Màn hình LED cho thuê bảo trì kép cho các phòng thể thao Tuổi thọ dài
Chi tiết sản phẩm
| Pixel sân: | 3,91mm | mật độ điểm ảnh: | 65536 pixel / m2 |
|---|---|---|---|
| Loại đèn LED: | SMD2121 | cấu hình led: | 1R1G1B |
| Kích thước tủ: | 500 * 500mm / 500 * 1000mm | Nghị quyết nội các: | 128 * 128pixels / 128 * 256pixels |
| Trọng lượng tủ: | 8/14 kg | Tiêu thụ điện năng (avg.): | 300w / m2 |
| Làm nổi bật |
led screen stage backdrop,concert led screen |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED cho thuê sân khấu trong nhà P3.91 Thiết kế siêu mỏng và nhẹ Tuổi thọ cao
Giơi thiệu sản phẩm
1. Kết nối liền mạch và dễ dàng lắp đặt, khoảng cách 0,1mm giữa 2 tủ.
2. Tiết kiệm chi phí lắp đặt và bảo trì
3. Bảo trì kép, không cần quạt, không ồn ào, tiêu thụ điện năng thấp.
4. Góc nhìn dọc / ngang 140 độ.
5. Hiệu chỉnh cho hình ảnh chất lượng cao.
Ứng dụng
Sân khấu trong nhà, Ngân hàng, Trung tâm giao dịch chứng khoán, Bến xe, Công viên giải trí, Sân bay, Quảng cáo thương mại, Phương tiện di động.
Sự chỉ rõ
| Mô hình | BIR-II |
| Pixel Pitch | 3,91mm |
| Mật độ điểm ảnh | 65536 điểm ảnh / m2 |
| Loại đèn LED | SMD2121 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 500 * 500mm / 500 * 1000mm |
| Độ phân giải nội các | 128 * 128pixels / 128 * 256pixels |
| Trọng lượng tủ | 8 / 14kg |
| Chất liệu tủ | Nhôm đúc |
| Bảo vệ chống xâm nhập (trước / sau) | IP40 / IP21 |
| độ sáng | > 1200nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/8 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1500Hz |
| Thang màu xám | 16bit |
| Mức tiêu thụ nguồn (trung bình) | 300w / m2 |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / bảo quản) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Dịch vụ của chúng tôi
Dịch vụ bán trước:
1. Trả lời các câu hỏi trong 24 giờ.
2. Nghiên cứu và dự báo thị trường cho khách hàng.
3. Cung cấp các giải pháp độc đáo và chuyên nghiệp dựa trên yêu cầu của khách hàng.
4. Bảng dữ liệu và cung cấp mẫu.
5. Các dịch vụ khác, chẳng hạn như thiết kế bao bì đặc biệt, thăm nhà máy, v.v.
Dịch vụ bán hàng:
1. báo cáo theo dõi trong sản xuất.
2. Báo cáo kiểm tra chất lượng cho mọi đơn đặt hàng.
3. Hình ảnh và video theo yêu cầu của khách hàng.
4. Phụ tùng thay thế miễn phí.
Dịch vụ sau bán:
1. Bảo trì và nâng cấp miễn phí trọn đời.
2. Thời gian trả lời khiếu nại không quá 24 giờ;hướng dẫn bảo trì và giải pháp sự cố được cung cấp trong 48 giờ.
3. Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4. Đào tạo kỹ thuật viên miễn phí.
5. Bộ tài liệu đầy đủ miễn phí, bao gồm hướng dẫn cài đặt, hướng dẫn vận hành phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng và đĩa CD phần mềm hệ thống điều khiển, v.v.
6. Dịch vụ đặc biệt cho các dự án lớn, chẳng hạn như sân vận động, triển lãm, quảng trường, v.v.


Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED cho thuê sân khấu trong nhà P3.91 Thiết kế siêu mỏng và nhẹ Tuổi thọ cao 4-BIR-II.pdf Giơi thiệu sản phẩm 1. Kết nối liền mạch và dễ dàng lắp đặt, khoảng cách 0,1mm giữa 2 tủ. 2. Tiết kiệm chi phí lắp đặt và bảo trì 3. Bảo trì kép, không cần quạt, không ồn ào, tiêu thụ điện năng thấp...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.