Màn hình LED thể thao chu vi tốc độ làm tươi cao 20mm 6500 Nits Brightness
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 20mm | IC điều khiển: | MBI5124 |
|---|---|---|---|
| độ sáng: | 5500nits | Tốc độ làm tươi: | 2800Hz |
| Cung cấp điện: | Meanwell / Greatwall | Vật liệu tủ: | Sắt |
| Làm nổi bật |
stadium perimeter led display,led perimeter advertising boards |
||
Mô tả sản phẩm
Sự miêu tả:
1. độ sáng cao
Hơn 1500nits và nó có thể được cưa từ xa.
2. Mặt nạ mềm
Thiết kế mặt nạ mềm mang lại khả năng bảo vệ tốt cho người chơi và cũng giảm sát thương cho đèn LED.
3. hỗ trợ điều chỉnh và nhanh chóng hệ thống gian lận
Thiết kế hỗ trợ linh hoạt làm cho bảng điều khiển LED nghiêng bằng nhiều góc để phục vụ nhu cầu của khán giả và thiết kế hệ thống gian lận nhanh chóng giúp việc lắp đặt và tháo dỡ dễ dàng và nhanh hơn.
4. Màn hình LED hiệu quả chi phí
Thiết kế tiết kiệm năng lượng, giúp bạn tiết kiệm chi phí.
5. Chống Thấm Nước và Bảo Hành 2 Năm
Chống nước IP65 và bảo hành 2 năm. Màn hình LED có thể hoạt động trong điều kiện thời tiết rất tốt.
6. tốc độ làm tươi cao, không nhấp nháy khi hiển thị trực tiếp chuyển đổi
Tốc độ làm tươi là hơn 3840HZ, dưới máy quay chuyên nghiệp và quay video, không có sự bôi nhọ trên màn hình, toàn bộ màn hình ổn định, giải quyết thành công vấn đề mất màu xám theo tỷ lệ làm tươi cao, đảm bảo HD và hiển thị tinh tế , hoàn toàn đáp ứng nhu cầu nhấp nháy khi trình diễn trực tiếp.
Tại sao chọn BAKOVISION?
1. hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành công nghiệp màn hình led, chúng tôi có hầu hết các kỹ sư tài năng để thiết kế sản phẩm tốt nhất cho khách hàng của chúng tôi;
2. máy chất lượng hàng đầu để làm cho sản phẩm chất lượng hàng đầu;
3. giá cả cạnh tranh nhất làm cho màn hình dẫn của chúng tôi là afordable;
4. Đối với các đối tác kinh doanh chính, chúng tôi có thể cung cấp tín dụng tài chính;
Thông số kỹ thuật
| Pixel pitch | 20mm |
| Kích thước của mô-đun | 320mm x 160mm |
| Độ phân giải của mô-đun | 16x8 |
| Kích thước tủ | 960mm x 960mm x 200mm |
| Độ phân giải của tủ | 96x96dots |
| Số lượng tủ | 53 chiếc |
| Trọng lượng của tủ | <80KGS |
| độ sáng | > 5500cd / m2 |
| Tỉ trọng | 2500dots / m2 |
| Góc nhìn tốt nhất | 110/50 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Khoảng cách xem tốt nhất | 8-150 triệu |
| tiêu thụ điện năng tối đa | <800W / m2 |
| Phương pháp lái xe | Lái xe tĩnh |
| Phương pháp điều khiển | Đồng bộ hóa |
| Thang xám | 16 bit |
| Màu sắc | 16777216 |
| Nhiệt độ màu | 6500k |
| Điện áp làm việc | AC220V ± 10% |
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC ~ + 50ºC ± 10% |
| MTBF | > 10.000 giờ |
| Tần số khung hình | ≥60Hz |
| Làm mới tần suất | > 1800Hz |
| Cấp IP (trước / sau) | IP65 / IP54 |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
| Phương thức truyền dữ liệu | RJ45 |
| Truyền thông hiệu quả | Không được che chở cặp xoắn đôi đường truyền khoảng cách truyền: 100M, khoảng cách truyền tối đa: 130M; Cáp quang đa chế độ: 500M; |
| Khoảng cách (không có chuyển tiếp) | Sợi quang đơn mode: 10KM |
| Hệ điều hành nền tảng | WINDOWS (WIN95, WIN2000, WINXP, WIN7 / 8) và giao diện cho phát triển phụ |



Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình Led có tốc độ làm tươi cao 6500 Nits Brightness, Bảng điều khiển LED tiết kiệm năng lượng Sự miêu tả: 1. độ sáng cao Hơn 1500nits và nó có thể được cưa từ xa. 2. Mặt nạ mềm Thiết kế mặt nạ mềm mang lại khả năng bảo vệ tốt cho người chơi và cũng giảm sát thương cho đèn LED. 3. hỗ trợ điều ch...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.