hình led độc đáo với một cách hấp dẫn và sáng tạo.
- Thật vui khi nhìn thấy những hình ảnh tuyệt đẹp được trình bày bởi các cột hoặc các bức tường năng động uốn cong tại trung tâm hội nghị, sân vận động, trung tâm mua sắm và những nơi khác.

| Mô hình | BS-2.5 |
| Pixel Pitch | 2,5mm |
| Loại đèn LED | SMD2121 |
| Độ phân giải mô-đun | 96 * 28 |
| Kích thước mô-đun | 240 * 120mm |
| Phương pháp lái xe | 1/40 |
| Mật độ điểm ảnh | 10000pixels / m2 |
| Góc nhìn (H / V) | 160 ° / 140 ° |
| Giao diện | HUB 20pin |
| Mức tiêu thụ nguồn (AVG.) | 300w / m2 |
| Tốc độ làm tươi | 1500Hz |
| độ sáng | > 1500nits |
| Phương pháp điều khiển | Đồng bộ hoặc không đồng bộ |
| Điện áp làm việc | AC 220V / (110V) ± 15%, 47 ~ 63HZ |
| Đặc trưng | linh hoạt, di động, có thể uốn cong, không thấm nước, đường cong |
| Ứng dụng | sự kiện, video, quảng cáo |
| Quy mô xám | 14bit |
| Lỗi độ phẳng | ≤0,2mm |
| Nhiệt độ làm việc / độ ẩm | -20 ~ 45 ℃ / 10% ~ 80% RH |
| Lưu trữ nhiệt độ / độ ẩm | -30 ~ 60 ℃ / 10% ~ 85% RH |
| Chế độ lái | Trình điều khiển hiện tại liên tục |
| Trọng lượng mô-đun | 0,21kg |

Thâm Quyến BAKO VISION Technology Co., Ltd, thành lập tại Thâm Quyến vào năm 2005, là nhà sản xuất đẳng cấp thế giới về
màn hình LED công nghệ tiên tiến, nó hoàn toàn có khả năng cung cấp công việc thiết kế riêng của OEM, ODM, các mô hình LED sáng tạo bên cạnh màn hình LED tiêu chuẩn.
Các dòng sản phẩm của BAKO VISION bao gồm I / O rantal, I / O fixed, UHD mịn, màn hình trong suốt, poster quảng cáo, màn hình có thể gập lại… trong khi đó, dựa trên đội ngũ R&D giàu kinh nghiệm của chúng tôi và quản lý toàn diện , chúng tôi luôn cởi mở và thành thạo trong việc phá vỡ mô hình và công cụ mới cho các giải pháp tùy chỉnh cũng như các sản phẩm sáng tạo.
Câu hỏi thường gặp
Q1: Làm thế nào để chọn một màn hình dẫn thích hợp cho nhu cầu của bạn?
A:Bạn chỉ cần nghĩ ra 3 câu hỏi đơn giản khi tự mình chọn màn hình led.
1. bạn sẽ sử dụng nó trong nhà hay ngoài trời?
2. Nó là để sử dụng cho thuê (cần phải di chuyển từ nơi này đến nơi khác rất thường xuyên) hay để lắp đặt cố định (lắp ở một nơi mãi mãi)?
3. kích thước tương ứng của màn hình dẫn bạn muốn mua là bao nhiêu?
Câu hỏi 2: Tôi nên chọn cao độ pixel nào?
A:Có nhiều độ cao pixel khác nhau từ 1,667--20,25,30mm, có một nguyên tắc gần như thường là pixel nhỏ (1,667mm-10mm) được sử dụng cho màn hình led trong nhà, pixel lớn hơn (10mm-30mm) được sử dụng cho màn hình led ngoài trời ( ví dụ cao cách quảng cáo lớn).
Q3: Tôi nên chọn hệ thống điều khiển nào?
A:Trên thị trường có cả hệ thống điều khiển đồng bộ và không đồng bộ cho màn hình led, đối với màn hình led kích thước lớn (thường trên 20m2) cần sử dụng hệ thống điều khiển đồng bộ, dưới 20m2 tùy bạn sử dụng syn hay asyn.Nhưng tốc độ làm mới của hệ thống điều khiển asyn thấp hơn nhiều so với hệ thống điều khiển đồng bộ và đối với hệ thống điều khiển asyn, bạn có thể chọn sử dụng điều khiển không dây wifi, 3G, 4G, v.v.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Đèn LED trong nhà Mô-đun mềm đủ màu linh hoạt Độ sáng cao HD 15-Mô-đun mềm.pdf Đặc tính công nghệ và chức năng mô-đun mềm LED: Được thiết kế với hình thức đẹp: Tất cả bộ nguồn và thẻ nhận được tích hợp sẵn trong bảng điều khiển. Nó phù hợp cho trung tâm mua sắm, khách sạn, cửa hàng 4S và các dịp kh...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.