2R2G2B 33mm mềm Led Video Curtain, 70% minh bạch DIP LED Strip màn hình
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 33 / 33mm | Net.weight / Cabinet: | 5,8kg |
|---|---|---|---|
| Tiêu thụ điện tối đa: | ≤450W / m² | Mức tiêu thụ trung bình: | 155W / m² |
| độ sáng: | 6000cd / m² | Mật độ pixel (pixel / m²): | 900 |
| Tính minh bạch: | 70% | Nhiệt độ hoạt động / độ ẩm: | -30 ° C đến + 50 ° C / 10% đến 95% |
| Làm nổi bật |
linh hoạt led video curtain,led lưới màn hình |
||
Mô tả sản phẩm
Sự miêu tả
Đối với một số loại màn hình hiển thị LED, giải pháp lý tưởng hiện được đại diện bởi một mô hình minh bạch, tức là. Những hình dạng của các thanh LED (dọc hoặc ngang). Đặc biệt, có hai ứng dụng chính, "mặt tiền phương tiện truyền thông" (trên các bức tường của các tòa nhà và tòa nhà chọc trời) và "giai đoạn" (cho các hãng phim hoặc rạp chiếu phim).
Trong cả hai trường hợp, lợi thế lớn nhất là bảng điều khiển LED nhẹ có thể dễ dàng gắn trên một cấu trúc đơn giản hơn, ít tốn kém hơn so với màn hình LED truyền thống. Các tấm LED này cũng có thể được gắn trong một hình dạng đặc biệt cũng được uốn cong, không giống như các tỷ lệ màn hình TV tiêu chuẩn.
Khi nói đến mặt tiền phương tiện truyền thông, bạn có được lợi thế lớn nhất là "nhìn thấy", cho phép ánh sáng đi vào giữa các biểu đồ thanh và từ trong ra ngoài.
Lợi thế
Tiện lợi
Tháo phích cắm silicon của mỗi thanh ánh sáng và đi thẳng đến khung dưới trong một thời gian.
Tiết kiệm thời gian, làm đẹp sự xuất hiện, và giảm rò rỉ dải ánh sáng
Dễ dàng cài đặt
Đặt tủ lên khung trong một giây
Cung cấp điện tuyệt vời
Đạt được chứng nhận CE, RoHS tuân thủ, hiệu quả UL trên 90%, rất ổn định và đáng tin cậy, hoạt động tốt ở -40 ~ 60 ° C, hiệu suất tuyệt vời trong thời tiết lạnh ở Nga
Duy nhất dẫn dải bảo trì
Nếu một bóng đèn bị hỏng, thay thế dải LED mà không thay thế toàn bộ tủ
| MÔ HÌNH | 33 / 33mm |
| Loại đèn LED | DIP346 |
| Cấu hình pixel | 2R2G2B |
| Pixel pitch (H × W) mm | 33,33 / 33,33 |
| Kích thước mô-đun (H × W × L) mm | 1000 × 10 × 18 |
| Độ phân giải | 30 × 15 (H × W) |
| Kích thước tủ (H × W × L) mm | 1000 × 500 × 60 |
| Net.weight / Cabinet | 5,8kg |
| Bảo vệ Ingress (Front / Rear) | IP65 |
| Quyền lực | AC 240 hoặc 110 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| Khả năng phục vụ | Dịch vụ Front & Rear |
| Tiêu thụ điện tối đa | ≤450W / m² |
| Mức tiêu thụ trung bình | 155W / m² |
| độ sáng | 6000cd / m² |
| Mật độ pixel (pixel / m²) | 900 |
| Góc nhìn (H / V) | 120 ° / 60 ° |
| Độ tương phản | 3,000: 1 |
| Tính minh bạch | 70% |
| Nhiệt độ hoạt động / độ ẩm | -30 ° C đến + 50 ° C / 10% đến 95% |
| Tuổi thọ (độ sáng 50%) | 80.000 giờ |
| Thang xám | 14 bit |
| Tốc độ làm tươi | ≥1920Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 30/50/60 khung hình / giây |
Điểm nổi bật của sản phẩm
2R2G2B Pixel Pitch 33mm LED Curtain Display, 70% minh bạch DIP LED Strip màn hình Sự miêu tả Đối với một số loại màn hình hiển thị LED, giải pháp lý tưởng hiện được đại diện bởi một mô hình minh bạch, tức là. Những hình dạng của các thanh LED (dọc hoặc ngang). Đặc biệt, có hai ứng dụng chính, "mặt ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.