Màn hình Led cho thuê sân khấu ngoài trời P5.95 trọng lượng nhẹ với bảng điều khiển 50x100cm
Chi tiết sản phẩm
| Pixel sân: | 6,67mm | mật độ điểm ảnh: | 22478 điểm ảnh / m2 |
|---|---|---|---|
| Kích thước tủ: | 640mmx640mm | Nghị quyết nội các: | 96 * 96pixels |
| Vật liệu tủ: | Đúc nhôm | Bảo vệ chống xâm nhập (trước / sau): | IPV / IP54 |
| MTBF: | 1000 giờ | Lỗi pixel: | <0,0003 |
| Làm nổi bật |
led screen stage backdrop,stage background led screen |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình Led cho thuê sân khấu ngoài trời P5.95 trọng lượng nhẹ với bảng điều khiển 50x100cm
Màn hình Led cho thuê sân khấu ngoài trời P5.95Đặc tính
1, Độ đồng đều độ sáng và độ đồng đều màu cao (≥95%).
2, Siêu mỏng và nhẹ với thiết kế tủ nhôm.
3, Hiệu suất chống tia cực tím và chống oxy hóa tốt.
4, Khoảng cách xem lớn, 140 ° theo chiều ngang, 140 ° theo chiều dọc.
5, Độ phẳng tuyệt vời và không có khe hở nối giữa các mô-đun
6, Cài đặt và loại bỏ nhanh chóng với khóa kết nối fax
Thông số kỹ thuật màn hình Led cho thuê sân khấu ngoài trời P5.95
| BOR-Ⅱ-5 | |
| Sân vật lý (mm) | 5,95 mm |
| Cấu hình Pixel | SMD 2525/2727 |
| Mật độ điểm ảnh | 28.224 pixel / m² |
| Kích thước mô-đun (W × H) (mm) | 250x250 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 500x500x80 / 500x1000x80 |
| Số mô-đun trên mỗi bảng điều khiển (W × H) | 2 * 2/2 * 4 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (Rộng x Cao) | 42 × 42 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (Rộng x Cao) | 84 × 84/84 × 168 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Nhôm đúc |
| Trọng lượng tủ đơn | 9/15 kg / bảng |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 4.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 310 W / ㎡ |
| Tiêu thụ điện tối đa | 750 W / ㎡ |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -20 ° -60 ℃ / 10% -60% |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -30 ° -60 ℃ / 10% -60% |
| Tốc độ làm tươi | > 1.920 Hz |
| độ sáng | ≥6,000nits |
| Góc nhìn ngang | 160 ° |
| Góc nhìn dọc | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100.000 giờ |
| Xếp chồng tối đa | 20/10 |
| Treo tối đa | 20/10 |
| Phục vụ | Trước sau |
| Xếp hạng IP (Mặt trước / Mặt sau) | IP65 / IP54 |
| Phương pháp quét | 1/7 Quét |
Lợi thế cạnh tranh
1, chip và IC dẫn đầu hạng nhất
2, 48 giờ lão hóa cho các mô-đun và màn hình dẫn
3, dịch vụ sau bán hàng 24/7
4, Đào tạo công nghệ và vận hành miễn phí
5, Hướng dẫn kỹ sư cài đặt và vận hành trực tuyến



Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình Led cho thuê sân khấu ngoài trời P5.95 trọng lượng nhẹ với bảng điều khiển 50x100cm Màn hình Led cho thuê sân khấu ngoài trời P5.95Đặc tính 1, Độ đồng đều độ sáng và độ đồng đều màu cao (≥95%). 2, Siêu mỏng và nhẹ với thiết kế tủ nhôm. 3, Hiệu suất chống tia cực tím và chống oxy hóa tốt. 4, ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.