Bên ngoài cố định Billboard LED hiển thị 6.4mm SMD2727 Iow điện năng tiêu thụ
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 6.4mm | Cấu hình LED: | SMD2727 |
|---|---|---|---|
| độ sáng: | ≥6500nit | Góc nhìn (H / V): | 160 ° / 140 ° |
| Tốc độ làm mới dữ liệu: | > 1920Hz | Cấp IP: | IP65 / IP54 |
| Công suất tiêu thụ (avg.): | 245w / mét vuông | ||
| Làm nổi bật |
dẫn biển quảng cáo kỹ thuật số,biển quảng cáo ngoài trời dẫn |
||
Mô tả sản phẩm
6.4mm SMD2727 Ngoài trời cố định Billboard LED hiển thị, độ sáng cao Video Wall
Sự miêu tả
Có lẽ màn hình quảng cáo ngoài trời đẹp nhất trong lịch sử, màn hình LED ngoài trời lật đổ quang điện Bako, có thể trực tiếp chọn phụ kiện thay đổi màn hình hàng rào sân vận động thứ hai.
Các mô-đun và hộp được làm bằng vật liệu nhôm, và khả năng tản nhiệt là 60 lần tốt hơn so với hộp sắt truyền thống; các hoạt động ổn định trong môi trường nhiệt độ cao, và cuộc sống hiển thị được mở rộng rất nhiều.
Câu hỏi thường gặp
1. Pixel Pitch, Mật độ pixel, QTY LED và Cấu hình pixel là gì?
Pixel Pitch là khoảng cách giữa các pixel lân cận.
Mật độ pixel là số lượng pixel trên mỗi mét vuông.
LED QTY là số lượng đèn LED trên mỗi hình vuông.
Cấu hình pixel là mô tả về độ bao gồm pixel, ví dụ: chúng tôi sử dụng 1 đèn đỏ, 1 đèn xanh lục và 1 đèn xanh lam để tạo pixel, cấu hình pixel là 1R1G1B.
2. Loại LED, kích thước Module và độ phân giải Module là gì?
Loại đèn LED là mô tả của đèn LED, ví dụ, thương hiệu, hình dạng vật lý, kích thước của đèn, v.v.
Kích thước mô-đun là phép đo của mô-đun.
Độ phân giải mô-đun là số pixel cho mỗi mô-đun.
3. Phương pháp truyền động, điều khiển IC và nguồn điện là gì?
Phương pháp ổ đĩa: luôn sử dụng tĩnh, quét 1 / 2scan, quét 1/4, quét 1/8, quét 1/16, cái sau đóng góp độ sáng ít hơn so với trước đây. Chúng tôi luôn luôn sử dụng ngoài trời tĩnh, và sử dụng các loại khác nhau của quét trong nhà.
IC lái xe là thuật ngữ chung cho một số loại vi mạch, được sử dụng để điều khiển đèn LED, và như một cầu nối giữa hệ thống điều khiển và đèn.
Nguồn cung cấp: một loại thiết bị được sử dụng như một chuyển từ 220V AC vào 5V DC. Nó luôn luôn có vẻ giống như một cái hộp trong tủ.
4. Góc nhìn là gì?
Góc nhìn là góc tối đa mà tại đó màn hình có thể được xem với hiệu suất thị giác có thể chấp nhận được. Nó bao gồm góc nhìn ngang và góc nhìn thẳng đứng.
| Mô hình | Tàu vũ trụ-6.4 |
| Pixel Pitch | 6.4mm |
| Mật độ điểm ảnh | 24414 pixel / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD2727 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 1024mm * 768mm |
| Kích thước Moduel | 512 * 256 |
| Chất liệu tủ | thép lạnh |
| Bảo vệ sự xâm nhập (trước sau) | IP65 / IP54 |
| độ sáng | > 6500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 160 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/8 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1920Hz |
| Thang màu xám | 14 ~ 16bit |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 245w / m 2 |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Cân nặng | 34KG |
| Nhiệt độ (hoạt động / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | 000100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Điểm nổi bật của sản phẩm
6.4mm SMD2727 Ngoài trời cố định Billboard LED hiển thị, độ sáng cao Video Wall Sự miêu tả Có lẽ màn hình quảng cáo ngoài trời đẹp nhất trong lịch sử, màn hình LED ngoài trời lật đổ quang điện Bako, có thể trực tiếp chọn phụ kiện thay đổi màn hình hàng rào sân vận động thứ hai. Các mô-đun và hộp đư...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.