P10 SMD3535 RGB ngoài trời cố định LED hiển thị bên lề biển quảng cáo màu sắc tuyệt vời độ trung thực
Chi tiết sản phẩm
| Giấy chứng nhận: | FCC, CE, ROHS | Loại LED: | SMD3535 / DIP346 |
|---|---|---|---|
| Tốc độ làm mới dữ liệu: | > 1500Hz | Thang màu xám: | 16 bit |
| IP (trước / sau): | IP65 / IP54 | Tuổi thọ: | 000100000 giờ |
| Làm nổi bật |
roadside led display,outdoor waterproof led advertising panels |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED ngoài trời đang áp dụng cấu trúc tấm kim loại để tạo ra một sản phẩm chắc chắn và bền.
Các thành phần chính:
Đèn LED, vỏ, keo silicon, IC ổ đĩa, cung cấp điện và cáp, vv.
Các ứng dụng
1. Phương tiện quảng cáo ngoài trời
2. Chính phủ và dự án doanh nghiệp
3. Trung tâm thể thao
4.
Ưu điểm
1 Phân phối ảnh có độ phân giải cao
2. cung cấp với lồi hình, lõm hình và sóng hình màn hình
3. màu sắc trung thực tuyệt vời.
4. góc nhìn rộng, độ tương phản cao và độ sáng, thực hiện tốt dưới ánh sáng mặt trời.
5. Front IP 65, IP54 phía sau, mọi công việc thời tiết, hoàn toàn thích ứng với môi trường ngoài trời.
6. dễ dàng để cài đặt và vận chuyển.
7. nguyên liệu chất lượng tốt, kỹ thuật chính xác và kiểm tra cẩn thận đảm bảo chất lượng cao của màn hình LED.
| Mô hình | OD-10 |
| Pixel Pitch | 10mm |
| Mật độ điểm ảnh | 10000 pixel / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD3535 / DIP346 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 960mmx960mm |
| Độ phân giải tủ | 96 * 96 pixel |
| Trọng lượng tủ | 60kg |
| Chất liệu tủ | thép lạnh |
| Bảo vệ sự xâm nhập (trước sau) | IP65 / IP54 |
| độ sáng | > 6500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/8 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 250w / m 2 |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (hoạt động / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | 000100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |


Dịch vụ sau bán:
1. sản phẩm của chúng tôi có hai năm dịch vụ bảo hành, bảo trì miễn phí suốt đời và nâng cấp.
2. Thời gian trả lời khiếu nại không quá 24 giờ; hướng dẫn bảo trì và giải pháp vấn đề được cung cấp trong 48 giờ.
3. Chúng tôi cung cấp đào tạo cho khách hàng của chúng tôi bao gồm hoạt động và bảo trì các sản phẩm của chúng tôi.
4. trong thời gian bảo trì của cơ thể màn hình dẫn, miễn phí của tất cả các chi phí bảo trì; Sau thời gian bảo trì, chỉ tính phí vật liệu miễn phí phí thủ công.
5. Full bộ tài liệu miễn phí, bao gồm cả hướng dẫn cài đặt, hướng dẫn vận hành phần mềm, dễ dàng bảo trì hướng dẫn sử dụng và kiểm soát phần mềm hệ thống CD và như vậy.
6. Nếu người dùng tìm thấy bất kỳ vấn đề nào không thể giải quyết được, vui lòng liên hệ với công ty của chúng tôi, chúng tôi có thể phản hồi sau 24 giờ. Để rút ngắn thời gian bảo trì, Công ty chúng tôi sẽ triển khai một số phụ tùng thay thế như điện và chip, v.v.
Điểm nổi bật của sản phẩm
P10 SMD3535 RGB ngoài trời cố định LED hiển thị quảng cáo không thấm nước biển quảng cáo Màn hình LED ngoài trời đang áp dụng cấu trúc tấm kim loại để tạo ra một sản phẩm chắc chắn và bền. Các thành phần chính: Đèn LED, vỏ, keo silicon, IC ổ đĩa, cung cấp điện và cáp, vv. Các ứng dụng 1. Phương tiện ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.