P1.25 Màn hình LED siêu nhỏ Pixel SMD0909 Bảng điều khiển kỹ thuật số HD RGB
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 1.25mm | Mật độ điểm ảnh: | 640000 px / m² |
|---|---|---|---|
| Kích thước tủ: | 400 * 300mm | Trọng lượng tủ: | 4,6kg |
| Thang màu xám: | 16 bit | Tuổi thọ: | ≥100000 giờ |
| Chất liệu tủ: | đúc chết | độ sáng: | > 800nits |
| Làm nổi bật |
stage led video wall,led video wall display |
||
Mô tả sản phẩm
Mô tả Sản phẩm:
- P1.25 các quảng cáo cực nhỏ mang lại cho bạn trải nghiệm hình ảnh ấn tượng.
- Góc nhìn: Góc nhìn rộng: Với 140 độ ngang và 140 độ dọc.
- Thiết kế: Thiết kế bảng điều khiển tiêu chuẩn làm kho, vận chuyển, xây dựng và bảo trì dễ dàng và đơn giản.
- Độ chính xác cao với khâu liền mạch làm cho hình ảnh sống động và tự nhiên.
- Tiêu thụ điện năng thấp và tuổi thọ lâu dài tiết kiệm chi phí của bạn rất nhiều.
- Môi trường làm việc: hoạt động im lặng và ít nhiệt tạo ra có sẵn bởi không có thiết kế quạt.
- Hệ thống khóa nhanh làm cho mặt nạ phẳng hơn và cải thiện hiệu ứng hiển thị của nó.
- Tỷ lệ tương phản: Tỷ lệ tương phản cho RGB đạt 3: 6: 1, mang lại hiệu suất tuyệt vời cho sản phẩm.
- Thiết kế siêu mỏng: Trọng lượng tủ đơn chỉ 4,6kg với việc sử dụng nhôm đúc thời trang làm cho sản phẩm dễ vận hành.

Các ứng dụng:
Sân vận động thể thao, quảng cáo trong nhà, Trung tâm giải trí, Tiện nghi tòa nhà, Trung tâm cộng đồng và Cửa hàng bảo trì, v.v.

Thông số kỹ thuật
| Mô hình | IU-1.2 |
| Pixel Pitch | 1.25mm |
| Mật độ điểm ảnh | 640000 px / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD0909 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 400 * 300mm |
| Độ phân giải tủ | 320 * 240px |
| Trọng lượng tủ | 4,6kg |
| Chất liệu tủ | đúc chết |
| Bảo vệ sự xâm nhập (trước sau) | IP40 / IP21 |
| độ sáng | > 800nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/30 |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 220w / m 2 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | ≥ 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Cung cấp năng lượng | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (hoạt động / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Câu hỏi thường gặp:
1. Q: Tôi Có Thể nhận được một số mẫu?
A: Vâng, hàng mẫu có sẵn để kiểm tra chất lượng và kiểm tra thị trường.
2. bạn có các sản phẩm trong kho?
A: Vâng, tất nhiên rồi.
3. làm thế nào để nhà máy của bạn làm liên quan đến kiểm soát chất lượng?
A: Chất lượng là ưu tiên. Mỗi sản phẩm sẽ được lắp ráp hoàn chỉnh và kiểm tra cẩn thận trước khi đóng gói và vận chuyển.
4. Có sẵn để in logo yêu cầu của khách hàng trên sản phẩm dẫn đầu của bạn không?
A: Chắc chắn nó là. Xin vui lòng thông báo và xác nhận các chi tiết thiết kế logo với đội ngũ của chúng tôi trước khi sản xuất. Sau đó, chúng tôi sẽ làm theo yêu cầu của bạn.
Điểm nổi bật của sản phẩm
P1.25 Đèn siêu nhỏ trong nhà Màn hình LED cố định SMD0909 Bảng điều khiển kỹ thuật số HD RGB Mô tả Sản phẩm: P1.25 các quảng cáo cực nhỏ mang lại cho bạn trải nghiệm hình ảnh ấn tượng. Góc nhìn: Góc nhìn rộng: Với 140 độ ngang và 140 độ dọc. Thiết kế: Thiết kế bảng điều khiển tiêu chuẩn làm kho, vận ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.