P6.67 Sân khấu ngoài trời cho thuê LED Hiển thị Trọng lượng nhẹ Tủ Die đúc nhôm
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 6,67 mm | Mật độ điểm ảnh: | 22478 pixel / m2 |
|---|---|---|---|
| Loại LED: | SMD3535 | Kích thước tủ: | 640mmx640mm |
| Độ phân giải tủ: | 96 * 96 pixel | độ sáng: | > 6500nits |
| Góc nhìn (H / V): | 140 ° / 140 ° | Phương pháp lái xe: | 1/6 Quét |
| Làm nổi bật |
led screen stage backdrop,stage background led screen |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED full color cho thuê HD:
1. Thiết kế mặt nạ Highcontrast: thiết kế mặt nạ antiglare mới, xử lý cát mịn và lớp phủ màu đen trên bề mặt, không bị lóa và cải thiện độ tương phản.
2. tự động SMT: áp dụng highend tự động SMT máy, tiên tiến sóng hàn và reflow hàn chế biến, để có hiệu quả tránh các sai cắm, cắm rò rỉ, rò rỉ hàn, ảo hàn vấn đề.
3. Bộ mô-đun: cải thiện độ phẳng của toàn bộ màn hình và giảm đường nối giữa các mô-đun lân cận.
4. Hiển thị nhiều màu xám: áp dụng công nghệ xử lý xám 16bit để khôi phục hình ảnh tự nhiên. Và sử dụng công nghệ điều khiển S-PWM để thêm lớp màu xám, đáp ứng 16bits yêu cầu hiển thị màu xám cao với độ sáng thấp.
5. Điểm chỉnh điểm: công nghệ chỉnh độ sáng và độ màu để đảm bảo độ sáng và màu sắc của màn hình led.
Sự đa dạng và thoải mái
1. cài đặt khác nhau: lắp ráp tủ hoặc từ hút cài đặt
2. bảo trì dễ dàng: tùy chọn bảo trì phía trước, bảo trì trở lại và duy nhất điểm bảo trì theo trang web cài đặt.
3. Thiết kế mặt nạ tương phản cao
Đặc điểm kỹ thuật
| Mô hình | ORB-6.67 |
| Pixel Pitch | 6,67 mm |
| Mật độ điểm ảnh | 22478 pixel / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD3535 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 640mmx640mm |
| Độ phân giải tủ | 96 * 96 pixel |
| Trọng lượng tủ | 13kg |
| Chất liệu tủ | đúc nhôm |
| Bảo vệ Ingress (trước / sau) | IP65 / IP54 |
| độ sáng | > 6500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | 1/6 Quét |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 300w / m 2 |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | 000100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Tuyệt vời sau bán hàng dịch vụ
1. Warranty sẽ có giá trị trong 24 tháng đối với sản xuất khiếm khuyết.
2. The bảo hành sẽ không áp dụng cho các trường hợp sau đây:
a) Thiệt hại gây ra bởi undue ware & tear, sử dụng sai, cài đặt không đúng hoặc hoạt động, bỏ bê, tai nạn.
b) Thiệt hại do thiên tai, lũ lụt, sét hoặc ô nhiễm.
c) Nếu vật phẩm được mở ra, bất kỳ bộ phận nào bị tháo dỡ hoặc sửa chữa bởi bất kỳ người nào không được phép.


Điểm nổi bật của sản phẩm
P6.67 6.67mm cho thuê sân khấu ngoài trời LED hiển thị trọng lượng nhẹ nội Die Casting nhôm Màn hình LED full color cho thuê HD: 1. Thiết kế mặt nạ Highcontrast: thiết kế mặt nạ antiglare mới, xử lý cát mịn và lớp phủ màu đen trên bề mặt, không bị lóa và cải thiện độ tương phản. 2. tự động SMT: áp d...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.