Màn hình Led Video Led linh hoạt P33 / 50mm, Màn hình Led Led 80% trong suốt
Chi tiết sản phẩm
| Pixel sân: | 33 / 50mm | Net. Weight / Nội: | 7kg |
|---|---|---|---|
| Tiêu thụ điện tối đa: | ≤430W / m² | Mức tiêu thụ điện năng trung bình: | 150W / m² |
| độ sáng: | 6500cd / m2 | Mật độ pixel (pixel / m2: | 600 |
| Minh bạch: | 80% | Góc nhìn (H / V): | 120 ° / 60 ° |
| Làm nổi bật |
linh hoạt led video curtain,led lưới màn hình |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED P (33 / 50mm), Tường video LED có độ sáng cao 80%
Sự miêu tả
Trọng lượng trên mỗi mét vuông (khoảng 7 kg / m²), xếp hạng IP65 ở mặt sau và mặt trước, cáp và đầu nối được giấu kín và hộp cấp nguồn từ xa, vật liệu (thường là nhôm) để tản nhiệt độc đáo.
Tất cả các tính năng này làm cho màn hình LED trong suốt hoặc "lưới kỹ thuật số" lý tưởng cho các môi trường khắc nghiệt.
Loạt đèn LED độ sáng cao đặc biệt này cũng cung cấp khả năng hiển thị ánh sáng ban ngày lên đến 70 mm độ phân giải pixel.Các sản phẩm khác có cao độ điểm ảnh từ 80.100 trở lên thường dựa trên một điểm ảnh duy nhất thay vì dải LED, lý tưởng cho việc xuất hiện vào ban đêm và lắp đặt kiến trúc gần với đèn LED.Những tính năng này lý tưởng để lắp đặt ở mặt tiền của một tòa nhà (MEDIA FACADE), nơi điều quan trọng là phải có đèn bên trong cho phép mọi người nhìn ra bên ngoài thông qua lưới kỹ thuật số.Sản phẩm này cũng rất phù hợp với thiết kế cảnh quan và kiến trúc đặc biệt.
Lợi thế
Màn hình LED đặc biệt cho màu sắc đầy đủ trong nhà, có thể xem ngay cả trong ánh sáng ban ngày nhờ đèn LED có độ sáng cao.Dòng sản phẩm này dựa trên thiết kế sáng tạo và độc đáo, nhẹ, mỏng, dễ lắp đặt và quản lý dựa trên sự tích hợp của kính và đèn LED.Cấu hình mô-đun, với bộ điều khiển nhúng và hệ thống dây điện cho phép lắp đặt dễ dàng
Sản phẩm của chúng tôi




| MÔ HÌNH | 33 / 50mm |
| Loại đèn LED | DIP346 |
| Cấu hình pixel | 2R2G2B |
| Cao độ pixel (H × W) mm | 33/50 |
| Kích thước mô-đun (H × W × L) mm | dải ánh sáng đơn |
| Độ phân giải |
30 × 10 (Cao × Rộng) kích thước khác |
| Kích thước tủ (H × W × L) mm | 1000 × 500 × 60 kích thước khác |
| Net.weight / Tủ | 7,0kg |
| Bảo vệ xâm nhập (Trước / sau) | IP65 |
| Quyền lực | AC 240 hoặc 110 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| Khả năng phục vụ | Dịch vụ trước & sau |
| Tiêu thụ điện tối đa | ≤430W / m² |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 150W / m² |
| độ sáng | 6500cd / m² |
| Mật độ điểm ảnh (pixel / m²) | 600 |
| Góc nhìn (H / V) | 120 ° / 60 ° |
| Độ tương phản | 3.000: 1 |
| Minh bạch | 80% |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -30 ° C đến + 50 ° C / 10% đến 95% |
| Tuổi thọ (50% độ sáng) | 80.000 giờ |
| Quy mô xám | 14 bit |
| Tốc độ làm tươi | ≥1920Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 30/50/60 khung hình / giây |
Thông tin công ty:
Công ty TNHH Công nghệ Thâm Quyến Bako là nhà sản xuất và cung cấp giải pháp màn hình LED đầy đủ và các hệ thống phụ trợ trên toàn thế giới từ năm 2009, có trụ sở chính tại Thâm Quyến với cơ sở sản xuất hiện đại rộng 6.000m² để đáp ứng nhu cầu quốc tế.Chúng tôi cung cấp dịch vụ mua sắm toàn diện trong việc thiết kế, sản xuất và phân phối các giải pháp và màn hình LED cho khách hàng trong nước và toàn cầu.
Sản phẩm của chúng tôi bao gồm các Giải pháp LED trong nhà, ngoài trời, cố định, cho thuê và sáng tạo cho các ứng dụng khác nhau bao gồm thể thao, quảng cáo, hòa nhạc, trung tâm mua sắm, sân vận động, triển lãm hoặc bất kỳ sự kiện trong nhà và ngoài trời nào khác mà bạn tưởng tượng.
Chúng tôi tuân thủ nghiêm ngặt hệ thống quản lý chất lượng ISO9001: 2008 và đã thông qua CE, FCC, UL, RoHS, CCC, v.v. Tất cả những yếu tố này đảm bảo sản phẩm LED chất lượng cao và dịch vụ hiệu quả.
Chúng tôi giữ văn hóa công ty `` Chuyên nghiệp, Tập trung, Tập trung '' nhằm vào đèn LED.Với sự phát triển của công nghệ LED và sự cạnh tranh sống động trong lĩnh vực LED.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED P (33 / 50mm), Tường video LED có độ sáng cao 80% Sự miêu tả Trọng lượng trên mỗi mét vuông (khoảng 7 kg / m²), xếp hạng IP65 ở mặt sau và mặt trước, cáp và đầu nối được giấu kín và hộp cấp nguồn từ xa, vật liệu (thường là nhôm) để tản nhiệt độc đáo. Tất cả các tính năng này làm cho màn ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.