Tốc độ làm tươi cao Màn hình LED trong nhà LED tường truyền thông Ultra Slim Design
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 8.33mm / 16.67mm | Mật độ điểm ảnh: | 7.200 pixel / m² |
|---|---|---|---|
| Net.weight / Cabinet: | 7,8kg | độ sáng: | 6500cd / m² |
| Kích thước tủ (H × W × L) mm: | 1000 × 500 × 60 | Độ tương phản: | 3000: 1 |
| Trọng lượng tủ: | 50kg | Tốc độ làm mới dữ liệu: | > 1500Hz |
| Làm nổi bật |
linh hoạt led video curtain,led lưới màn hình |
||
Mô tả sản phẩm
Sự miêu tả
Thiết kế ổn định, hoàn hảo, quy trình sản xuất tuyệt vời
Được thiết kế với một cấu hình nhôm, ba thanh ánh sáng tạo thành một đơn vị.
Cố định theo đơn vị để đảm bảo độ phẳng màn hình
Tải trọng gió nhỏ, trong suốt
Độ thấm là từ 35% đến 70%, tùy thuộc vào khoảng cách giữa các quan điểm, giảm sức đề kháng của gió;
Điều này cho phép màn hình có thể thấm gió, do đó tải trọng gió rất mạnh, vì vậy
Sản phẩm không cần phải cài đặt quạt, mặt khác, nó phản ánh tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường của màn hình thanh ánh sáng.
Thiết kế siêu mỏng
Nhẹ hơn 30% so với màn hình truyền thống, mỏng nhất chỉ 12mm, giảm tải xây dựng.




Dịch vụ trước khi bán hàng:
1. trả lời yêu cầu trong 24 giờ.
2. Nghiên cứu thị trường và dự báo cho khách hàng.
3. Cung cấp các giải pháp độc đáo và chuyên nghiệp dựa trên yêu cầu của khách hàng.
4. Bảng dữ liệu và các mẫu cung cấp.
5. Các dịch vụ khác, chẳng hạn như thiết kế bao bì đặc biệt, thăm nhà máy và như vậy.
Dịch vụ bán hàng:
1. Theo dõi báo cáo trong sản xuất.
2. Báo cáo kiểm tra chất lượng cho mọi đơn đặt hàng.
3. Hình ảnh và video theo yêu cầu của khách hàng.
4. miễn phí phụ tùng thay thế.
Dịch vụ sau bán:
1. Bảo trì và nâng cấp miễn phí trọn đời.
2. Thời gian trả lời khiếu nại không quá 24 giờ; hướng dẫn bảo trì và giải pháp vấn đề được cung cấp trong 48 giờ.
3. Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4. Đào tạo kỹ thuật viên miễn phí.
| MÔ HÌNH | 8 / 16mm |
| Loại đèn LED | SMD (3535) |
| Cấu hình pixel | SMD3 trong 1 |
| Pixel pitch (H × W) mm | 8,33 / 16,67 |
| Kích thước mô-đun (H × W × L) mm | 1000 × 9,5 × 11 |
| Độ phân giải | 120 × 30 (H × W) |
| Kích thước tủ (H × W × L) mm | 1000 × 500 × 60 |
| Net.weight / Cabinet | 7,8kg |
| Bảo vệ Ingress (Front / Rear) | IP65 |
| Quyền lực | AC 240 hoặc 110 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| Khả năng phục vụ | Dịch vụ Front & Rear |
| Tiêu thụ điện tối đa | ≤500W / m² |
| Mức tiêu thụ trung bình | 167W / m² |
| độ sáng | 6500cd / m² |
| Mật độ pixel (pixel / m²) | 7.200 |
| Góc nhìn (H / V) | 120 ° / 120 ° |
| Độ tương phản | 3,000: 1 |
| Tính minh bạch | 43% |
| Nhiệt độ hoạt động / độ ẩm | -30 ° C đến + 50 ° C / 10% đến 95% |
| Tuổi thọ (độ sáng 50%) | 80.000 giờ |
| Thang xám | 14 bit |
| Tốc độ làm tươi | ≥1920Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 30/50/60 khung hình / giây |
Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED màu đầy đủ, SMD3535 Độ sáng cao Tốc độ làm mới cao Sự miêu tả Thiết kế ổn định, hoàn hảo, quy trình sản xuất tuyệt vời Được thiết kế với một cấu hình nhôm, ba thanh ánh sáng tạo thành một đơn vị. Cố định theo đơn vị để đảm bảo độ phẳng màn hình Tải trọng gió nhỏ, trong suốt Độ thấm là t...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.