Fine Pitch SMD1010 Mặt trước bảo trì Led Hiển thị P1.87 Tốc độ làm tươi cao
Chi tiết sản phẩm
| độ dày tủ: | 60mm | Đánh giá IP: | IP43 |
|---|---|---|---|
| Pixel sân: | 1.875mm | độ sáng: | 800nit |
| Loại đèn LED: | SM1010 | Thang màu xám: | 16 bit |
| Làm nổi bật |
ngoài trời dẫn hiển thị video bảng,ngoài trời đầy đủ màu sắc dẫn màn hình |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED dịch vụ phía trước Fine Pitch Màn hình LED trong nhà P1.87 Độ nét cao Màn hình LED tốc độ làm mới cao
Tính năng chính:
• Khoảng cách xem và góc nhìn cực kỳ gần
• Hệ thống khóa nhanh cho phép gian lận nhanh chóng
• Hoạt động im lặng
• Quản lý nhiệt tuyệt vời
• Nhẹ và liền mạch
Sự miêu tả:
Độ trung thực tuyệt vời HD 16: 9:
Dễ dàng thực hiện ghép nối liền mạch hình ảnh HD / 4K / 8K.Chế độ hiển thị pixel thành pixel phù hợp với nguồn video 16: 9.Có thể thực hiện phân đoạn hình ảnh, đạt được độ phân giải nguồn đầu vào ngang với độ phân giải màn hình LED, khôi phục hình ảnh ở mức tối đa có thể, đồng thời tránh được hiện tượng méo và nhòe do phóng to hoặc thu nhỏ.
Độ chính xác cao đạt được chất lượng cao:
Vật liệu nhôm đúc mới có độ bền cao, gia công hoàn thiện bằng máy CNC giúp độ phẳng của tủ đạt mức 0,01mm, đảm bảo hiệu quả nối liền mạch.
Thiết kế mô-đun độc đáo:
Thiết kế ngăn cách.PCBA và vỏ dưới không có cấu trúc tích hợp, điều này có thể làm cho tủ nhẹ hơn và tản nhiệt tốt hơn.
Bản địa hóa chính xác:
Mỗi mô-đun có 2 trục cố định để kết nối, tương ứng 1-1 với các lỗ định vị trên khung tủ, lắp đặt nhanh chóng.
Dịch vụ phía trước có sẵn, tiết kiệm chi phí bảo trì và tiêu thụ thời gian.
Thiết kế ẩn dây:
Tủ sử dụng thiết kế giấu dây.Có lỗ đi dây bên hông mỗi tủ.Tủ trở lại trực quan không dây sau khi lắp ráp.Gọn gàng và đẹp mắt.
Sự chỉ rõ:
| Mô hình | IS-1.8 |
| Pixel Pitch | 1.875mm |
| Mật độ điểm ảnh | 284866 px / m2 |
| Loại đèn LED | SMD1010 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 600 * 337,5mm |
| Kích thước mô-đun | 150 * 168,75mm |
| Trọng lượng tủ | 6kg |
| Chất liệu tủ | đúc chết |
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP43 |
| độ sáng | > 800nits |
| Góc nhìn (H / V) | 160 ° / 140 ° |
| Mức tiêu thụ nguồn (trung bình) | 220w / m2 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | ≥ 1500Hz |
| Thang màu xám | 16bit |
| Nguồn cấp | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ) |
-20 ~ 50 ° C -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Dịch vụ sau bán hàng:
Trong thời gian bảo hành của sản phẩm, vấn đề chất lượng do vận hành đúng cách, chúng tôi bảo hành ba năm.
1. động đất, hỏa hoạn, lũ lụt và các thảm họa thiên nhiên khác, ô nhiễm và ăn mòn hóa học do hư hỏng.
2. hư hỏng do vận hành không đúng cách, bảo quản không đúng cách, tháo lắp không đúng cách hoặc bảo trì không đúng cách.
3. trong việc phát triển điểm bảo trì, thay đổi chương trình hoặc thay thế các thành phần gây ra bởi hư hỏng.
Lời hứa của chúng tôi:
1. Yêu cầu của bạn liên quan đến sản phẩm hoặc giá cả của chúng tôi sẽ được trả lời trong 24 giờ.
2. Đội ngũ nhân viên được đào tạo bài bản và có kinh nghiệm để trả lời tất cả các câu hỏi của bạn bằng tiếng Anh lưu loát.
3. OEM & ODM, bất kỳ tùy chỉnh nào của bạn, chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế và đưa vào sản phẩm.
4. Báo giá được cung cấp cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mô hình hiện tại của chúng tôi,
5. Bảo vệ khu vực bán hàng, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin cá nhân của bạn.




Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED dịch vụ phía trước Fine Pitch Màn hình LED trong nhà P1.87 Độ nét cao Màn hình LED tốc độ làm mới cao Tính năng chính: • Khoảng cách xem và góc nhìn cực kỳ gần • Hệ thống khóa nhanh cho phép gian lận nhanh chóng • Hoạt động im lặng • Quản lý nhiệt tuyệt vời • Nhẹ và liền mạch Sự miêu tả...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.