Tùy chỉnh P6 màn hình Led trong nhà, cấu trúc nhôm HD Led Panels cho sân khấu
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 6mm | Mật độ điểm ảnh: | 27778 pixel / m2 |
|---|---|---|---|
| Loại LED: | SMD3528 | Cấu hình LED: | 1R1G1B |
| Kích thước tủ: | 576 * 576mm | Độ phân giải tủ: | 96 * 96 pixel |
| Thang màu xám: | 16 bit | Công suất tiêu thụ (avg.): | 200w / m2 |
| Làm nổi bật |
led screen stage backdrop,concert led screen |
||
Mô tả sản phẩm
Tính năng chính
• Tùy chọn màn hình lồi, lõm hình và sóng hình
• Siêu mỏng và nhẹ
• Cho thuê cấu trúc nhôm mỏng
• Nối liền mạch
• Hệ thống khóa nhanh, dễ lắp đặt
• Tốc độ làm tươi cao và độ tương phản cao
• Góc nhìn rộng
• Trọng lượng nhẹ và dễ vận hành
• Chỉ báo trạng thái làm việc khả dụng
Ứng dụng
Được sử dụng rộng rãi cho các trung tâm mua sắm, địa điểm giải trí, trường học, cơ quan chính phủ, hội chợ thương mại, hội chợ, triển lãm, họp báo, phòng họp, rạp chiếu phim, sân bay, khách sạn, nội bộ, khu vực chờ đợi ga, sân vận động ngoài trời và nhiều loại hình công cộng cơ sở vật chất và v.v.
Đặc điểm kỹ thuật
| Mô hình | IRB-6 |
| Pixel Pitch | 6mm |
| Mật độ điểm ảnh | 27778 pixel / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD3528 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 576 * 576mm |
| Độ phân giải tủ | 96 * 96 pixel |
| Trọng lượng tủ | 8kg |
| Chất liệu tủ | nhôm |
| Bảo vệ Ingress (trước / sau) | IP40 / IP21 |
| độ sáng | > 1200nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/10 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 200w / m 2 |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (hoạt động / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (hoạt động / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | 000100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Dịch vụ của chúng tôi:
1. thời gian đáp ứng yêu cầu: trong vòng 12 giờ.
2. OEM & ODM: thiết kế và sản xuất yêu cầu tùy chỉnh của bạn.
3. cung cấp nhà phân phối tùy chỉnh thiết kế và mô hình chúng tôi đã có.
4. Bảo vệ khu vực bán hàng của bạn, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin cá nhân của bạn.
5. chất lượng hàng đầu + giá cả hợp lý + bệnh nhân sau bán hàng dịch vụ.
6. Brilliant Opto cũng có thể cung cấp cho bạn màn hình hiển thị LED, LED tường video ngoài trời, màn hình LED đám cưới, màn hình LED điện tử sân khấu và màn hình LED màu toàn màn hình lớn.


Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED cho thuê trong nhà P6 cho Performance Stage Cấu trúc nhôm mỏng Hotselling Tính năng chính • Tùy chọn màn hình lồi, lõm hình và sóng hình • Siêu mỏng và nhẹ • Cho thuê cấu trúc nhôm mỏng • Nối liền mạch • Hệ thống khóa nhanh, dễ lắp đặt • Tốc độ làm tươi cao và độ tương phản cao • Góc nh...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.