Màn hình Curtain linh hoạt Led lưới điện tử, Ngoài trời SMD Led Hiển thị không ướt
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 25mm (H), 35mm (V) | Mật độ điểm ảnh: | 1120 chấm / mét vuông |
|---|---|---|---|
| độ sáng: | > 6500nit | Kích thước đơn vị (W × H): | 1500mm * 250mm |
| Cấu hình điểm ảnh: | 192 * 160 pixel | Trọng lượng: | 10,6kg / ㎡ |
| Tốc độ làm tươi: | > 3840Hz | ||
| Làm nổi bật |
linh hoạt led video curtain,led lưới màn hình |
||
Mô tả sản phẩm
Sự miêu tả
Phạm vi điều chỉnh độ sáng toàn thời tiết lên đến bảo vệ IP65 cho bất kỳ môi trường phức tạp nào. Độ trong suốt cao giúp chịu được gió mạnh, giảm độ dày và trọng lượng của thiết kế cấu trúc hỗ trợ, đồng thời cải thiện đáng kể hoạt động và bảo trì lắp đặt kỹ thuật. Thích hợp cho quảng cáo ngoài trời, trung tâm mua sắm, quảng trường, v.v.
Lợi thế
[ Trọng lượng nhẹ và siêu mỏng ] Trọng lượng nhẹ, dễ lắp đặt và bảo trì, không cần phải hỗ trợ chi phí gia cố kết cấu, hiệu quả cao.
[ Độ truyền cao ] Độ trong suốt lên đến 73%, làm cho bức tường kính thành một bức tường video thực tế để xem ngoài trời ngoài sân.
[ Tất cả thời tiết ] Hoạt động không có vấn đề ở nhiệt độ -30 ° C đến 60 ° C, thiết kế chịu được khí động học để chịu được bão và bão.
[ Chứng nhận sản phẩm ] Chứng nhận CE và LCC để đáp ứng các yêu cầu an toàn của bức xạ điện từ và điện áp thấp, để đáp ứng các tiêu chuẩn sử dụng an toàn cho các sản phẩm điện tử.
[ Tiêu thụ điện năng thấp ] Sử dụng đèn LED có độ sáng cao, hiệu suất chuyển đổi cao và cung cấp điện năng chức năng PFC, giảm tiêu thụ điện năng hơn một nửa so với nguồn cung cấp điện thông thường.
[ Không có kết cấu thép ] Khi lắp đặt trên tường của một tòa nhà không có kết cấu thép, nó có thể làm giảm trọng lượng của kết cấu thép khoảng 50kg trên một mét vuông.
[ Mặt trước bảo trì ] Nó có thể được cài đặt trước và sau, cải thiện rất nhiều điều kiện thích nghi khác nhau để cài đặt tại chỗ.
| Pitch vật lý | 25mm (H), 35mm (V) |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 1120dot / ㎡ |
| Kích thước đơn vị (W × H) | > 1500 × 250mm |
| Cân nặng | 10,6kg / ㎡ |
| Chế biến | 16 bit |
| Màu sắc | 281trillion |
| Tiêu thụ điện năng trung bình | 115w / ㎡ |
| Max Power Conmption | 345w / ㎡ |
| độ sáng | > 6500nit |
| Tốc độ làm tươi | > 3840Hz |
| Thời gian mong đợi | 100000 giờ |
| Dịch vụ | Trước sau |
| Đánh giá IP | IP67 (trước / sau) |
| Nhiệt độ hoạt động / Humdity | -30 ° ~ 60 ° C / 10% ~ 90% |
| Nhiệt độ lưu trữ / độ hài hước | -40 ° ~ 85 ° C / 10% ~ 95% |
| Chứng nhận | CE, ETL, CCC, FCC |
Điểm nổi bật của sản phẩm
BAKOVISION Lưới LED Curtain Display, Linh hoạt điện tử ngoài trời SMD Led màn hình Sự miêu tả Phạm vi điều chỉnh độ sáng toàn thời tiết lên đến bảo vệ IP65 cho bất kỳ môi trường phức tạp nào. Độ trong suốt cao giúp chịu được gió mạnh, giảm độ dày và trọng lượng của thiết kế cấu trúc hỗ trợ, đồng th...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.