Độ sáng cao 5000nits Màn hình LED cố định ngoài trời P4 với Đèn Led Nationstar
Chi tiết sản phẩm
| Tốc độ làm tươi: | 2000Hz | Tỷ lệ tương phản: | 4000: 1 |
|---|---|---|---|
| Bảng điều khiển vật liệu: | Đúc chết | Xếp hạng IP (Trước / Sau): | IPV / IP54 |
| Dự kiến trọn đời: | 100.000 giờ | ||
| Làm nổi bật |
street led screen,outdoor waterproof led advertising panels |
||
Mô tả sản phẩm
Độ sáng cao 5000nits Màn hình LED cố định ngoài trời P4 với Đèn Led Nationstar
Màn hình LED cố định ngoài trời hoàn hảo cho quảng cáo thương mại, sân vận động, hủy diệt công cộng của chính phủ, v.v. Nó tận dụng lợi thế về độ sáng, liền mạch, màu sắc nhất quán từ pixel đến pixel, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ cao, v.v. Ngoài ra, nó có thể thay đổi nội dung để chơi hàng ngày bằng phần mềm thay vì thay đổi chất liệu in hoặc nhựa khi bạn cần thay băng rôn quảng cáo.
Tính năng thông số kỹ thuật màn hình LED cố định ngoài trời P4
1. tùy chọn màn hình hình dạng lồi, hình lõm và hình sóng
2. Thang màu xám cao và tốc độ làm mới cao ở độ sáng thấp thậm chí
3.Đèn LED đen cung cấp tỷ lệ tương phản cao và chất lượng hình ảnh sắc nét
4. Góc nhìn rộng lên đến 140 ° (Ngang và Dọc)
Công nghệ xử lý màu 5.16bit (cao nhất có thể)
6. tủ tiêu chuẩn với khớp liền mạch.
7. Tủ có thể hoạt động trong mọi thời tiết nhờ thiết kế mỏng và chống thấm nước với cấp độ bảo vệ cấp IP65 ở phía trước và IP54 ở phía sau.
Kiểm tra độ lão hóa của màn hình

Các giải pháp


Thông số kỹ thuật màn hình LED cố định ngoài trời P4
| BOF-B-4 | |
| Quảng cáo chiêu hàng | 4 mm |
| Cấu hình Pixel | SMD 1818 |
| Mật độ điểm ảnh | 62.500 pixel / m² |
| Kích thước mô-đun (W × H) (mm) | 320 × 160 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 960 × 960 × 150 |
| KHÔNG. Của mô-đun trên mỗi bảng (W × H) | 3 × 6 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W × H) | 80 × 40 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W × H) | 240 × 240 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Thép / nhôm |
| Trọng lượng (m²) | 65/45 |
| Chế biến | 16 bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 2.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 360 W / m² |
| Tiêu thụ điện tối đa | 900 W / m² |
| độ sáng | ≥6500 nits |
| Tốc độ làm tươi | > 1.920 Hz |
| Góc nhìn ngang | 160 ° |
| Góc nhìn dọc | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100, 000 giờ |
| Phục vụ | Phần phía sau |
| Đánh giá IP | IP 65 |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -20 ℃ -50 ℃ / 10% -90% |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -20 ℃ -50 ℃ / 10% -90% |
| Phương pháp quét | Quét 1/8 |




Điểm nổi bật của sản phẩm
Độ sáng cao 5000nits Màn hình LED cố định ngoài trời P4 với Đèn Led Nationstar Màn hình LED cố định ngoài trời hoàn hảo cho quảng cáo thương mại, sân vận động, hủy diệt công cộng của chính phủ, v.v. Nó tận dụng lợi thế về độ sáng, liền mạch, màu sắc nhất quán từ pixel đến pixel, tiết kiệm năng lượng...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.