Cho thuê màn hình LED di động P6.67 P8 P10 với hệ thống xoay và nâng đặc biệt
Chi tiết sản phẩm
| Tốc độ làm tươi: | Tốc độ làm mới dữ liệu ≥ 1500Hz | Thang màu xám: | 16 bit |
|---|---|---|---|
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ): | -20 ~ 50 ° C -40 ~ 60 ° C | Độ ẩm (vận hành / lưu trữ): | 10% ~ 90% rh 10% ~ 85% rh |
| Thời gian sống: | 0050000 giờ | Lỗi pixel: | <0,0003 |
| Góc nhìn (H / V): | 140 ° / 140 ° | Bảo vệ chống xâm nhập (trước / sau): | IPV / IP54 |
| Làm nổi bật |
truck mounted led screen,led advertising trailer |
||
Mô tả sản phẩm
Cho thuê màn hình LED di động P6.67 P8 P10 với hệ thống xoay và nâng đặc biệt
Tính năng màn hình led di động &Ưu điểm
- Chúng có thể được cố định trên nhiều loại xe tải để di chuyển dễ dàng.
- Được sử dụng để phát sóng trực tiếp, cuộc họp trực tiếp, tiệc, tiệc, chương trình, quảng cáo, vv, hiển thị nội dung bạn muốn.
- Thang màu xám cao 16 bit đảm bảo màu sắc phong phú và đáng giải quyết vấn đề của khảm, có tính nhất quán tuyệt vời của ánh sáng.
- Nó phát bằng video, đồ họa, hoạt hình, v.v., kết nối với máy tính PC hoặc mạng, cũng có thể điều khiển từ xa với hệ thống không đồng bộ.
- Nó chứa độ sáng tối thiểu 5500nits hoặc cao hơn (được điều chỉnh), đảm bảo rằng độ rõ của hình ảnh và truyền tải nội dung hoàn toàn ngay cả dưới ánh sáng mặt trời trực tiếp.
- Góc nhìn lớn đến 140 độ theo chiều ngang cũng như 140 độ theo chiều dọc để đảm bảo người xem có thể nhìn rõ góc nhìn ở mọi góc độ và không có hình ảnh rõ nét.
- Khả năng bảo vệ chống xâm nhập của mặt trước là IP cũng như IP54 của mặt sau, đáp ứng tiêu chuẩn của Màn hình LED ngoài trời. Chống nước và chống bụi là chức năng cơ bản của màn hình LED ngoài trời, mức độ của màn hình hứa hẹn là màn hình chống hoàn toàn -chỉ và bảo vệ nước bắn từ bất kỳ phạm vi nào. Chống ăn mòn, Chống gỉ.
- Chống sốc tốt cho việc di chuyển.
- Chúng tôi chấp nhận tùy chỉnh, kích thước tủ và bảng điều khiển có thể được tùy chỉnh theo các dự án khác nhau.
Thông số kỹ thuật màn hình led di động
| Pixel sân | 6,67mm |
| Mật độ điểm ảnh | 28224px / m2 |
| Loại đèn LED | SM272727 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 1280 * 960mm |
| Nghị quyết nội các | 192 * 144px |
| Trọng lượng tủ | 79kg |
| Vật liệu tủ | đúc chết |
| Bảo vệ sự xâm nhập (trước sau) |
IPV / IP54 |
| độ sáng | > 5500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/4 |
| Tiêu thụ điện năng (avg.) | 250w / m2 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | ≥ 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Nguồn cấp | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ) |
-20 ~ 50 ° C -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% rh 10% ~ 85% rh |
| MTBF | ≥ 1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Lỗi pixel | <0,0003 |
Ốp lưng màn hình led di động:



Lời khuyên
- Thanh toán: T / T, O / A, Western Union hoặc Paypal được hoan nghênh.
- Thời gian sản xuất: 20-25 ngày
- Đóng gói: Hộp gỗ hoặc vỏ máy bay
- Cảng vận chuyển: Thâm Quyến, Trung Quốc đại lục
- Moq: 1sqm
- Chứng nhận: CE UL EMC RoHS
Điểm nổi bật của sản phẩm
Cho thuê màn hình LED di động P6.67 P8 P10 với hệ thống xoay và nâng đặc biệt Tính năng màn hình led di động &Ưu điểm Chúng có thể được cố định trên nhiều loại xe tải để di chuyển dễ dàng. Được sử dụng để phát sóng trực tiếp, cuộc họp trực tiếp, tiệc, tiệc, chương trình, quảng cáo, vv, hiển thị nội ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.