Chống trượt chống trượt Led sàn Panels, P10 lấp lánh Led Tầng hiển thị
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 10mm | Mức độ bảo vệ: | IP54 |
|---|---|---|---|
| Thang màu xám: | 14 bit | độ sáng: | > 1200nits |
| Lái xe: | Quét 1/8 | Tuổi thọ: | ≥ 100000 giờ |
| Làm nổi bật |
stage led video wall,led video wall display |
||
Mô tả sản phẩm
Chức năng và công nghệ nhân vật:
- Hình ảnh sống động mang đến cho bạn hiệu suất hình ảnh tuyệt vời.
- Góc nhìn rộng rãi với độ đồng nhất màu cao.
- thiết kế chính xác cao cơ khí cho tủ nhôm đúc có màn hình mịn màng và bề mặt kính.
- Thiết kế chống trượt làm cho sản phẩm trở nên thời trang và đẹp mắt.
- Đó là kinh tế và thân thiện với môi trường bởi tản nhiệt tốt của nó và tiêu thụ điện năng thấp.
- Tuổi thọ dài của nó được nó độ tin cậy cao và hiệu quả cao.
- Nó đa chức năng ở chỗ nó chấp thuận văn bản, đồ họa, video, hình ảnh và flash.
- Kết nối không dây thực sự đạt được kết nối nhanh.
Lợi ích của chúng ta:
- Chúng tôi là nhà máy sản xuất thực tế, số lượng nhỏ và mẫu có sẵn cho thử nghiệm của bạn.
- Sản phẩm có thể được tùy chỉnh tùy thuộc vào yêu cầu của bạn.
- Bất kỳ ý kiến hoặc lợi ích, xin vui lòng liên hệ với tôi.
- Chúng tôi là chuyên nghiệp nhà sản xuất, vì vậy chi phí-hiệu quả và giá bán buôn có sẵn cho bạn.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Mô hình | DF-10 |
| Pixel Pitch | 10mm |
| Kích thước đơn vị | 640mmx640mm |
| Loại đèn LED | SMD3528 |
| Pixel / Đơn vị | 64 * 64 |
| Trọng lượng đơn vị | 14,7kg |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Ứng dụng | Lưu trữ-40 ~ 60 ° C, Làm việc-20 ~ 50 ° C |
| Mức độ bảo vệ | IP54 |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 220w / m 2 |
| Điều khiển | Quét 1/8 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| độ sáng | > 1200nits |
| Cung cấp năng lượng | AC 110/220 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| MTBF | ≥ 1, 000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥ 100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |


Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình sàn nhảy cố định trong nhà Màn hình sàn chống trượt chống thấm P10 không dây lấp lánh Giai đoạn quảng cáo Chức năng và công nghệ nhân vật: Hình ảnh sống động mang đến cho bạn hiệu suất hình ảnh tuyệt vời. Góc nhìn rộng rãi với độ đồng nhất màu cao. thiết kế chính xác cao cơ khí cho tủ nhôm ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.