Xe tải thương mại Điện thoại di động Led hiển thị, Màn hình Trailer dẫn cho khuyến mãi / thông báo
Chi tiết sản phẩm
| Loại LED: | SMD1921 / 2525 | Cấu hình LED: | 1R1G1B |
|---|---|---|---|
| Chất liệu tủ: | thép lạnh | Trọng lượng tủ: | 50kg |
| độ sáng: | > 6500nits | Đặc điểm kỹ thuật: | Đa kích thước có sẵn |
| Làm nổi bật |
mobile led display truck,led advertising trailer |
||
Mô tả sản phẩm
Các sản phẩm là thiết bị hiển thị di động được sử dụng phổ biến cho quản lý lưu lượng hiển thị LED di động, thông báo công khai về các sự kiện sắp tới như các cuộc họp lớn và sự kiện thể thao, quảng cáo thương mại màn hình hiển thị LED, màn hình LED trung tâm mua sắm, màn hình LED cho phương tiện di động.
Tính năng sản phẩm
• Góc nhìn rộng
• Tiêt kiệm năng lượng
• Độ trung thực và độ đồng đều màu cao
• tiêu thụ thấp và tuổi thọ dài
• Quản lý nhiệt tuyệt vời
• Bảo trì dễ dàng
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch | 4mm |
| Mật độ điểm ảnh | 62500 px / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD1921 / 2525 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 1024 * 768mm |
| Độ phân giải tủ | 256 * 192px |
| Trọng lượng tủ | 50kg |
| Chất liệu tủ | thép lạnh |
| Bảo vệ sự xâm nhập (trước sau) | IP65 / IP54 |
| độ sáng | > 6500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/8 |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 300w / m 2 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | ≥ 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Cung cấp năng lượng | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (hoạt động / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Prouduct hình ảnh


Ưu điểm
Cấu trúc chống nước tuyệt vời: Đối với màn hình LED di động ngoài trời, nó phải hoạt động tốt trong các sản phẩm chống nước. Sản phẩm của chúng tôi gần như hoàn toàn có thể chống bụi và chống nước. Do đó màn hình LED có thể di chuyển tự do.
Giá trị cao: Độ sáng 6500nits và góc nhìn rộng có thể đáp ứng nhu cầu của người xem ở những khoảng cách khác nhau thậm chí còn khoảng cách xem dài hơn. Màu xám của 16-bit cũng đảm bảo rằng màu sắc của hình ảnh sống động và tinh tế.
Độ dẻo dai mạnh mẽ: Nó có thể chơi bất cứ điều gì hợp lý bạn muốn quảng bá như quảng cáo hoặc thông báo chính thông qua các từ, ký hiệu và video. Cũng như bạn, bạn có quyền tạo nội dung và biểu mẫu. Dễ dàng hơn để hoạt động: Nó có sẵn cho cả hai điều khiển từ xa đầy đủ và lập trình trên trang web thông qua điện thoại, máy tính bảng, máy tính xách tay và máy tính.
Dịch vụ
Chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ tùy biến cho các sản phẩm tùy chỉnh và có thể cung cấp dịch vụ lắp đặt và thử nghiệm tại chỗ.
Chúng tôi cung cấp 2 năm bảo hành và sửa chữa miễn phí dịch vụ cho sản phẩm của chúng tôi bán.
Chúng tôi cũng cung cấp đào tạo miễn phí cho kỹ sư của khách hàng.
Lời khuyên
Thanh toán: chúng tôi chấp nhận L / C, T / T, Công Đoàn phương tây.
Lô hàng: chúng tôi sẽ xuất xưởng trong vòng 20-25 ngày làm việc sau khi bạn đặt thứ tự, nhưng cụ thể thời gian giao hàng sẽ bị ảnh hưởng bởi các công ty vận chuyển và chi tiết vận chuyển.
Gói: chúng tôi thường đóng gói các sản phẩm trong một hộp gỗ hoặc trường hợp chuyến bay
Điểm nổi bật của sản phẩm
Ngoài trời quảng cáo thương mại Trailer gắn Mobile LED hiển thị cho khuyến mãi, thông báo Các sản phẩm là thiết bị hiển thị di động được sử dụng phổ biến cho quản lý lưu lượng hiển thị LED di động, thông báo công khai về các sự kiện sắp tới như các cuộc họp lớn và sự kiện thể thao, quảng cáo thương ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.