Trailer xe LED hiển thị, điện thoại di động dẫn đầu bảng tiêu thụ điện năng thấp
Chi tiết sản phẩm
| Cách sử dụng: | Ngoài trời | ứng dụng: | Quảng cáo / Chương trình / Phát sóng trực tiếp / Tiệc / Trận đấu thể thao / Công viên / Quảng trường |
|---|---|---|---|
| độ sáng: | > 5500nits | Góc nhìn (H / V): | 140 ° / 140 ° |
| Công suất tiêu thụ (avg.): | 250w / m2 | Cung cấp điện: | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Tuổi thọ: | ≥100000 giờ | Lỗi Pixel: | <0,0003</span> |
| Làm nổi bật |
truck mounted led screen,led advertising trailer |
||
Mô tả sản phẩm
Ngoài trời đầy màu sắc điện thoại di động LED màn hình Trailer Xe LED hiển thị tiêu thụ thấp cho quảng cáo / chương trình
Tính năng, đặc điểm
- 1. độ sáng cao của nhúng và SMD dẫn thường được sử dụng cho ngoài trời dẫn hiển thị
- 2. Chức năng: Chức năng video / Xuất bản văn bản / hình ảnh / thông tin
- Chống sét / chống nhiệt độ cao / Bảo vệ hệ thống
- 3.Ứng dụng: Quảng cáo / Chương trình / Livebroadcast / Party / Sportsmatch / Park / Square
- Sân khấu xung quanh / Trung tâm mua sắm / công viên / triển lãm
- 4. thời gian phản hồi: thời gian thực.
- 5. Góc nhìn: 140 ° theo chiều ngang và 140 ° theo chiều dọc.
Chi tiết
| Pixel Pitch | 10mm |
| Mật độ điểm ảnh | 10000 px / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD3535 / DIP346 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 1280 * 960mm |
| Độ phân giải tủ | 128 * 96px |
| Trọng lượng tủ | 79kg |
| Chất liệu tủ | thép lạnh |
| Bảo vệ sự xâm nhập (trước sau) | IP65 / IP54 |
| độ sáng | > 5500nits /> 6500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° / 120 ° / 70 ° |
| Phương pháp lái xe | 1/2 Quét / 1/4 Quét |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 250w / m 2 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | ≥ 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Cung cấp năng lượng | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (hoạt động / lưu trữ) | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Hình ảnh


Ưu điểm
- Với quy trình kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt, từ nguyên liệu đến thành phẩm, tất cả các bước của màn hình LED trong nhà đều được giám sát với sự đảm bảo về chất lượng tốt nhất.
- Cấp độ bảo vệ IP65 để đảm bảo màn hình LED hoạt động cả ngày trong môi trường ngoài trời và tránh bị ảnh hưởng bởi thời tiết.
- Tất cả các bên có thể playadvertising để đảm bảo mọi người trên đường phố có thể nhìn thấy nó rõ ràng ở các góc độ khác nhau.
- Nó có thể được hiển thị bất cứ lúc nào, thông tin liên lạc, bảo hiểm công khai rộng rãi và tương tác với khán giả bất cứ lúc nào. Đồng thời có được hiệu quả quảng cáo tốt nhất.
Câu hỏi thường gặp
Làm thế nào để chọn một màn hình Led
- Vị trí trong nhà, ngoài trời hoặc bán ngoài trời
Vị trí là yếu tố quan trọng nhất để lựa chọn màn hình LED chính xác. Loại vị trí khác nhau như trên mái nhà, biển quảng cáo lớn và phông nền sân khấu hoặc yêu cầu truy cập phía trước để bảo trì sẽ yêu cầu các tủ và mô-đun dẫn khác nhau.
- Kích thước, hình dạng và quảng cáo chiêu hàng
Kích thước: Khi bạn đã đo chiều cao, chiều rộng và chiều sâu của không gian và tính khả dụng, bạn muốn đảm bảo kích thước LED đã chọn (và số lượng tủ, chiều cao, chiều rộng và chiều sâu) có thể được cung cấp.
Hình dạng: xác định xem đường cong hoặc cột hoặc màn hình phẳng là bắt buộc.
Quảng cáo chiêu hàng: xác định nội dung của màn hình và phạm vi xem.You cần dự đoán khoảng cách giữa người xem của bạn từ màn hình hiển thị.
- Hướng mặt LED
Đèn LED ngoài trời hướng về phía đông hoặc trực tiếp ánh sáng mặt trời phía tây sẽ yêu cầu cán cao hơn so với các mặt phía bắc hoặc phía nam. Các biển quảng cáo và cấu hình ngoài trời lớn hơn phải được trang bị
cảm biến ánh sáng tự động để tự động điều chỉnh độ sáng trong phản ứng với ánh sáng mặt trời và đám mây
bao gồm.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Ngoài trời đầy màu sắc điện thoại di động LED màn hình Trailer Xe LED hiển thị tiêu thụ thấp cho quảng cáo / chương trình Tính năng, đặc điểm 1. độ sáng cao của nhúng và SMD dẫn thường được sử dụng cho ngoài trời dẫn hiển thị 2. Chức năng: Chức năng video / Xuất bản văn bản / hình ảnh / thông tin Ch...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.