Màn hình LED cố định ngoài trời P8 6500nits Màn hình 16bit có khả năng chống chịu thời tiết
Chi tiết sản phẩm
| Pixel pitch: | 8mm | Loại LED: | SMD3535 |
|---|---|---|---|
| Phương pháp lái xe: | Quét 1/8 | Thang màu xám: | 16 bit |
| độ sáng: | > 6500nits | Tuổi thọ: | 000100000 giờ |
| Làm nổi bật |
roadside led display,outdoor waterproof led advertising panels |
||
Mô tả sản phẩm
Ngoài trời cố định màn hình hiển thị LED là hoàn hảo cho quảng cáo thương mại, sân vận động, goverment công cộng anniuncement vv. Nó có lợi thế về độ sáng, liền mạch, màu sắc nhất quán pixel để pixel, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài vv Ngoài Ra, nó là nhiều môi trường, nó có thể thay đổi nội dung để phát hàng ngày bằng phần mềm thay vì thay đổi các vật liệu in hoặc nhựa khi bạn cần thay đổi các biểu ngữ quảng cáo.
Tính năng sản phẩm:
1. ngoài trời SMD độ sáng cao và chất lượng tốt bằng cách áp dụng chất lượng cao led.
2. Tính đồng nhất và độ phẳng màn hình cao
3. Tùy chọn màn hình lồi, lõm hình và sóng hình
4. Thiên thần xem rộng, thu hút nhiều khán giả hơn.
5. Tất cả các công việc thời tiết, hoàn toàn thích nghi với môi trường ngoài trời.
6. Mức xám cao và tốc độ làm tươi cao.
| Mô hình | OD-8 |
| Pixel Pitch | 8mm |
| Mật độ điểm ảnh | 15625 pixel / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD3535 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 1024mm * 768mm |
| Độ phân giải tủ | 128 * 96 pixel |
| Trọng lượng tủ | 51kg |
| Chất liệu tủ | thép lạnh |
| Bảo vệ sự xâm nhập (trước sau) | IP65 / IP54 |
| độ sáng | > 6500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/8 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 275w / m 2 |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (hoạt động / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | 000100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |


Câu hỏi thường gặp
Q1: Làm Thế Nào để chọn một thích hợp LED hiển thị cho cần?
A: Bạn cần suy nghĩ về ba câu hỏi sau đây.
1.Where bạn sẽ sử dụng cho? Chỉ cần cho trong nhà hoặc ngoài trời?
2.Did bạn muốn cài đặt nó ở một nơi cố định hoặc muốn nó di chuyển bất cứ lúc nào và dù sao thuận tiện?
3. what là kích thước cụ thể của màn hình led bạn muốn mua?
Q2.How về gói của bạn?
A: Vâng, chúng tôi thường đóng gói trong hộp gỗ hoặc trường hợp chuyến bay. Nó quyết định kích thước của mục của bạn và nhu cầu của bạn. Chúng tôi tôn trọng lựa chọn của bạn. Chúng tôi có thể in logo của công ty bạn trên hộp.
Q3.: Tôi Có Thể biết lô hàng?
A: Vâng, chúng tôi sẽ gửi với 20-25 ngày làm việc sau khi chúng tôi nhận được tiền đặt cọc của bạn.
Điểm nổi bật của sản phẩm
P8 6500nits không thấm nước tốc độ làm tươi cao ngoài trời cố định LED hiển thị 16bit màn hình tường Ngoài trời cố định màn hình hiển thị LED là hoàn hảo cho quảng cáo thương mại, sân vận động, goverment công cộng anniuncement vv. Nó có lợi thế về độ sáng, liền mạch, màu sắc nhất quán pixel để pixel...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.