Màn hình LED di động P8 độ phân giải cao ngoài trời IP65 1/4 Phương pháp quét đĩa
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 8mm | Mật độ điểm ảnh: | 15625 px / m2 |
|---|---|---|---|
| Kích thước tủ: | 1280 * 960mm | Độ phân giải tủ: | 128 * 96px |
| Chất liệu tủ: | thép lạnh | Trọng lượng tủ: | 79k |
| Phương pháp lái xe: | 1/4 Quét | Công suất tiêu thụ (avg.): | 275w / m2 |
| Làm nổi bật |
mobile led display truck,truck mounted led screen |
||
Mô tả sản phẩm
Tính năng, đặc điểm
* 1 Mobile Truck LED Display là một phương tiện quảng cáo quan trọng cho các sự kiện ngoài trời và chiến dịch quảng cáo trên cơ sở tính năng cấu trúc tiên tiến độc đáo của nó.
* 2 Các sản phẩm được sử dụng rộng rãi cho quảng cáo, cho thấy, quảng trường, buổi hòa nhạc, sự kiện thể thao, lễ hội, tập hợp công ty hoặc sự kiện từ thiện, Nhà hát lớn, bài hát lớn và khiêu vũ bên, trình diễn thời trang.
* 3 tuyệt vời cấu trúc chống thấm nước: như cho ngoài trời di động dẫn hiển thị, sản phẩm của chúng tôi gần như hoàn toàn có thể chống bụi và chống nước phản lực. Vì vậy màn hình dẫn có thể di chuyển tự do.
* 4 Giá trị cao: Độ sáng của 6500nits và góc nhìn rộng có thể đáp ứng nhu cầu của người xem ở những khoảng cách khác nhau thậm chí còn xem khoảng cách dài hơn. Màu xám của 16-bit cũng đảm bảo rằng màu sắc của hình ảnh sống động và tinh tế.
* 5 Tính dẻo dai mạnh mẽ: Nó có thể chơi bất cứ điều gì hợp lý bạn muốn truyền bá như quảng cáo hoặc thông báo chính thông qua các từ, ký hiệu và video. Cũng như bạn, bạn có quyền tạo nội dung và biểu mẫu. Dễ dàng hơn để hoạt động: Nó có sẵn cho cả hai điều khiển từ xa đầy đủ và lập trình trên trang web thông qua điện thoại, máy tính bảng, máy tính xách tay và máy tính.
* 6 Nguồn điện: Phòng điều khiển nguồn điện di động, thuận tiện và nhanh chóng, giảm tiêu thụ điện năng.
* 7 Bên cạnh tính năng hữu ích và đặc biệt của màn hình led xe tải di động, nó cũng trở thành một cảnh đẹp trong thành phố. Xe tải điện thoại di động dẫn hiển thị chính nó thu hút sự chú ý của khán giả nhiều hơn để xem quảng cáo được hiển thị.
Chi tiết
| Pixel Pitch | 8mm |
| Mật độ điểm ảnh | 15625 px / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD3535 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 1280 * 960mm |
| Độ phân giải tủ | 160 * 120px |
| Trọng lượng tủ | 79kg |
| Chất liệu tủ | thép lạnh |
| Bảo vệ sự xâm nhập (trước sau) | IP65 / IP54 |
| độ sáng | > 5500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | 1/4 Quét |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 250w / m 2 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | ≥ 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Cung cấp năng lượng | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (hoạt động / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
trình diễn
Ưu điểm
1. sản phẩm có tốt chống va chạm do tính di động của xe tải. Cho xe tải di động dẫn hiển thị, tính năng chính của nó là cao cấp chống rung, điều này là rất quan trọng cho di chuyển dẫn màn hình.
2. Anti-UV mô-đun mặt nạ, chống oxy hóa mô-đun khung với bảo vệ khỏi biến dạng
3. tủ chống thấm tiêu chuẩn là IP65 và kháng UV, nó có thể di chuyển tự do từ một trang web khác, tiết kiệm thời gian cài đặt.
4. Độ sáng cao và thang xám cao với hiệu ứng hiển thị rõ ràng cho phép bạn vận hành dễ dàng hơn.
5. Chiều cao của màn hình có thể điều chỉnh, tùy thuộc vào hoạt động điều khiển của bạn.
6. thông thường chúng tôi chọn nhôm tủ vì vậy nó sẽ không mang lại quá nhiều tải để xe tải của bạn.
Lời khuyên
Thanh toán: chúng tôi chấp nhận L / C, T / T, Công Đoàn phương tây.
Lô hàng: chúng tôi sẽ xuất xưởng trong vòng 20-25 ngày làm việc sau khi bạn đặt thứ tự, nhưng cụ thể thời gian giao hàng sẽ bị ảnh hưởng bởi các công ty vận chuyển và chi tiết vận chuyển.
Gói: chúng tôi thường đóng gói các sản phẩm trong một hộp gỗ hoặc trường hợp chuyến bay.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED di động độ nét cao P8 Màn hình LED ngoài trời IP65 1 / 4scan Tính năng, đặc điểm * 1 Mobile Truck LED Display là một phương tiện quảng cáo quan trọng cho các sự kiện ngoài trời và chiến dịch quảng cáo trên cơ sở tính năng cấu trúc tiên tiến độc đáo của nó. * 2 Các sản phẩm được sử dụng ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.