P6.25 Màn hình LED cho thuê sân khấu có độ phân giải cao ngoài trời Tiêu thụ điện năng thấp Tiêu hao góc nhìn rộng
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 6,25 mm | Mật độ điểm ảnh: | 25600 pixel / m2 |
|---|---|---|---|
| Loại LED: | SMD3535 | Bảo vệ Ingress (trước / sau): | IP65 / IP54 |
| độ sáng: | > 6500nits | Góc nhìn (H / V): | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe: | Quét 1/10 | Công suất tiêu thụ (avg.): | 420w / m2 |
| Làm nổi bật |
led screen stage backdrop,stage background led screen |
||
Mô tả sản phẩm
Mô tả Sản phẩm:
1, độ phân giải cao ngoài trời và độ sáng cao
2, Ingress bảo vệ được IP65, thời tiết bằng chứng và bụi bằng chứng.
3, độ sáng cao đồng nhất và màu sắc đồng nhất (≥95%)
4, siêu mỏng và ánh sáng với đúc nhôm thiết kế tủ.
5, tốt chống uv và chống oxy hóa hiệu suất.
6, khoảng cách xem lớn, 140 ° theo chiều ngang, 140 ° theo chiều dọc.
7, độ phẳng tuyệt vời và không có khoảng cách nối giữa các mô-đun
8, cài đặt nhanh chóng và loại bỏ với kết nối facile khóa
Các ứng dụng:
buổi hòa nhạc, triển lãm, sân khấu, sự kiện, quán bar và tiệc, v.v.
Đặc điểm kỹ thuật
| Mô hình | ORA-6,25 |
| Pixel Pitch | 6,25 mm |
| Mật độ điểm ảnh | 25600 pixel / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD3535 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 500x500mm / 500x1000mm |
| Độ phân giải tủ | 80 * 80px / 80 * 160px |
| Trọng lượng tủ | 8kg / 14kg |
| Chất liệu tủ | đúc nhôm |
| Bảo vệ Ingress (trước / sau) | IP65 / IP54 |
| độ sáng | > 6500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/10 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 420w / m 2 |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | 000100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Dịch vụ của chúng tôi
1) trả lời yêu cầu của bạn trong 12 giờ.
2) đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm trả lời tất cả các truy vấn của bạn thông thạo tiếng Anh, Tây Ban Nha, Nga, vv
3) tùy chỉnh thiết kế có sẵn, OEM & ODM được hoan nghênh.
4) giải pháp độc quyền và độc đáo có thể được cung cấp cho khách hàng của chúng tôi bởi các kỹ sư và nhân viên được đào tạo và chuyên nghiệp của chúng tôi.
5) Giảm giá đặc biệt và bảo vệ khu vực bán hàng được cung cấp cho nhà phân phối màn hình led của chúng tôi.
6) nhiệt liệt hoan nghênh chuyến thăm của bạn trong công ty chúng tôi nếu có sẵn


Điểm nổi bật của sản phẩm
P6.25 Màn hình LED cho thuê sân khấu có độ phân giải cao ngoài trời Tiêu thụ điện năng thấp Tiêu chuẩn góc nhìn rộng Mô tả Sản phẩm: 1, độ phân giải cao ngoài trời và độ sáng cao 2, Ingress bảo vệ được IP65, thời tiết bằng chứng và bụi bằng chứng. 3, độ sáng cao đồng nhất và màu sắc đồng nhất (≥95%) ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.