Đầy đủ màu sắc LED hiển thị áp phích kỹ thuật số 4G, Màn hình LED Signage kỹ thuật số một mặt
Chi tiết sản phẩm
| Cấu hình điểm ảnh: | 1R1G1B | độ sáng: | > 1200nits |
|---|---|---|---|
| Chất liệu ngoài: | Kính bọc thép | Chất liệu khung: | Khung nhôm |
| Đang quét: | Quét 1/16 | Khung Sizee: | 843 * 1935 * 95mm |
| Làm nổi bật |
dẫn màn hình áp phích,gương dẫn hiển thị |
||
Mô tả sản phẩm
Tính năng sản phẩm:
- Được thiết kế với cấu trúc tủ thời trang và chức năng chống nước và thông gió đáng tin cậy.
- Màn hình phía trước được bảo vệ bằng kính cường lực chống ăn mòn, chống tĩnh điện và chống địa chấn.
- Tiêu thụ năng lượng thấp và tuổi thọ là hơn 80.000 giờ.
- Dễ dàng hơn để cài đặt và thay đổi đồ họa.
- Nó đã được thiết kế với công nghệ mới nhất để cung cấp cho nó một hồ sơ mỏng hơn, mượt mà hơn.
- Cập nhật nội dung kỹ thuật số của bạn trong trình phát đa phương tiện tích hợp mạnh mẽ qua WIFI, USB và 4G.
- Dễ dàng xác định màn hình của bạn và quản lý các cài đặt như tỷ lệ độ sáng và độ tương phản.
- Sân chiêu hàng nhỏ và tỷ lệ làm mới cao giúp bạn có được trải nghiệm hình ảnh ấn tượng.
- Hình ảnh sống động và đầy màu sắc mang lại cho người xem những trải nghiệm hình ảnh tuyệt vời.
- Nó mang lại khung hợp kim nhôm và bề mặt kính cường lực
- Được sử dụng rộng rãi trong trung tâm mua sắm, khách sạn, rạp chiếu phim, nhà hàng, quán bar, quán cà phê, gia đình vv.
- Hỗ trợ chơi và quản lý cụm để tiết kiệm thời gian và nhân lực.

Các thông số kỹ thuật:
| Mô hình | IAD-4-I |
| Pixel Pitch | 4mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | SMD2121 (Đen) |
| Kích thước mô-đun | 256 * 128 |
| Kích thước màn hình | 768 * 1280mm |
| Độ phân giải màn hình (W * H) | 192 * 320 |
| Kích thước khung hình | 843 * 1935 * 95mm |
| Nguyên liệu khung | Khung nhôm |
| Cơ sở vật chất | Cơ sở thép |
| Chất liệu ngoài | Kính bọc thép |
| Cân nặng | 95kg |
| độ sáng | > 1200nits |
| Phương pháp lái xe | Liên tục hiện tại |
| Đang quét | Quét 1/16 |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Khoảng cách xem | ≥4m |
| Công suất tiêu thụ (Max.) | 800w |
| Cung cấp năng lượng | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Hiện tượng rò rỉ trái đất | <1.5mA |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 ℃ ~ + 85 ℃ |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ℃ ~ + 60 ℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 10% ~ 75% |
| Hệ thống điều khiển | USB / LAN / WIFI / GPRS / 3G / 4G |
| Chứng nhận | UL, CE, ROHS EMC |

Điểm nổi bật của sản phẩm
Đầy đủ màu sắc trong nhà LED Poster hộp đèn Single-side độ sáng cao tiết kiệm năng lượng kỹ thuật số 4G Tính năng sản phẩm: Được thiết kế với cấu trúc tủ thời trang và chức năng chống nước và thông gió đáng tin cậy. Màn hình phía trước được bảo vệ bằng kính cường lực chống ăn mòn, chống tĩnh điện và ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.